ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,733

Partition Magic (โปรแกรม แบ่งฮาร์ดดิสก์ ออกเป็นส่วนๆ) 8.0

Partition Magic (โปรแกรม แบ่งฮาร์ดดิสก์ ออกเป็นส่วนๆ) : โปรแกรมนี้ก็ เป็นโปรแกรมที่เอาไว้แบ่งขนาดของฮาร์ดดิสก์ของท่าน ให้เป็นส่วนๆ นะครับ เพื่อประโยชน์ใช้สอยที่แตกต่างกันออกไปครับ อย่างเช่น สมมุติว่าคุณมีฮาร์ดดิสก์สัก 60 GB. การที่จะใช้มันให้หมดนั้นคงเป็นเรื่องยากมากๆ แต่เพื่อประโยชน์ในการดูแลมันนะครับ คุณอาจจะแบ่ง ฮาร์ดดิสก์ออกเป็น 3 ส่วน นั่นคือ ส่วนแรกอาจจะเอาไว้เก็บพวก ระบบปฏิบัติการ (Operating System) หรือ โปรแกรม Microsoft Windows นี่แหละครับ ก็จับมัน ใส่เอาไว้ในไดรฟ์ C: สัก 10 GB. ครับ ส่วนที่สองเป็นพวกเกมส์ อาจจะแบ่งไว้สัก 20 GB. ใส่ในไดรฟ์ D: ครับ และส่วนสุดท้าย เอาไว้ใส่เพลง MP3 นั่นคือไดรฟ์ E: เพื่อง่ายต่อการฟอเมต เครื่องด้วยครับ เพราะเวลาคุณ ฟอแมต นั้นจะได้ไม่ต้อง เล่นมันทั้ง 60 GB. ก็สามารถฟอแมตได้เฉพาะส่วนที่ท่านต้องการครับผม ..

ดาวส์โหลดไฟล์ ---> DOWNLOAD

>>>>> ขอคำขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจด้วยครับ <<<<<

Credit : http://babaload.blogspot.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Thank you