ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,350
    มันรุนแรงตรงที่ เราเป็นประเทศฝรั่งเศส แล้วเราไปติดตั้งระเบิดบนเรือดำน้ำของสหรัฐอเมริกา เหมือนอดีตที่ผ่านมาที่อเมริกาลืมไม่ลง
    และรุนแรงตรงที่มีฉากเครื่องบินกับเรือรบ ยิงปืนใหญ่กับมิสไซล์เข้าใส่ตึกเพนตากอนของสหรัฐอเมริกาครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ผมก็ว่างั้นน่ะพอดู BF3 ล่ะอยากเล่นมากๆเสียงสุดยอดกราฟฟิคอลังการณ์งานสร้างเรียกได้ว่าไปใช้ฝึกทหารได้เลยแต่โน๊ตบุ๊คผมคง......
    พอมาที่MW3ภาพเหมือนสวยขึ้นนิดหน่อยเสียงเดิมๆแต่มันดึงดูดผมมากที่เนื้อเรื่องตื่นเต้นน่าติดตาม(ว่าเงานั่นจะใช้อีตา GHOST หรือไม่)

คห.ส่วนตัวน่ะผมอยากจะบอกให้ผู้พัฒนาสองเกมนี้ว่าช่วยจับมือกันได้ไหมครับท่านถ้าทำเกมร่วมกันเมื่อไหร่ล่ะก็ OMG สุดยอดเกม FPS ของโลกมิมีอะไรเทียบเทียม

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    รอเล่นอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ประเทศไทยจะแบนเกมส์นี้ก็ได้นะ..ถึงยังไงผมก็ bit จากต่างประเทศอยู่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ไม่หวั่น ก็ดีแล้วจะได้เล่นได้แบบไม่ต้องกังวลใจ
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nappapa อ่านกระทู้
    ประเทศไทยจะแบนเกมส์นี้ก็ได้นะ..ถึงยังไงผมก็ bit จากต่างประเทศอยู่แล้ว
    55 แบนไปพวกในนี้ก็ไม่เดือดร้อนเหมือนกัน แฟนๆเกมนี้เยอะ เดี๋ยวพอเกมออกไปคลุกหมวดดาวโหลดกันหมดแหละ รักมากชอบมาก โหลดทุกภาคครับ

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เบื่อวะ อะไรๆ ก็โทดเกมส์ แล้วเกมส์เมอร์อย่างเราจะมีเกมส์เหลือให้เล่นไหมในอนาคต
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    BF3 กับ MW3 เหมือนกันแค่เป็น FPS เหมือนกัน แต่ความรู้สึกเวลาเล่นไม่เหมือนกัน สาวกของแต่ละเกมส์คงรู้ดี