ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

เข้าโหลดเว็บจากadfแล้วโดนบล็อกครับ

Sorry, this website / URL has been requested to be blocked from AdF.ly
    มันขึ้นว่างี้ครับ ช่วยทีครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ถูก ก็ยังงงอยู่

น่าจะเป็นเฉพาะ Mediafire ตามแหล่งข่าวด้านล่าง
    -> NEWS | Mediafire Blocked from Adf.ly ~ Kuro Bimu <-

http://kurobimu.blogspot.com/2012/04...rom-adfly.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sakolsak : 13th April 2012 เมื่อ 11:33

กล่าวขอบคุณ
    1,456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ harnibal409 อ่านกระทู้
    Sorry, this website / URL has been requested to be blocked from AdF.ly
    มันขึ้นว่างี้ครับ ช่วยทีครับ
    มีใครเป็นเหมือนผมบ้างอ่า

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakolsak อ่านกระทู้
    ถูก ก็ยังงงอยู่

NEWS | Mediafire Blocked from Adf.ly ~ Kuro Bimu
    http://kurobimu.blogspot.com/2012/04...rom-adfly.html
    ลิ้งของผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกันครับ โดนบล็อกเรื่องไร

... " JOKERGAMETH " ...

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    วิธีเเก้นะครับลองดู
    หลังจากที่ รอครบ 5 วิเเล้ว ก็ไปลากเจ้า เเถบสีเหลืองที่ให้เรากด Skip ลากไปไว้ ตรงช่องใส่ url ของเว็บ นะครับ
    ลองดูครับ
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    ลิ้ง MediaFire โดนเก็บหมดเลย ฮ่าๆ เดียวก็คงหาทางแก้มั้ง

กล่าวขอบคุณ
    1,456
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    วิธีเเก้นะครับลองดู
    หลังจากที่ รอครบ 5 วิเเล้ว ก็ไปลากเจ้า เเถบสีเหลืองที่ให้เรากด Skip ลากไปไว้ ตรงช่องใส่ url ของเว็บ นะครับ
    ลองดูครับ
    คือมันโดนบล็อกนะครับไม่มีให้กดskipหรืออะไรเลย
    นอกจากประโยคที่เห็นในรูปครับ