ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057

Alien Fear เกมส์สไตล์ run-and-gun ลุยแหลก เกมส์ใหม่

Format: PSN, Xbox live
    Genre: Action Shooter
    Developer: City Interactive
    Publisher: City Interactive
    Distributor: N/A

Release : TBA

Alien Fear เกม Action สไตล์ run-and-gun
    เตรียมลง PS3 และ Xbox 360 ในรูปแบบ Download

เกม Action Shooting เกมใหม่เปิดตัวกันอีกแล้ว City Interactive ผู้พัฒนาเกม Sniper: Ghost Warrior ได้เปิดตัว Alien Fear เกม Action Shooting เตรียมจอคิวลง PlayStation Network และ Xbox LIVE Arcade

Alien Fear เป็นเกม Action Shooting สไตล์ run-and-gun วิ่งยิงแหลก ที่ใช้ขุมพลัง Unreal Engine 3 ในการพัฒนา ผู้เล่นจะสวมบทบาทเป็น commando ที่ต้องรับภารกิจในการต่อต้านการก่อก่อวินาศกรรม ธีมของตัวเกมจะออกไปทางแนว Sci-fi พร้อมยังรองรับการเล่นแบบ Multiplayer ที่ถือว่าเป็นเรื่องปกติธรรมดาที่เกม Console ส่วนใหญ่ต้องมีด้วย ทาง City Interactive ยังไม่ได้เผยภาพ Screenshot, ข้อมูล และวันวางจำหน่ายออกมาให้ทราบกัน ถ้ามีอะไรคืบหน้าก็จะมารายงานให้เพื่อนๆ ทราบกันจ้า

ข้อมูลและภาพจาก http://www.ign.com

ปล.อันนี้หาดูแล้วไม่เห้นมีคนเอามาแต่ถ้าซ้ำผมก็ต้องขออภัยอย่างแรงครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    640
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    where is screen shot?????

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9
    ลงทีละข่าวก็ได้ครับ ลงถี่แบบนี้เดี๋ยวโดนข้อหาปั้มแน่

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เห็นทีเเรกนึกว่า KILLZONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    ลงทีละข่าวก็ได้ครับ ลงถี่แบบนี้เดี๋ยวโดนข้อหาปั้มแน่
    ขอบคุณมากครับผมลบไวเหลือ 1 พออันี้ซ้ำมั้ยหรือไม่ซ้ำครับถ้าซ้ำก็ช่วยเอากระทู้นั้นมาด้วยเดียวลบจะได้เหลือ 0 ถ้าซ้ำนะครับตอนเย็นจะมาเช็กอีกทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akanent : 12th April 2012 เมื่อ 11:50

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    หน้าตาเหมือน KILLZONE =__="