ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ชื่อเหมือนแฟนผมเลยวู้วๆ
    ใส่รูปยังไง?

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    รู้สึกแบบเดียวกะผมอะ แต่เรื่องของผมมันเจ็บจี๊ดเลย
    เรื่องมีอยู่ว่า เพื่อนสนิทผม ย้ำว่า สนิท มันเป็นคนเจ้าชู้มาก มันก็จีบหมดครับ ใครที่สวย ๆ น่ารัก ๆ ไม่ว่าเป็นรุ่นพี่รุ่นน้อง
    แล้ว ผมชอบรุ่นพี่คนนึงครับ เพื่อน ๆ และผม สัญญากันว่าจะไม่ยุ่งกับคนที่เพื่อนชอบ เวลาผ่านไปเรื่อย ๆ ครับ
    พอถึงปิดเทอม ผมไม่ได้คุยกะรุ่นพี่คนนั้น และก็ไม่ได้รู้ข่าวคราวอะไรนัก ผมก็ลองเปิดเฟสบุคหลังจากที่ไม่ได้แตะมาประมาณอาทิตย์นึง
    ปรากฎว่ามันแย่งรุ่นพี่คนนั้นไปเฉยๆเลยครับ ผมแค้นมากเลย ทำกันได้ลงคอ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    ผมเข้าใจความรู้สึกคุณดีครับ ผู้หญิงที่ผมชอบมานาน มีแฟนแล้ว ในวันวาเลนไทน์เลย หลังจากนั้นผมก็เกลียดวันวาเลนไทน์ตลอดมา

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    Blog Entries
    1
    สงครามมันเพิ่งเริ่มครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CMG_Pee อ่านกระทู้
    ญ ในโลกนี้มีอีกหลายคนครับ ผมว่าเรียนจบก่อนแล้วค่อยมีแฟนดีกว่าครับ
    YesMAN ใช่ผมกะจะเรียนจบมีการงานสูง เงินเยอะและสนุกกับชีวิตไปสักปี2ปีก่อนจะหาแฟน

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    เสียดายแฮะ ผมไม่มีความรู้สึกแบบนี้เลย เมื่อยุ่มัธยม เพราะผมอยู่รร.ชายล้วน xD
    มีก็ขนลุก......

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ผมถามบอกเพื่อนพี่เขาาาา ว่าพี่เมยเขาไม่อยากรู้้จักผมอ่ะ(ไม่รู้จิงป่าวไม่อยากคิดเข้าข้างตัวเอง) เพื่อนพี่เขาบอกว่า แล้วทำไมพี่เขาต้องอยากรู้จักน้องด้วยอ่ะ

ขวานด้ามบะเร่อมันปักลงกลางจายยยยยยยยยยย

I LOVE COD

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ****** กุ จบ ม.6 แล้วยังไม่มีแฟนเลย โลกนี่ช่างน่าเศร้า
    จะดูลายเซ็นต์ผมเหรอ........ฝันไปเหอะ

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ไม่แน่ คนที่เขาชอบ อาจเป็นนาย เชื่อมั่นในตัวเองหน่อย

ไม่ก็ เราทำให้เขารู้ว่า เรานี่แหละ เหมาะกับเขา
    SUPERMAN

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    แชร์บ้างนะ ของผม มีรุ่นพี่ที่เป็นเดือนคณะ มาเทรนละครเวทีให้ เพราะผมเป็นเดือนปีล่าสุด เลยสนิทกัน สักพัก อยุ่ๆใน ม ไปเจอหญิงคนหนึ่ง รุ่นพี่เหมือนกัน น่ารักกำลังพอดีๆไม่เยอะเกินไป เอ็วบางเซ็กซี่ ขี้เล่นเป็นกันเอง เหมือนคุณนั้นแหละ ชอบมองเค้า มองไปมองมา เค้ารู้ตัว เลยมองกลับ ผมด้วยความห้าวเด็กใหม่ ก็ประสานงาสายตาแบบไม่เกรงกลัว หลังๆเริ่มมียิ้มให้บ้าง วันสุดท้าย ผมเริ่มเหยีบคาช จะใส่เกรียร์บุกไปจีบเค้าแล้ว ที่ป้ายรถเมล์ ปรากฎเพื่อนแม้งวิ่งมาหิ้วปีกไปขึ้นแท็กซี่เพราะนัดกันไป ต่อร้านเหล้าอยู่แล้ว ปรากฎแท็กซี่ไม่ไป เลยรอคันต่อไป เรื่องที่ผมแอบชอบพี่คนนี้แล้วกำลังจะไปจีบนั้นมัน 2 คนไม่รุ้เพราะผมเก็บอารมณ์ไว้อย่างแนบเนียน จากนั้น เพื่อนมันพาผมเดินเลยพี่เค้าเพื่อไปดักแท็กซี่ อีก ซักพักมีแท็กซี่ว่างมา เพื่อนผมก็โบก แต่ผมลูกผู้ชายไม้ตะพจ เรียกพี่คนที่ผมแอบชอบอยู่ "พี่ครับๆ ไปก่อนไม๊ครับ" พี่เค้าตอบกลับมาด้วย "ไม่เป็นไรพี่รอแฟนอยู่" ............ ก็รุ้นะจากนั้นความรู้สึกผมจะเป็นยังไง เพื่อนก็จับได้ว่าแอบชอบพี่เค้าแล้วเค้าก็มีแฟนแล้วอีก ปรากฎเมาที่ร้านหนักสุดในวง ไม่กี่วันต่อมา รุ่นพี่ที่เป็นเดือนคณะสนิทๆ ก็เค้ามาทัก คุยนุ้นนี้กัน ประสาพี่น้องหน้าใหม่ที่ ม สักพักพี่เค้าบอก "เออพี่ไปละ ไว้กินเหล้ากันวันหน้า" ผมก็ "พี่กลับไงอะ" "อ๋อพี่ไปหาแฟนก่อนอะ"

ผมก็ ครับๆ สักพัก สายตาผมก็ไปเห็น พี่สาวคนที่ผมชอบอยู่ ยืนรอใครอยู่ อีกไม่กี่วินาที รุ่นพี่ที่สนิทก็เดือนไปคว้ามือจูงเดินกันไปหน้าตาเฉย ผมจากผู้หญิงที่แค่ชอบๆเฉยๆ แม้งทำไมทำให้ผมรุ้สึกเจ็บเหมือนมีคนรักทำให้เจ็บได้วะ ทั้งๆที่ไม่รุ้จักกันนะ ทำไมโลกมันกลมเช่นนี้ เห้อ ทำใจชีวิต ถือซะว่าเรารุ้จักโลกเพิ่มขึ้นมากกว่าเดิม ^^
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    บอกความจิงไปคำตอบจะเปนยังไง ค่อยว่ากันอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ความรักในวัยเรียนก็งี้แหละครับ..ยื่งเป็นรุ่นพี่ด้วยยิ่งยาก

เดี่ยวเรียนจบขึ้นมหาลัยก้มีแฟนเองครับไม่ต้องห่วง
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    มองต่อไปเหมือนเดิมสิครับ ถ้าเวลามองเขาแล้วรู้สึกดีก็มองเถอะครับ

แต่ก็จีบไปเถอะ ควรจะจีบอ่ะ เพราะถึงมีคนชอบก็ยังไม่มีแฟน แล้วรู้ได้ไงพี่เขามีคนชอบ ???

ลองเข้าไปจีบเลยครับ รอดูว่าพี่เขาจะบอกว่าอะไร ถ้าบอกว่ามีคนที่ชอบแล้วก็ไม่เป็นไรนี่ครับ

ถึงจะแพ้อ่ะนะ ก็แพ้ให้มันสุด ๆ ไปเลยครับ จะได้เรียนรู้ ได้ลุกขึ้นใหม่ เพราะอย่างน้อยก็ได้บอก ได้จีบละนะ ^___^

โชคดีละกัน
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !