ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ขอเกมส์ Garry's Mod หน่อยครับ..(สาธุขอพี่ boyxzboy จงเจริญ)

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameshitman2 อ่านกระทู้
    งั้นขอเป็น GTA แบบภาคที่ใช้สเปคคอมน้อยสุดอะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    gta ทางเว็บเขาห้ามขอนะครับ(หวังดีกับเว็บโจ๊กเกอร์ไม่อยากให้ถูกปิด)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suradet55 อ่านกระทู้
    ช่วยด้วยครับมันขึ้น component 'MSCOMCTL.OCX' or one of its dependencies not correctly registered : afile is missing or invalid
    1. ดาวน์โหลดไฟล์ Libraryfiles ไป >>:: http://adf.ly/1rwSC ::<<
    2. ทำการแตกไฟล์และคลิ๊กที่ Libraryfiles.exe เพื่อทำการลงไฟล์
    3. เข้าเล่นเกมส์ได้ปกติ

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    (Counter-Strike Xtreme V6)ช่วยด้วยครับหลังจากที่โหลดโปรแกรมแก้เออเร่อมาแล้วมันก็ขึ้น Error 5899 Damaged [-1] จากนั้นผมเข้าไปในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้ เลือกที่ half-life.Bat ผมรันเกมส์ half-life แล้วเข้าไปปรับ ออพชั่น Video ให้เป็น Open GL แล้วมันก็ขึ้น the specified video mode is not supported the game will now run in software mode แล้วมันก็ให้เลือก ok หรือ cancel ผมควรแก้อย่างไรดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suradet55 อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ Garry's Mod หน่อยครับ..(สาธุขอพี่ boyxzboy จงเจริญ)
    เจอบิทอะครับ
    http://www.mediafire.com/?cfmmfw4w9018fmp
    System Requirements:
    -----------------------------
    1.7 GHz processor
    512 MB RAM
    DirectX 8 compatible videocard
    Windows 2000/XP/Vista

Garry's Mod จะทำให้คุณสนุกไปกับการสร้างสิ่งใหม่ๆแปลกๆอย่างไม่จำกัดแล้วแต่จินตนาการ คุณจะไปถึงด้วยระบบการเปลี่ยนรูปร่างรวมถึงไอเทมต่างๆมากมายในเกมจะช่วยให้ คุณสามารถสร้างอะไรก็ตามทั้งที่มีขนาดใหญ่หรือเล็กรวมไปถึงสามารถเคลื่อนไหว เองได้ด้วย แน่นอน Garry's Mod นอกจากจะเปิดโลกของจินตนาการแล้วยังสามารถคลายเคลียดด้วยการลองสร้างวีดีโอ ตลกๆมาโชร์เพื่อนอย่างที่พบได้หลากหลายใน Youtube นั่นเอง

กล่าวขอบคุณ
    90

Wink

(Counter-Strike Xtreme V6)ช่วยด้วยครับหลังจากที่โหลดโปรแกรมแก้เออเร่อมาแล้วมันก็ขึ้น Error 5899 Damaged [-1] จากนั้นผมเข้าไปในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้ เลือกที่ half-life.Bat ผมรันเกมส์ half-life แล้วเข้าไปปรับ ออพชั่น Video ให้เป็น Open GL แล้วมันก็ขึ้น the specified video mode is not supported the game will now run in software mode แล้วมันก็ให้เลือก ok หรือ cancel ผมควรแก้อย่างไรดีครับ
    -:- วิธีแก้ปัญหา Error 5899 Damaged [-1]!!! -:-
    1. เข้าไปในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ไว้ เลือกที่ half-life.Bat
    2. รันเกมส์ half-life แล้วเข้าไปปรับ ออพชั่น Video ให้เป็น Open GL
    3. ถ้าไม่หายลองปรับเป็นอย่างอื่น จนกว่าจะเล่นได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boyxzboy : 31st July 2011 เมื่อ 10:18

กล่าวขอบคุณ
    90
    กรณีของเกมส์ [PC] COUNTER STRIKE EXTREME V.6 2011 น่าจะตอบตกลงคับท่าไม่พอใจหรือังไงเหดี่ยวผมจะหาไห้สุดกำลังเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boyxzboy : 31st July 2011 เมื่อ 10:19

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอเกมส์ NBA 2K10 เป็นลิ้งค์ Mediafire ยิ่งดี
    ขอบคุณครับ

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boyxzboy อ่านกระทู้
    กรณีของเกมส์ [PC] COUNTER STRIKE EXTREME V.6 2011 น่าจะตอบตกลงคับท่าไม่พอใจหรือังไงเหดี่ยวผมจะหาไห้สุดกำลังเลยครับ
    ซาบซึ้ง..

กล่าวขอบคุณ
    90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovefaazz อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ NBA 2K10 เป็นลิ้งค์ Mediafire ยิ่งดี
    ขอบคุณครับ
    http://www.skupload.com/forum/viewthread.php?tid=548

เว็ปนี้เลยคร้าบลองดู

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอเกมhalo2 ที่มันเล่นได้จนจบครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    รบกวนขอ Shogun Total War ภาค1 (PC) เคยหาหลายๆที่แล้ว ไฟล์หมดอายุ
    โหลดไม่ได้ รบกวนด้วยนะครับ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asuss : 31st July 2011 เมื่อ 11:12

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอinsaniquarium V1.1 อ่าาาาาา

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asuss อ่านกระทู้
    รบกวนขอ Shogun Total War ภาค1 (PC) เคยหาหลายๆที่แล้ว ไฟล์หมดอายุ
    โหลดไม่ได้ รบกวนด้วยนะครับ..
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    Shogun Total War

รายละเอียด
    รวมสงครามเป็นประสบการณ์ที่สมบูรณ์ของสงครามที่นำเสนอในทางเป็นจริงมากที่สุดผ่านการใช้งานของรัฐของเทคโนโลยีอันทันสมัย​​ในกราฟิกและ AI คุณจะต้องฉลาดเชิงกลยุทธ์เพื่อการจัดการแคมเปญของคุณด้วยการฝึกอบรมการจัดหาและเงินทุนของกองทัพของคุณ คุณจะต้องมีไหวพริบในการปรับใช้สายลับและทูตเพื่อชิงไหวชิงพริบคู่แข่งของคุณในขณะที่รักษาเว็บของพันธมิตร และคุณจะต้องฉลาดที่จะใช้ยุทธวิธีกองทัพของคุณออกไปยังสนามรบและความสนใจของศัตรูของคุณ

Minimum Configuration
    Windows 95 or Windows 98 (Windows NT is not supported)
    233MHz or faster Intel Pentium MMX or AMD K6 processor, or 200 MHz or faster MMX processor with supported 3D accelerator card
    32 MB RAM 4x or faster CD-ROM/DVD-ROM drive (600K/second transfer rate) using 32-bit Windows 95/98 driver
    500 MB free hard disk space plus space for saved games (additional space required for Windows swap-file and DirectX 7 installation)
    High Color (16-bit) capable 4MB PCI or AGP video card with DirectX 7 compatible driver
    DirectX 7 compatible sound card
    Windows Media Player 6.0 or higher (not on CD; available at www.microsoft.com)
    Keyboard
    Mouse

Recommended Configuration
    300 MHz or faster Pentium II processor
    64 MB RAM
    8x or faster CD-ROM/DVD-ROM drive
    1.5 GB free hard disk space plus space for saved games
    3D graphics accelerator with 16MB or more video RAM using the 3dfx Voodoo 5, 3dfx Voodoo 3, 3dfx Voodoo Banshee, nVidia GeForce 256, nVidia Riva TNT2, nVidia Riva TNT, or Matrox MGA-G400 chipset

Required For Multiplayer Games

Internet (2-4 players)
    - 33.6 Kbps or faster Internet connection - 1 CD per computer, 1 player per computer Network (2-8 players)
    - TCP/IP compliant network
    - 1 CD per computer, 1 player per computer

[SIZE=2]ช่วยกด ''กล่าวขอบคุณ'' เพื่อให้กำลังใจในการอัพโหลดต่อไป
    Recoard 5% ซ่อมได้ทุกไฟล์
    เกมมีปัญหาแจ้งในกระทู้ หรือ PM หรือ แอดเมล เท่านั้น

Part01 Part02 Part03 Part04 Part05 Part06

อีกทางเลือกสามารถโหลดแทนหรือสลับกันได้

Part01 Part02 Part03 Part04 Part05 Part06

วิธีติดตั้งเกม
    - โหลดไฟล์ครบ 6 พาททำการแตกไฟล์
    - รันไฟล์ setup เพื่อติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    CD-KEY : 0901-3721384-6427058-7026
    0901-1018031-6455218-1010
    0901-2083601-5604228-7502
    - เข้าเกมได้เลยครับ

Crack Thai (ยังไม่ได้ลองนะครับ)
    Download
    Game Upload natchapon665[/QUOTE]

กล่าวขอบคุณ
    90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tiw อ่านกระทู้
    ขอinsaniquarium V1.1 อ่าาาาาา
    หาไม่เจอคร้าบแผ่นผมก็ไม่มีอะ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ johnny อ่านกระทู้
    ขอเกมhalo2 ที่มันเล่นได้จนจบครับ ขอบคุณครับ
    เจอแต่บิทอะครับหาดูเอา

http://isohunt.com/torrents/?ihq=halo+2

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ขอ The sims 2 Double Deluxe ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอเกม def jam fight for ny for pc หน่อยครับ อยากได้มากขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ขอ Galactic Civilization II ทีผมโหลดคู่มือมารอแล้ว
    คนเราจะนึกถึงสิ่งสำคัญก็ต่อเมื่อเราสูญเสียสิ่งนั้นไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอtropico3ครับ กับ the punisher ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ขอเกมส์ battle realms ขอเล่นได้ละวิธีลงอย่างละเอียดโปรแกรมที่เกี่ยวข้องกับการติดตังด้วยครับ วิธีโหลดด้วยครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอเกมส์ star war battle front 1 PC หน่อยครับ

ที่เจอ ลิ้งเสียหมดแล้วววว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณ และให้กำลังใจ นำสิ่งดีๆ มาอีกนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    พี่ครับ ขอเกมส์ Fm 2011 ตัวเต็มหน่อยครับ
    ผมหามานานมากแล้ว มันโหลดไม่ได้สักอันเลย ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอ เกมส์ Black Ps2 แบบ Pc หน่อย คับ

และ ก็ ขอ เกมส์ Final Fantasy 9 ด้วย คับ

รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ