ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    ดูเรื่องนี้ผมได้ศัพท์ใหม่นะ "มุกิ้ว"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ game2999 อ่านกระทู้
    ไม่เชิงว่าพระเอกเราหลายใจหรอกนะครับ เหมือนกับว่าแบ่งเป็นหลายๆเหตุการซะมากกว่า แบบว่าถ้าไปคบคนนี้จะเป็นยังไง คบกับอีกคนจะเป็นยังไง เท่าที่ผมเข้าใจนะ ประมานนี้แหละ ผิดถูกตรงไหนแย้งได้นะครับ
    ผมว่าเรืองนี้น่าจะทำเเบบ อามากามิ นะครับเเบ่งเป็นรูทไปเลย อวยใครดุคนนั้น

ปล บ่นอีกหน่อยตอนเเรกๆๆทำไมน้องฟ้าไม่หึงพระเอกเลยพอน้องฟ้าเห้นพระเอกกะอีเเว่นนี้หึงหวงทันไดเลยเอ็งรู้ซึกช้าไปเเล้วเเต่ตอนสุดท้ายเอาใจพระเอกเต็มที

อยากเล่นเกมจังเเต่อ่านไม่ออก ในเกมเลือกได้เลยหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gafiled1 : 11th April 2012 เมื่อ 12:33
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    731
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,842
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    ผมว่าเรืองนี้น่าจะทำเเบบ อามากามิ นะครับเเบ่งเป็นรูทไปเลย อวยใครดุคนนั้น

ปล บ่นอีกหน่อยตอนเเรกๆๆทำไมน้องฟ้าไม่หึงพระเอกเลยพอน้องฟ้าเห้นพระเอกกะอีเเว่นนี้หึงหวงทันไดเลยเอ็งรู้ซึกช้าไปเเล้วเเต่ตอนสุดท้ายเอาใจพระเอกเต็มที

อยากเล่นเกมจังเเต่อ่านไม่ออก ในเกมเลือกได้เลยหรอครับ
    เท่าที่ผมรู้มามันนแบ่งเป็นรูทอยู่นะครับ ถ้าดูแล้วจะเห็นว่าพระเอกเราคบอยู่4คนใช่มั้ยครับ เลยมี4รูท เท่าที่ผมเห็นและเข้าใจนะ ในเกมส์ผมไม่รู้รายระเอียดเท่าไหร เท่าที่ได้ยินมา มันก็แบ่งๆไปเป็นรูทแบบนั้นแหละครับจบ4แบบ แบบในเมะเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ game2999 อ่านกระทู้
    เท่าที่ผมรู้มามันนแบ่งเป็นรูทอยู่นะครับ ถ้าดูแล้วจะเห็นว่าพระเอกเราคบอยู่4คนใช่มั้ยครับ เลยมี4รูท เท่าที่ผมเห็นและเข้าใจนะ ในเกมส์ผมไม่รู้รายระเอียดเท่าไหร เท่าที่ได้ยินมา มันก็แบ่งๆไปเป็นรูทแบบนั้นแหละครับจบ4แบบ แบบในเมะเลยครับ
    ต้องไปหาอ อีโม มาเล่นดีกว่า
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    นภาค้ำ เรื่องนี้สุดๆแฮะ =w=b พระเอกโคตรโชคดีเลย [ฉากอย่างว่าก็สุดยอด]
    " Nightmare will begin "

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ผมชอบตอนนาโอะ ที่สุดละ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    เหนชื่อ เมะ แปลกดี เลยเข้ามาดู โอ้พระเจ้ามันเปนแนวนี้นะเอง

กล่าวขอบคุณ
    257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengtk1 อ่านกระทู้
    เหนชื่อ เมะ แปลกดี เลยเข้ามาดู โอ้พระเจ้ามันเปนแนวนี้นะเอง
    เเต่เห็นเเนวนี้เเล้วเเต่เนือเรืองดีนะโดยเฉาพะของน้องฟ้า

ปล ไปเจอในทริกมาเค้าบอกว่า

1,2,3,4 รูทคุณหนู
    1,2,5,6 รูทมิโกะ
    1,7,8,9 รูทสาวแว่นโยก
    1,7,10,11,12 รูทน้องฟ้าค้ำคอร์

กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mokTakuya อ่านกระทู้
    เรื่องนี้โหลดมาหมดแล้วแต่ไม่เคยดูจบตอนซักที ดูแต่ฉากอย่างว่า
    เหมือนกัน =[]=!! 55

กล่าวขอบคุณ
    731
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    ต้องไปหาอ อีโม มาเล่นดีกว่า
    เล่นแล้วเป็นยังไงมาบอกกันด้วยนะครับ อยากรู้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    257
    เล่นแล้วเป็นยังไงมาบอกกันด้วยนะครับ อยากรู้เหมือนกัน
    เก้ครับมันเป็นเกมคอมครับโหลดยังไม่เสร็จเเต่ผมไม่ได้โหลดมาดุฉาก อย่างว่านะครับโหลดมาจีบน้องโซระครับ

เพิ่มเติมรู้สึกเกมนี้เล่น กับ 64bit ไม่ได้อะ T_T

เเต่ยังไม่ละความพยายามเดียวลองโหลดจ้าวอืนดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gafiled1 : 11th April 2012 เมื่อ 17:45

กล่าวขอบคุณ
    731
    เก้ครับมันเป็นเกมคอมครับโหลดยังไม่เสร็จเเต่ผมไม่ได้โหลดมาดุฉาก อย่างว่านะครับโหลดมาจีบน้องโซระครับ

เพิ่มเติมรู้สึกเกมนี้เล่น กับ 64bit ไม่ได้อะ T_T

เเต่ยังไม่ละความพยายามเดียวลองโหลดจ้าวอืนดู
    สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    = = พูดไม่ออกบอกไม่ถุก นอกจาก fapfapfapfapfapfap

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    นึกว่า SORA AOI