ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    รออีก 10 ปีเชื่อว่ามีแรงกว่านี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ตัวนี้มันของ Acer ไม่ก็ Asus นะ ผมเคยเห็นในใบโคสะนามามันใช้ชื่อขึ้นว่า lamborghini อะ ใช่หรือป่าวนะ เพราะว่าตัวเคสมันคล้ายๆกันเลยอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ถ้าซื้อโน้ตบุ๊คราคา40000-50000เพื่อเล่นเกมส์ผมว่าไม่คุ้มนะ เพราะว่า
    1.จอเล็กเกินไปป่าว เล่นเกมส์ต้องจอใหญ่ๆ
    2.เล่นเกมส์ส่วนมากเล่นที่ไหน ที่บ้านใช่หรือไม่ ส่วนน้อยที่จะแบกออกไปเล่นนอกบ้าน
    3.โน้ตบุ๊คร้อนเร็วมากเวลาเล่นเกมส์
    4.แพงเกินเหตุ 55

แต่ใครมีตังก็จัดไปไม่เสียหาย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    เกือบ5หมืนไปซื้อคอมมันจะดีกว่ามั้งครับ ได้สเปคดีกว่าเป็นหลายเท่าตัวเลย