ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojoesangza อ่านกระทู้
    โห 5 เดือนเป็นผมผมก็รับไม่ได้เหมือนกันครับ

เป็นกำลังใจเเล้วกันนะครับ
    ขอบคุณมาก ๆครับ ผมพลาดสุดๆไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonkhung อ่านกระทู้
    ผมอ่านจบแล้วครับ ตอนสุดท้ายน่าสงสารจริงๆ โดนคนในเฟซบุ๊คหลอกเอาซะ...... เสียใจด้วยนะครับ ผมว่าถ้าจะคบกับใครก็ควรจะพบตัวจริงก่อนนะครับ
    ขอบคุณมากนะครับ ครั้งนี้ผมประมาทเองแหละครับ พลาดไปแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liberate01 อ่านกระทู้
    เห็นใจมากครับ สู้ๆนะครับ
    ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blazing-Heart อ่านกระทู้
    คือเห็นข้อความติดกันเป็นพรืดๆไม่ค่อยน่าอ่าน (นอกเรื่อง...มีพรสวรรค์ในการเขียนจริงๆนะว่านายเหมาะกับด้านนี้)

สรุปได้ว่า นายขอคบผู้หญิงคนหนึ่งเป็นแฟนในเฟซ จากนั้นอยากเห็นตัวจริงเลยไปหาจึงทำให้รู้จักกับแป้งและยังไม่เจอแฟนแต่อย่างใด
    จากนั้นนายกลับมาบ้านจึงหาข้อพิสูจน์จนเชื่อได้ซักพัก มีอยู่วันหนึ่งรู้ความจริงโดยการเข้าไปส่องเฟซที่ตัวเองสมัครให้แม่แฟน จึงรู้ว่าคน
    ที่นายคบอยู่เป็นแม่ของแป้ง

เห็นรึยัง facebook ทำได้ทุกอย่างยกเว้นความจริง
    ขอโทษที่ต้องเขียนเรื่องราวครับ มันไหลออกมาจากความจำน่ะ ที่ต้องเล่าทุกเหตุการณ์ เพราะกลัวทุกท่านจะงง หรือไม่เข้าใจน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengtk1 อ่านกระทู้
    ยาวมาก [แต่พี่ลงทุนมากเลยอ่ะ ตามไปหาถึงที่]
    เมื่อเรารักใครซักคน เราจะรู้สึกว่าอยากทำอะไรที่มันสุด เพื่อเค้าคนนั้นอ่ะครับ ตอนนี้นผมอาจจะโง่มากๆ เลยก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1
    อ่านจบ แล้ว เสียจัยด้วยจริง ๆ ครับ

ผลรู้คุรรู้สึกยังไง ครับ ^__^

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheOne อ่านกระทู้
    อ่านจบ แล้ว เสียจัยด้วยจริง ๆ ครับ

ผลรู้คุรรู้สึกยังไง ครับ ^__^
    ปล. อยากเห็นคนที่ เป้นตัวจริง กับ ทอม (ไม่ได้ไม่ว่ากันครับ)

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheOne อ่านกระทู้
    ปล. อยากเห็นคนที่ เป้นตัวจริง กับ ทอม (ไม่ได้ไม่ว่ากันครับ)
    ผมไม่อยากเปิดโปงเค้าครับ อย่างน้อยเค้าก็ทำให้ผมได้บทเรียน ได้รักคนที่ผมไม่รู้จัก แล้วก็ตัวจริง เค้าก็เพิ่งรู้จักผมเมื่อวานแหละครับ ผมไม่อยากเอาความเดือดร้อนมาหาเค้าอ่ะครับ ขอโทษด้วยจริงๆ นะ ให้รู้ไม่ได้ครับ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เสียใจด้วยครับ ถ้าผมเป็น จขกท. ผมไม่กล้าเสี่ยงไปหาหรอกครับโอกาสถูกหลอกมันมีสูงมาก ยังไงชีวิตในมหาวิทยาลัยคุณจะได้เจอผู้หญิงอีกเยอะ
    ผมมีแฟนเพราะ MSN นี่แหละครับ แต่โชคดีที่อยู่จังหวัดเดียวกันเจอกันง่ายหน่อย ตอนนี้คบกันมาก็นาน 7 ปีละ กำลังเก็บเงินแต่งอยู่ ^_^

อยากฝากเตือนว่าโลกยุคโซเชียลเน็ตเวิร์คมันหาความจริงยาก คุณต้องเรียนรู้เพื่อเอาตัวรอดครับ หวังว่าเรื่องนี้จะเป็นบทเรียนที่มีค่าของคุณนะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    โหไม่เชื่อว่าตัวเองจะอ่านจบ

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    งั้นขอรูปตัว จริง หน่อยได้ไหมครับ อยากรู้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    เสียใจด้วยครับ ถ้าผมเป็น จขกท. ผมไม่กล้าเสี่ยงไปหาหรอกครับโอกาสถูกหลอกมันมีสูงมาก ยังไงชีวิตในมหาวิทยาลัยคุณจะได้เจอผู้หญิงอีกเยอะ
    ผมมีแฟนเพราะ MSN นี่แหละครับ แต่โชคดีที่อยู่จังหวัดเดียวกันเจอกันง่ายหน่อย ตอนนี้คบกันมาก็นาน 7 ปีละ กำลังเก็บเงินแต่งอยู่ ^_^

อยากฝากเตือนว่าโลกยุคโซเชียลเน็ตเวิร์คมันหาความจริงยาก คุณต้องเรียนรู้เพื่อเอาตัวรอดครับ หวังว่าเรื่องนี้จะเป็นบทเรียนที่มีค่าของคุณนะครับ
    ขอบคุณมากครับ มันเป็นบทเรียนที่ล้ำค่ามาก ๆ ครับ ต่อจากนี้ไปผมคงจะคบแต่กับคนที่อยู่ใกล้ ๆ นี่แหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    งั้นขอรูปตัว จริง หน่อยได้ไหมครับ อยากรู้นะครับ
    ให้ไม่ได้จริง ๆ ครับ ^^ ขอโทษนะ

กล่าวขอบคุณ
    10,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    อ่านจบแล้วครับ

คุณแจ่มมมากๆครับ นี่สิลูกผู้ชายตัวจริง พยายามเท่าไรก็ไม่ท้อ เพื่อนตาหาคนที่รัก แต่กลับถูกหลอกมาตลอด 5 เดือนเต็ม
    ผมนับถือในตัวคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ waterc4t อ่านกระทู้
    อ่านจบแล้วครับ

คุณแจ่มมมากๆครับ นี่สิลูกผู้ชายตัวจริง พยายามเท่าไรก็ไม่ท้อ เพื่อนตาหาคนที่รัก แต่กลับถูกหลอกมาตลอด 5 เดือนเต็ม
    ผมนับถือในตัวคุณมากครับ
    ขอบคุณมากครับ ใครบ้างล่ะครับที่ไม่อยากเจอคนที่ตัวเองรักน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    แล้วตอนคุยโทรศัพท์ ละครับ ที่ว่าคุยกับแฝดของเขา ที่ว่าเสียงคล้ายกัน คือใคร

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ caribbean อ่านกระทู้
    แล้วตอนคุยโทรศัพท์ ละครับ ที่ว่าคุยกับแฝดของเขา ที่ว่าเสียงคล้ายกัน คือใคร
    ผมก็ไม่รู้ว่าเค้าทำได้ไง ก็คงน่าจะแกล้งเป็น 2 คน น่ะครับ ปรับเปลี่ยนการพูดนิดหน่อย เพราะเป็นแฝดกันก็คงต้องเสียงเหมือนกันน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ผมกะเคยเจอกะตัวเอง นะ รูปสวยมาก
    แต่พอเจอตัวจริงโอ้ แม่เจ้าาา กลับล่ำแทบไม่ทัน
    นางฟ้าที่(กู)เห็นในเพส มันเป็นไปได้ขนาดนี้เลยเหรอ
    สรุป เอารูปใครไม่รู้มาลง แต่ดีนะผมคบสั่น ๆ เดือนเด๋ว
    ขอเจอเลย ไม่ก็ขอเปิดกล้อง ถ้าไม่กล้าคิดไว้ก่อนไม่ใช่แน่

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ de1595 อ่านกระทู้
    ผมกะเคยเจอกะตัวเอง นะ รูปสวยมาก
    แต่พอเจอตัวจริงโอ้ แม่เจ้าาา กลับล่ำแทบไม่ทัน
    นางฟ้าที่(กู)เห็นในเพส มันเป็นไปได้ขนาดนี้เลยเหรอ
    สรุป เอารูปใครไม่รู้มาลง แต่ดีนะผมคบสั่น ๆ เดือนเด๋ว
    ขอเจอเลย ไม่ก็ขอเปิดกล้อง ถ้าไม่กล้าคิดไว้ก่อนไม่ใช่แน่
    ก็อย่างว่าแหละครับ เค้าหาข้อพิสูจน์มาให้ผมดูได้ ผมก็เลยเชื่อซะเต็ม ๆ

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    น้ำตาแทบไหลเลยครับอานจบ
    "Intellectual property infringement is a sin"

กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    ผมอ่านจบแล้วครับ
    แต่ผมให้คะแนะนำคือ
    ทำสี เว้น บรรทัดหน่อยก็ดีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pommagebtang อ่านกระทู้
    ผมอ่านจบแล้วครับ
    แต่ผมให้คะแนะนำคือ
    ทำสี เว้น บรรทัดหน่อยก็ดีนะครับ
    ครับผม ขอโทษจริง ๆ มือใหม่ครับ ผมเขียนใส่ Word ก่อนแล้วก็อปมาวางครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    น้ำตาแทบไหลเลยครับอานจบ
    ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาอ่านครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    หยั่งงี้ต้องฟ้องครู อัง คะ นา......

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nuttyz อ่านกระทู้
    หยั่งงี้ต้องฟ้องครู อัง คะ นา......
    แค่เรื่องน้องโต๊ด กับ น้องบอลก็มากพอแล้ว ผมไม่ไปรบกวนคุณครูหรอกครับ ^^

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread