ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] MEN OF WAR : CONDEMNED HEROES [DIRECT LINKS][FULL] ลิ้งตรงโหลดเต็มสปีด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FslRampage อ่านกระทู้
    ครับ อันข้างบน backup ไว้เผื่อลงแพท
    แต่ผมลองเอาไปลงอีกเครื่องที่มี win 7 เล่นได้ 100% ครับ ยากมากแต่ก็ไม่เท่า vietnam
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้

เล่นได้ครับ
    MEN OF WAR : CONDEMNED HEROES

Men of War: Condemned Heroes tells the story of one of the infamous Soviet penal battalions during the WWII. These battalions are famous for being formed under Stalin’s "No step back!" order #227. They consisted of court-martialed officers that were given a chance to redeem their crimes, or incompetence, in blood by serving as the lowest enlisted rank in a battalion that was assigned the most dangerous tasks. These battalions’ images are surrounded by many myths, and this game tells the truth about these regiments based on real evidence from their former members.

Take command of one of these notorious companies and lead it to victory against all odds through most of the war on the Eastern front. Fight from desperate battles in 1942 in the area of Volyn in the Ukraine, to the massive operation “Bagration” in the Brest area, Magnush bridgehead and Warsaw area in Poland and finally to attacks on the German Altdam and Stettin near the end of the war.

Minimum:

Processor:P4 2.6GHz (Athlon 3000+)
    Memory:1 GB RAM
    Graphics:GeForce FX 8800 (Radeon HD3850) 256Mb
    DirectX®:9.0c
    Hard Drive:3 GB HD space

Recommended:

Processor:Core 2 Duo 2.33GHz (Athlon X2 5000+)
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:GeForce FX 8800 (Radeon HD3850) 256Mb
    DirectX®:9.0c
    Hard Drive:3 GB HD space
    Other Requirements:Broadband Internet connection

:: Download ::

one2up 950MB per file
    Part01 :: Part02

Pass unrar = http://adf.ly/7JLa6 or http://adf.ly/7JLbz

How to Download ?
    v

Install *
    1. download complete to change file name too. before unrar
    2. Mount Image , Install game
    3. get folder SKIDROW copy all files to directory game
    4. enjoy ,,: )

Credit : natchapon665 & www.jokergameth.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 11th April 2012 เมื่อ 21:57

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    เจิมให้นะอิอิ><

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    เจิมๆๆๆๆๆๆครับ
    MY CENTER[/CENTER]

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    เกมดีๆ อย่าให้ตกครับ ดันนน !

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351
    เกมส์ซี่รีย์ Men of War คือ บร๊ะเจ้าของ Real Time Strategy เลยหล่ะครับ เพราะเป็นอะไรที่ต้องควบคุมได้สุดยอด
    มากๆถึงจะเอาบอทอยู่ แล้วมันก็ Micro มากกว่า Company of Hero เยอะ เพราะทั้งกระสุนปืน ความเหนื่อย
    น้ำมันรถถัง มันมาตามหลอกหลอนคุณทุกย่างก้าว ถ้าพลาดนั่นคือตายหมู่ครับ แล้วที่สำคัญ อย่าชะล่าใจ บอทไม่ปล่อย
    ให้คุณหายใจไปเรื่อยๆหรอกนะครับ มันมากันเรื่อยๆ แล้วที่สำคัญ Wave หลังๆกำลังพลของมันจะมาครบ ทั้งรถถัง
    ปืนใหญ่ต่อต้านรถถัง สไนเปอร์ และอีกมากมาย บลาวววววว บลา บลา .............

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เกมวางแผนสินะครับแบบนี้ไม่ปล่อยให้ลหุดมือหรอกต้องโหลดมาลองว่าเล่นง่ายเล่นดีมั้ย หึหึ
    ปล.ท่านอามสู้ๆครับ

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    แตกไฟล์มันบอกรหัสผ่านผิดครับ ผมลองทั้งพิมพ์และก๊อปก็ยังไม่ได้อยู่ดีครับ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718
    ผมยังเล่นด่านแรกไม่ผ่านเลยโดนยิงตายเรียบตลอด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ผม กำลังดาว โหลด ยูว

กล่าวขอบคุณ
    484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hasun อ่านกระทู้
    ผมยังเล่นด่านแรกไม่ผ่านเลยโดนยิงตายเรียบตลอด
    ถ้าอยากเทพ ต้องเล่นภาค Vietnam ครับ โคตรพ่อโคตรแม่ยาก ทหาร 4 คน ลุยทั้งกองทัพ
    ไม่บ้าก็บ้าล่ะครับ ผมยังไม่เคลียร์เลย อ่านภารกิจไม่แตก ทำภารกิจพัง โหลดใหม่ สนุกโคตร...(ประชด)

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    อืม ใช่ ๆ ผม เล่น แล้ว คอม ผมไม่ไหว 5555

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercury อ่านกระทู้
    แตกไฟล์มันบอกรหัสผ่านผิดครับ ผมลองทั้งพิมพ์และก๊อปก็ยังไม่ได้อยู่ดีครับ
    แก้พาสเวิด ให้แล้วครับผม ขออภัยจริงๆครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560

เล่นได้ครับ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    484
    [QUOTE=Mercury;967005]

ผมบอกอะไรไว้อย่างสำหรับเกมส์นี้นะครับ ตามรูปของท่าน Mercury ท่านจะเห็น Interface ของเกมส์ที่เยอะมากๆ
    สำหรับคนที่จะลองเป็นครั้งแรก รับรองครับ มึนส์สุดๆ ท่านสามารถบังคับทหารเป็นคนๆได้ นั่นจะทำให้ท่านมึนขึ้นไปอีก
    และบังคับมันยิงได้ด้วยการกด ctrl ค้าง เล็ง มันจะขึ้นเป้าครับ ถ้าเป็นสีเขียว แสดงว่ายิงโดนแน่ๆ ถ้าสีเหลืองก็อาจพลาด
    ถ้าสีแดงคือไม่มีวันโดนมีแต่เฉี่ยว แล้วที่สำคัญคือเมื่อกระสุนปืนหมด ลูกกระสุนหมด ขอแนะนำให้ทหารแชร์ลูกกระสุนกัน
    โดยการกดรูปกล่องสีฟ้าๆ ตรงรูปทหารของทั้งสองคน และลากไปใส่ในของอีกคน นี่คือความลำบากของเกมส์นี้ครับ
    แต่รับรองถ้าท่านเล่นได้อย่างเชี่ยวชาญ มันจะมันส์มากๆ
    ปล. ระเบิดควันเกมส์นี้ไม่ช่วยอะไรมาก มีแต่จะทำให้แลค และมันจะกราดมาโดนท่านได้อยู่ดี แค่ควันบางๆ ....

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ดันเลยครับแบบนี้ เกมส์แหล่มๆ อย่าพลาดครับผม

ภาคก่อนๆ ผมเล่นจบจบทุกด่านอะ ที่จบก็เพราะใช้สูตร เสกทหารมาเป็น 50-60 คน ยานเกราะเพียบ *
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigbang06 : 11th April 2012 เมื่อ 19:17

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นไม่ได้อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ผม เป็น อย่าง เค้าเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FslRampage อ่านกระทู้

ผม ก็เป็น อย่าง เค้า ครับ ท่านอาม

ช่วยบอกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15

ลง crack ถูกต้องป่าวครับ ทำไมตัวเข้าเกมมี 2 อันหว่า ผมมีแค่อันเดียวน่ะ .. วิธีลง crack ให้ copy ไฟล์ทั้งหมดไป วางทับโฟลเดอร์เกมนะครับ ไม่ใช่ ลากวาง

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    ลง crack ถูกต้องป่าวครับ ทำไมตัวเข้าเกมมี 2 อันหว่า ผมมีแค่อันเดียวน่ะ .. วิธีลง crack ให้ copy ไฟล์ทั้งหมดไป วางทับโฟลเดอร์เกมนะครับ ไม่ใช่ ลากวาง
    ครับ อันข้างบน backup ไว้เผื่อลงแพท
    แต่ผมลองเอาไปลงอีกเครื่องที่มี win 7 เล่นได้ 100% ครับ ยากมากแต่ก็ไม่เท่า vietnam

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    พี่อาม ของ ผมมี ตัวเกมตัว เดียว ผมก๊อปแคล๊ก ลง และผมจะกดเล่น มันขึ้น แบบในรูป อ่ะ รูปบน รูปบนนูนอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohomadoo อ่านกระทู้
    พี่อาม ของ ผมมี ตัวเกมตัว เดียว ผมก๊อปแคล๊ก ลง และผมจะกดเล่น มันขึ้น แบบในรูป อ่ะ รูปบน รูปบนนูนอ่ะ
    ลองเข้าโฟลเดอร์ \support\DirectX ใน แผ่นดูครับ แล้วลง direcx แล้วเข้าเกมดูใหม่น่ะ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ผมลอง ทำดู แล้ว ก็ไม่ได้ เดวผมลอง ลบแล้วลงใหม่ดูนะครับ

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    เล่นได้แน่นอน 100% Windows 7 ultimate 32bit.

.:: PES | FIFA ::.
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,718

ลงแคร็ก reloaded ครับผมก็เป็นแต่พอลงแคร็ก reloaded ก็เข้าเกมส์ได้เลยครับ