ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605

รุ่นพี่นี่มันช่างง...

คิอผมอยู่ม.4พี่เมย์(เทอชื่อเมย์)อยู่ม.6ครับผมแอบชอบเขาอยู่แระชอบมองหน้าพี่เมย์มากมันทำให้ผมรู้สึกดีมากพี่เมย์เหมือนดอกไม้ที่สวยที่สุดในโลกที่สามารถชมได้อย่างเดียว แตะไม่ได้ TT

หลังจากที่ผมมองหน้าพี่เมย์หลายต่อหลายครั้ง พี่เมย์ก็เริ่มมองกลับมาบ่อยขึ้นเหมือนจะรู้ว่า ตราบใดที่ผมอยู่แถวๆเขาผมจะต้องมองเขาอยู่100% ซึ่งมันก็จริงอิอิ

มีอยู่วันหนึ่งผมยืนอยู่กับเพื่อนแล้วพี่เดินเดินมาพอดี เพื่อนรักผมเลยจัดแจงบาทาส่งผมไปอยู่ข้างหน้าพี่เมย์ๆเลย อมยิ้มเล็กน้อยแล้วบอกว่า น้องมีอะไรกับพี่ป่าว ผมเลย ยิ้มเขินแล้วบอกว่า อ๋อป่าวครับ

ตอนนั้นแหละเหมือนดอกไม้จะเริ่มส่งกลิ่นอันหอมชื่นออกมาแล้วละ หลังจากนั้นผมก็มองเรื่อยๆเลย จนมาวันนี้ผมแอดเพื่อนพี่เมย์ไปแล้วเสาะถามข้อมูล

ได้ความมาว่า เหมือนพี่เมย์เขาจะมีคนชอบแล้วละ ทำใจเถอะ

ผมหมดแรงจริงๆครับผมชอบเขามากไม่รู้จะต้องไปยังไงต่อ

I LOVE COD

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Riko Suminoe
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ญ ในโลกนี้มีอีกหลายคนครับ ผมว่าเรียนจบก่อนแล้วค่อยมีแฟนดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ทำใจ.............
    IJOKERGAMETH>COM

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ดูรูปเค้าแล้ว FAB FAB FAB ^^

ล้อเล่นนะครับ ลองบอกเค้าไปตรงๆดูสิว่าจะเป็นไง บอกไปเลย ผมชอบพี่เมย์ครับ เป็นเมียผมเถอะป่ะ ห้องน้ำปั้ม ^^
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 621
    อ่าๆเริ่มเหมือนกันเลย ของผมน่ะ "ผมอยู่ม.4เหมือนกันเลย ชื่อพี่เมย์เหมือนกัน อยู่ม.6เหมือนกันอีก พึ่งได้เจอกันก่อนที่พี่เค้าจะเรียนต่อ รู้สึกถูกชะตา เลยคุยไปเรื่อยๆเพียงไม่ถึงเดือนผมก็เป็นแฟนกับพี่เค้า"
    ของแบบนี้ต้องกล้าบอก แต่จิงๆนะอยู่ม.4เหมือนกัน คนที่ชอบก็ชื่อ เมย์ ก็อยู่ม.6เหมือนกันอีก
    โอกาศมาก็รีบคว้าไว้เดี๊ยวจะเสียใจเหมือนวันนี้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ผมก็เคยนะตอน ม.1 เจอรุ่นพี่ที่อยู่ ม.3 > < น่ารักโครตเลยอ่ะน่าตาคล้ายๆ ใบเฟิร์นสิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารักอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirasit อ่านกระทู้
    อ่าๆเริ่มเหมือนกันเลย ของผมน่ะ "ผมอยู่ม.4เหมือนกันเลย ชื่อพี่เมย์เหมือนกัน อยู่ม.6เหมือนกันอีก พึ่งได้เจอกันก่อนที่พี่เค้าจะเรียนต่อ รู้สึกถูกชะตา เลยคุยไปเรื่อยๆเพียงไม่ถึงเดือนผมก็เป็นแฟนกับพี่เค้า"
    ของแบบนี้ต้องกล้าบอก แต่จิงๆนะอยู่ม.4เหมือนกัน คนที่ชอบก็ชื่อ เมย์ ก็อยู่ม.6เหมือนกันอีก
    โอกาศมาก็รีบคว้าไว้เดี๊ยวจะเสียใจเหมือนวันนี้
    อ่าห้าเจสัน นาย คืออีกขั้วของเราแล้วละ นายคือขั้วบวก เราคือ ลบ TT" :"(

I LOVE COD

กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    -..- บอกไปเลยครับ ด้านได้อายอด โอ้วชื่อคนที่เจ้าของกระทู้ชอบชื่อแบบแฟนผมเลย > <"
    พัชรศรี ปิ่นประยูร

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    คนที่ พี่เมย์ของนายชอบ อาจจะเป็นนายก็ได้น่ะ ฮิฮิ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yopoly อ่านกระทู้
    คนที่ พี่เมย์ของนายชอบ อาจจะเป็นนายก็ได้น่ะ ฮิฮิ ^^"
    คิดงั้นไม่ลงเลยค๊าบบบบบบ ไม่อยากจะคาดหวังอะไรให้ดูเกินไป ไอเราก็ ปากห้อยตัวคล้ำ สูงตั้ง184 (แต่ยังดันมีคนมาชอบอีก- -")
    พี่แกนี่น่ารักมากอะ TT

I LOVE COD

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    เสียดายแฮะ ผมไม่มีความรู้สึกแบบนี้เลย เมื่อยุ่มัธยม เพราะผมอยู่รร.ชายล้วน xD

Fuuu' ..

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อย่ากลัวในสิ่งที่จะได้ ทำครับผม จงทำในสิ่งที่อยากทำครับ ก่อนที่จะไม่มี โอกาศนะครับผม(พูดวนไปวนมา งงตัวเอง)

ผมจะเอาใจช่วยนะครับผม รีบๆ บอกไปเลย พี่ ผม ชอบ พี่ !!!

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    เสียดายแฮะ ผมไม่มีความรู้สึกแบบนี้เลย เมื่อยุ่มัธยม เพราะผมอยู่รร.ชายล้วน xD
    ถ้านายมีความรู้สึกแบบนี้ ก็ยุ่งล่ะ
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CMG_Pee อ่านกระทู้
    ญ ในโลกนี้มีอีกหลายคนครับ ผมว่าเรียนจบก่อนแล้วค่อยมีแฟนดีกว่าครับ
    ถูกต้องคร้าบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เป็นผมๆตอบตกลงนะ เค้าอุตส่าห์ถาม
    "น้องมีอะไรกับพี่ปาว"

ล้อเล่นเน่อ อิอิ

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เป็นผมผมก็วูบนิดๆหล่ะครับ แต่ทำใจเถอะ เพราะส่วนใหญ่ผู้หญิงชอบรุ่นเดียวกันเองกันรุ่นพี่ -0-

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ผมเคยชอบมาหลายคน แต่ปัจจุบัน ไม่ได้ชอบใครเลย = =

แล้วก็ไม่ได้บอกสักคน ฮุฮุ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    อ่านชื่อหัวกระทู้แล้วตกใจเลย นึกว่ารุ่นพี่นี่มันช่าง แล้วก็ต่อด้วย 18+ 55555

ผมว่าควรคว้านะ ผมเคยแอบชอบคนรุ่นเดียวกันเนี่ยแหละ หน้าตาสวย นิสัยดี แต่ผมก็ไม่กล้าคว้าไว้ ก็โดนซิวไป กลับมานึกเสียใจก็สายไปแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    แต แต แต แต่ แต้ แต แต่...

พวกเราจะโตไม่ทันเขา เหมือนกัน เพราะ รุ่นพี่ จะมีแต่ส่วนๆ รุ่นเรา มี แต่ แรดๆ รักแร้ ดำหน้าตา แย่

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CMG_Pee อ่านกระทู้
    มันก็พูดง่ายกับคำนี้นะ เข้าใจว่ามีเยอะ แต่ผู้ญคนนี้ก็มีแค่คนเดียวในโลกนี้ครับ ไม่มีใครแทนใครได้หรอกนะ

สำหรับ จขกท. ผมว่าคุณลองพยายามให้เต็มที่ดูดีกว่า มันดีกว่าที่คุณมานั่งคิดมากว่าเขามีรึไม่มี มีคนที่ชอบแล้วยังไง
    เขายังไม่ใช่แฟนนี้ครับ เราก็ยังมีโอกาศถึงแม้ว่ามันอาจจะน้อย แต่มันก็ยังมีแล้วแบบนี้คุณจะยอมหรือปล่อยล่ะครับ
    เป็นผมลองนะถึงมันจะเจ็บอย่างน้อยก็ได้ลอง หรือไม่แน่เรื่องราวมันอาจเปลี่ยนไปในอีกทางก็ได้ใครจะรู้
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

กล่าวขอบคุณ
    482
    วันนี้ผมมเข้าไปคุยแล้วครับ ผมสกิดแล้วถามว่า ผมอยากรู้จักพี่อะ....ได้ป่ะ พี่เขาก็ทำหน้า งง ๆ เกาหัวอ้ำาอึ้งบอกว่า มะ..มะ.. แล้วก็เดินออกนอก รร ไป - -"

I LOVE COD

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jameconner อ่านกระทู้
    วันนี้ผมมเข้าไปคุยแล้วครับ ผมสกิดแล้วถามว่า ผมอยากรู้จักพี่อะ....ได้ป่ะ พี่เขาก็ทำหน้า งง ๆ เกาหัวอ้ำาอึ้งบอกว่า มะ..มะ.. แล้วก็เดินออกนอก รร ไป - -"
    ทำไมทำอย่างนั้น อะ ทำไม - - นายกำลังทำให้เขา เขิล นะ (หรือลังเกียจ)

ลองขอเมล ของคนที่นายชอบ จากเพื่อนเขาสิ

กล่าวขอบคุณ
    482
    จะผมทำอย่างงายหละค๊าบบบบบเดินไปขาก็สั่น- -

I LOVE COD

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    ดูรูปเค้าแล้ว FAB FAB FAB ^^

ล้อเล่นนะครับ ลองบอกเค้าไปตรงๆดูสิว่าจะเป็นไง บอกไปเลย ผมชอบพี่เมย์ครับ เป็นเมียผมเถอะป่ะ ห้องน้ำปั้ม ^^
    ตามนั้น ประโยคนี้อย่าลืมพูดนะ เป็นเมียผมเถอะป่ะ ห้องน้ำปั้ม

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    // ผมเข้าใจนะครับงว่าผู้หญิงในโลกนี้มีอีกหลายคน
    \\ แต่ผมก็อยากตอบกลับไปว่า "แล้วผู้หญิงแบบที่เรารักอ่ะครับ มีหลายคนด้วยรึเปล่า ?"

}| จริงๆ ผมก็มีอัคติกับคำ "ผู้หญิงยังมีอีกเยอะ" ก็จริงอย่างที่เค้าบอก
    {|แล้วผู้หญิงในแบบที่ตัวเราชอบ,รัก เขามีแค่คนเดียวนิครับ ไม่ได้มีหลายคน

ปล.ขออภัยด้วยครับ ถ้าผมพูดอะไรมากไป+แรงไป(แต่มันเป็นเรื่องจริง *ซึ่งผมก็มีคติในใจอย่างนี้)