ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อยากใ้ห้มัน Role Play มากกว่านี้ คนไม่ค่อยเคารพ กฏกันเลย
    -ไม่ฆ่าCommoners โดยไม่มีเหตุผล เหตุผลที่ใช้ได้เช่น ขอค่าคุ้มครองแล้วไม่ให้ ให้ไปขายของที่ปราสาทแล้วไม่ไป(โดนฆ่าแล้วยึดของไม่ได้ตังค่าของอีก ทำตามซะดีกว่า)
    ฆ่าCommoners โดยไม่มีเหตุผล ผมโดนบ่อยมาก ทั้งๆที่ผมก็ไม่เคยทำอะไรเลย ทำมาหากินไปวันๆ
    โจรมาฆ่ามาปล้น ก็เข้าใจนะ ผมไม่ไ้ด้หงุดหงิดตรงโจรเลย เพราะผมคิดว่าโจรนี่ละคือสีสัน ของเกมส์
    แต่! ยังมีพวกเกรียน ที่ฆ่าไม่เลิกได้เงิน ก็แล้ว ฆ่าซ้ำไปซ้ำมา เงินไม่ตกก็ยังฆ่า =_= หงุดหงิดตรงนี้ละ
    ถ้าคนประเภทนี้ เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ สังคัม ไม่น่าอยู่แล้วละครับ

จาก ... ชาวบ้าน เด็กน้อยตาดำๆ

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ imangpong อ่านกระทู้
    อยากใ้ห้มัน Role Play มากกว่านี้ คนไม่ค่อยเคารพ กฏกันเลย
    -ไม่ฆ่าCommoners โดยไม่มีเหตุผล เหตุผลที่ใช้ได้เช่น ขอค่าคุ้มครองแล้วไม่ให้ ให้ไปขายของที่ปราสาทแล้วไม่ไป(โดนฆ่าแล้วยึดของไม่ได้ตังค่าของอีก ทำตามซะดีกว่า)
    ฆ่าCommoners โดยไม่มีเหตุผล ผมโดนบ่อยมาก ทั้งๆที่ผมก็ไม่เคยทำอะไรเลย ทำมาหากินไปวันๆ
    โจรมาฆ่ามาปล้น ก็เข้าใจนะ ผมไม่ไ้ด้หงุดหงิดตรงโจรเลย เพราะผมคิดว่าโจรนี่ละคือสีสัน ของเกมส์
    แต่! ยังมีพวกเกรียน ที่ฆ่าไม่เลิกได้เงิน ก็แล้ว ฆ่าซ้ำไปซ้ำมา เงินไม่ตกก็ยังฆ่า =_= หงุดหงิดตรงนี้ละ
    ถ้าคนประเภทนี้ เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ สังคัม ไม่น่าอยู่แล้วละครับ

จาก ... ชาวบ้าน เด็กน้อยตาดำๆ
    ใช่ๆๆๆแต่ก็เซงโจรนิดหน่อยฆ่าแต่เราฆ่าจนเงินตกหมดเลยอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เมื่อก่อนอ่ะนะ โจรแทบไม่มีเพราะตอนนั้นทหารเยอะมากใครเป็นโจรโดนรุม+ตายก่อน แต่ตอนนี้โจรเยอะทหารน้อยแล้วทหารก็ไม่ค่อยเก่งเท่าไหรก็เลยโจรเยอะ

แต่ไอ้ฆ่าชาวบ้านไม่มีเหตุผลเนี่ย ผมก็โดนมาเหมือนกันมันเป็นบ้าไรกันก้ไม่รู้ ฆ่ากันแหลก

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    กำลังโหลดขอไปแจมด้วยคนน่ะครับ หวังว่ายังมีคนเล่นเยอะอยู่นาาา

แก้ไช้...

อ๊ากกก ทำไมผม commect VPN แล้วมัน Failed อ่ะครับ....TT อยากเล่นมากๆช่วยทีครับๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jomzababin : 18th April 2012 เมื่อ 19:46

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบอกว่า วันนี้ฆ่ากันแหลกเลย ไม่รู้เป็นอะไรกัน commoner ยังฆ่า commoner กันเองเลย
    สงสัยเป็นเพราะหมวดไม่ได้เ้ฝ้าเซิฟมั้ง - -*

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เซงมาก เล่นไม่ได้ อยากเล่นจะตายห่า จขท ช่วย team view มาได้ไหม ผมมี ts3

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขับเรือยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    คนเริ่มๆน้อยลงๆเพราะแอดมินไม่ยอมใส่ใจกับเซิฟ กะแค่เปิดเล่นๆ เปลี่ยนแมพใหม่ได้แล้วคับ ไม่งั้นผมแกรงว่าคนจะมีไม่ถึง 5 คน - -

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เรปบน + หนึ่งเลยทุกวันนี้ก็เหมือนกับเซิฟ DM

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    อ่อ ตอนนั้น แอดมิน ไม่ว่างครับ เขาไปทำงานแล้วก็หาคนมาดูแลเซิฟแทนไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harrison : 21st April 2012 เมื่อ 14:50

ชอบปล้ำกระทู้
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    แฟคพ่อทุกสถาบันมันยึดเมืองอะ
    บอกว่าไม่ มันก็ไม่ฟัง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 16
    ทำไมมันขึ้นว่า unable to connect to server ล่ะครับ ไม่เข้าใจ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เซิฟปิดแล้วเหรอ ?

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    เอ๊ะ ??? เซิฟหายไปไหนหว่า.... = =

กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    มาช่วยดันครับๆ
    เดี๋ยวได้คอมมาจะมาเล่นด้วย

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ดันๆๆๆๆ
    สนุกมากครับ เซิฟนี้

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ของแท้ต้องทำไงอ่ะครับ

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    เละเทะไปหมด

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    -.-เปิดเซิฟแล้วครับ colo รีพักเครื่อง

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หาเซิฟไม่เจออ่าครับ เข้าไม่ได้มันเป็น นโปเลียนเฉยเลย T^T

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    สงสัยเซิฟปิดไปแล้วม้าง จะเปิดอีกมั้ยฮะ หรือ ยังไงหว่า อยากเล่นอะ
    ฝั่งพี่ Davin พระเอกมากเลย เมื่อวันนั้นเห็นช่วย ทัพคนที่น้อยกว่ารบจนชนะด้วยอะ
    แต่เห็นว่ารีเซิฟบ่อยนะช่วงนี้ > w <

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HaRuMaJi อ่านกระทู้
    สงสัยเซิฟปิดไปแล้วม้าง จะเปิดอีกมั้ยฮะ หรือ ยังไงหว่า อยากเล่นอะ
    ฝั่งพี่ Davin พระเอกมากเลย เมื่อวันนั้นเห็นช่วย ทัพคนที่น้อยกว่ารบจนชนะด้วยอะ
    แต่เห็นว่ารีเซิฟบ่อยนะช่วงนี้ > w <

ปิดชั่วคราวครับ ตอนนี้ เปิดทดสอบเล่น mod Napoleonic อยู่
    SLIPKNOT FAN CLUB

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    ไม่หลับไม่นอนมาเล่นเกมส์เอิ๊กๆ
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    กดเข้าเซิฟ เเล้วมันเด้งมาที่เว็ป taleworlds

ขึ้นThis page contains the download links of approved modules that are released for Mount&Blade Warband. Please check this forum page for the rest of the modules.

Approved Mount&Blade Warband modules:

There are currently no approved modules for Mount&Blade Warband.

ทำไงหรอคราฟ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ต่อVPNไม่ได้อะครับ