ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    731
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,842

Red face ใครที่ดู Guuilty Crown จบ อยากจะทราบว่า.......

ใครที่ดู Guuilty Crown จบ อยากจะทราบว่า ความรู้สึกตอนที่ดูจบนั้นเป็นยังไงกันบ้างครับ มาแชร์มาบอกกันหน่อยครับผม

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ปวดตับนิดๆ

กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เหมือนอัดๆ ยัดเยียด ให้จบยังไงไม่รู้ ผมว่าถ้าทำซัก 25-26 ตอน ก็น่าจะดีกว่านี้
    (เหมือน เอาทุกๆอย่างมายัดในตอนเดียว เช่น ตอนสู้กับไก เหตุผลของไก ๆลๆ มีอยู่นิดเดียว)เลย แอบเซงๆนิดๆ
    ผมว่าตัั้งแต่ ตอนที่ 13 ก็เริ่มมันสุดๆและ พอมาตอนจบ..... ผมว่าถ้าไม่นับตอนจบ เป็น anime ที่สนุกมากเลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,080
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    เริ่มถึงตอนที่ฮาเระตายเหมือนอยากจะลบอนิเมะเรื่องนี้ออกไปจากคอม - - ประมาณว่าไม่ดูแล้วโว้ยยย !!! (แอบร้องไห้ตอนนี้ด้วยค่ะ TT)

แล้วยิ่งบักชูเริ่มมีพฤติกรรมน่าถีบยิ่งอยากหยุดดู เพราะความรู้สึกตอนนั้นหงุดหงิดมากๆค่ะ - -" อยากตั๊นหน้าเต็มที่

ก็เรื่อยๆมาิ เห้ยแขนบักชู !!! พระเจ้าา หมดหล่อเลยยย TAT เอ.. แต่เค้าให้เราพูดถึงตอนจบนี่หว่า - -" โอเค ตอนจบโดนสปอยด์มาว่ามันเศร้ามาก

ตั้งความหวังไว้สูงมาก เตรียมทิชชู่เรียบร้อย แต่มัน... เอ่อ... สงสัยตั้งความหวังสูงไปค่ะ ตอนจบมัน.. มันเงียบๆ.. มากเลย
    --I Need-- Still Funny --I Want--
    ลั๊น ลา ลั๊นๆลา ล่ะๆ ลั๊นๆ ลา ล่ััะ~

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoodDreamMyBlue อ่านกระทู้
    เริ่มถึงตอนที่ฮาเระตายเหมือนอยากจะลบอนิเมะเรื่องนี้ออกไปจากคอม - - ประมาณว่าไม่ดูแล้วโว้ยยย !!! (แอบร้องไห้ตอนนี้ด้วยค่ะ TT)

แล้วยิ่งบักชูเริ่มมีพฤติกรรมน่าถีบยิ่งอยากหยุดดู เพราะความรู้สึกตอนนั้นหงุดหงิดมากๆค่ะ - -" อยากตั๊นหน้าเต็มที่

ก็เรื่อยๆมาิ เห้ยแขนบักชู !!! พระเจ้าา หมดหล่อเลยยย TAT เอ.. แต่เค้าให้เราพูดถึงตอนจบนี่หว่า - -" โอเค ตอนจบโดนสปอยด์มาว่ามันเศร้ามาก

ตั้งความหวังไว้สูงมาก เตรียมทิชชู่เรียบร้อย แต่มัน... เอ่อ... สงสัยตั้งความหวังสูงไปค่ะ ตอนจบมัน.. มันเงียบๆ.. มากเลย
    คิดเหมือนผมเลย น่าสงสารบักชู ตอนจบT^T

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    ทำไมต้องเอาอาการตาบอดมาด้วยฟร้า ! ! ! บักชูก็ดัน แขนขาด ตาบอด แถมยังใส่เสื้อคนแก่ อีกตั่งหาก

กล่าวขอบคุณ
    731
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supermakarm อ่านกระทู้
    เหมือนอัดๆ ยัดเยียด ให้จบยังไงไม่รู้ ผมว่าถ้าทำซัก 25-26 ตอน ก็น่าจะดีกว่านี้
    (เหมือน เอาทุกๆอย่างมายัดในตอนเดียว เช่น ตอนสู้กับไก เหตุผลของไก ๆลๆ มีอยู่นิดเดียว)เลย แอบเซงๆนิดๆ
    ผมว่าตัั้งแต่ ตอนที่ 13 ก็เริ่มมันสุดๆและ พอมาตอนจบ..... ผมว่าถ้าไม่นับตอนจบ เป็น anime ที่สนุกมากเลย
    ผมก็งงๆ ตอนไกล้จบเหมือนกันคับ แต่ฉากจบผมคิดว่ามันซึ้งมากๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    731
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoodDreamMyBlue อ่านกระทู้

เศร้าเหมือนกันคับบตอนที่ฮาเระตาย แล้วชูมีพฤติกรรมแย่ๆ น่าถีบมาก แต่ตอนจบผมคิดว่ามันก็เศร้าอยู่ ที่อิโนริหายไป แล้วชูต้องอยู่คนเดียว แล้วนั้งฟังเพลงของอิโนริ ผมงี้ต่อมน้ำตาแตก T^T

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ผมอยากทราบเฉยๆว่า

ตอนสุดท้ายตกลง

ชูมันตาบอกรึปล่าวอะครับแล้ว อิโนริจังผมตายอีกโคดปวดตับเห้ออ

กล่าวขอบคุณ
    731
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aodlnwlnwaod357 อ่านกระทู้
    ผมอยากทราบเฉยๆว่า

ตอนสุดท้ายตกลง

ชูมันตาบอกรึปล่าวอะครับแล้ว อิโนริจังผมตายอีกโคดปวดตับเห้ออ
    บอดสนิดครับ ไม่รู้เหมือนกันครับเพราะอะไร

กล่าวขอบคุณ
    2,154
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ game2999 อ่านกระทู้
    บอดสนิดครับ ไม่รู้เหมือนกันครับเพราะอะไร
    555555

ผมก็รู้สึกตอนจบนี่ผมเบื่อเลยอะการ์ตูนเรื่องนี้

แต่ผมยอมรับเรื่อง soundtrack เสียงประกอบอะไรพวกนี้ทำให้น่าดูสุดๆครับ

แต่ส่วนของเนื้อเรื่องผมว่านะ

ถ้ามันตั้งใจจะบีบขนาดนี้นอะนะ

ทำไมไม่ทำให้มันเป็นอีกหลายๆตอนเลยนะผมว่า

เห้อตูละเงิบ(ปล.กดspacebarไม่ได้มันพังเลยทำเป็นหลายๆบรรทัด)

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ game2999 อ่านกระทู้
    เพราะตอนแรก อิโนริ ตาบอดไงครับ แต่ความสามารถของชูคือ สามารถย้ายไวรัสออกจากตัวคนได้ จึงสามารถทำได้กับอิโนริที่ตาบอดได้เหมือนกัน แต่ช่วยได้ไม่นาน อิโนริก็ . . . จากไป บักชูจึงตาบอดเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    731
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aodlnwlnwaod357 อ่านกระทู้
    555555

ผมก็รู้สึกตอนจบนี่ผมเบื่อเลยอะการ์ตูนเรื่องนี้

แต่ผมยอมรับเรื่อง soundtrack เสียงประกอบอะไรพวกนี้ทำให้น่าดูสุดๆครับ

แต่ส่วนของเนื้อเรื่องผมว่านะ

ถ้ามันตั้งใจจะบีบขนาดนี้นอะนะ

ทำไมไม่ทำให้มันเป็นอีกหลายๆตอนเลยนะผมว่า

เห้อตูละเงิบ(ปล.กดspacebarไม่ได้มันพังเลยทำเป็นหลายๆบรรทัด)
    ชอบsoundtrackของเรื่องนี้เหมือนกันครับ คิดเมื่อนกันที่มันไม่น่าบีบเนื่อเรื่อง ทำให้ดูแล้วงงๆ

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    พอดูจบแล้วในหัวผมมันดังก้องว่า เอาฮาเระกูคือมา เอาฮาเระกูคืนมา เอาฮาเระกูคืนมา
    God's Right Seat

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    731
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pooh0856 อ่านกระทู้
    เพราะตอนแรก อิโนริ ตาบอดไงครับ แต่ความสามารถของชูคือ สามารถย้ายไวรัสออกจากตัวคนได้ จึงสามารถทำได้กับอิโนริที่ตาบอดได้เหมือนกัน แต่ช่วยได้ไม่นาน อิโนริก็ . . . จากไป บักชูจึงตาบอดเปล่าครับ
    อิโนริตาบอดด้วยหรอ ตั้งแต่เมื่อไหร ตอนไหน บอกผมที่ ผมไม่รู้อะ

กล่าวขอบคุณ
    2,154
    อ๋อมันตาบอดตรงที่เปลี่ยนกันกับมานาไงเก็ตละครับ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ตกใจมากที่ฮาเระตาย แต่ก็ทำใจได้ใน 2 ตอน

ตอนจบผมชอบนะ ตกใจอีกรอบแต่ไม่เท่าฮาเระ

⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨ ⑨
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    Blog Entries
    6
    คนพากย์สึงุมิน่ารัก
    มันยังไม่สายเกินไปที่จะกล่าวว่า "ขอโทษ” ...
    ดราม่าสามารถจบได้หากคนต้นเหตุกล่าวขอโทษ อิอิขอโทษจ่ะ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อิโนริตาบอดด้วยหรอ ตั้งแต่เมื่อไหร ตอนไหน บอกผมที่ ผมไม่รู้อะ
    ตอนที่อิโนริเดินออกมาหาชู เเล้วชูจับมือเเล้วบอก''ไปกันเถอะ''นั่นเหละครับ(ตอนสุดท้ายน่ะ)

Team Fortress 2 Player
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    ถ้าเป็นตอนสุดท้ายละก็ อิโนริเล่นพันด้ายกับบักชู

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    = = เอาเป็นว่า เอาผมค้างคาหน้าจอไป 5 นาทีอ่ะ