ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313

[PC] GEARS OF WAR [REPACK/ENG/MF] ภาคใหม่จะออกแล้วใครยังไม่เล่นภาคนี้รีบเลย

::SS::By Gamespot

::Video::By Youtube

รายละเอียด

Games Previews games.mescript.com
    ผู้เล่นดำดิ่งสู่สงครามของสองเผ่าพันธุ์ระหว่าง มนุษย์ กับ เผ่า Locust เกมจะมีฉากหลังเป็นโลก ซึ่งเหลือแต่ซากปรักหักพัง จากน้ำมือของกองทัพ Locust ที่อาศัยพื้นที่ใต้ผิวโลกเป็นกองบัญชาการ โดยที่ลึกลงไปใต้ดินนั้น จะเป็นเส้นทางเชื่อมต่อกันนับร้อยๆพันๆแห่งซึ่งนั่นเป็นเส้นทางลำเลียงพลของเหล่าทหาร Locust เพื่อที่จะขึ้นมาทำลายล้างโลกโดยผ่านอุโมงค์ Emergency Hole ซึ่งพวกมันสามารถไปโผล่ที่ไหนก็ได้บนโลก โดยมีผู้นำกลุ่มอย่าง RAAM ที่*****มโหดคอยบงการอยู่ ในขณะนั้น Marcus พระเอกของเราซึ่งถูกจองจำอยู่ในคุกก็ได้ถูกปล่อยตัวโดยฉับพลัน โดยคำสั่งจากหัวหน้าของ Marcus "ผู้การ Hoffman" เพื่อให้มานำทีมทหารหาญอีก 3 นายเข้าห้ำหั่นกับเผ่า Locust ไปตามพื้นที่ต่างๆบนโลกใบนี้ เพื่อให้ได้มาซึ่งชัยชนะ แต่โลกก็ไม่ได้มีเพียงสองเผ่านี้เท่านั้น โลกในเวลานั้นกลางคืนจะถูกครอบครองด้วยสัตว์ชนิดหนึ่งคล้ายค้างคาว แต่กินเนื้อของสิ่งมีชีวิตเป็นอาหาร ไม่ว่าจะเป็นมนุษย์หรือ Locust ถ้าหากปล่อยให้ตัวเองอยู่ในที่แสงส่องไม่ถึง ก็นับถอยหลังการมีชีวิตอยู่ได้เลย

System Requirements
    CUP :: Intel Pentium 4 2.4 GHz or AMD Athlon 2.0+ Ghz
    Ram :: 1 GB of Ram
    HDD :: 12 GB Free Hard Disk Space
    Vido :: 128 MB DirectX 9.0c
    Sound :: DirectX 9.0c Compatible
    Disc Drive :: 8x CD-ROM/DVD Drive
    Input Methods :: Keyboard, Mouse
    Media :: DVD-DL
    Other :: Gamepad, Internet or LAN Connection Required for Multiplayer

Recommended System Requirements
    CUP :: Intel Core 2 Duo or AMD Athlon X2
    Ram :: 2 GB of Ram
    HDD :: 12.2GB Free Hard Disk Space
    Vido :: 256 MB DirectX 9.0c

Mediafire

Pass

Trainner

สำหรับคนที่ยังSave เกมส์ไม่ได้นะครับ
    พอดีผมพึ่งรู้ว่ามันเป็นของ Games for Windos Live เพราะฉะนั้นก็จะมีการสร้าง profile สำหรับ save เกมส์นะครับ
    ซึ่ง profile ที่เราสร้างนั้นเป็นแบบ offline นะครับเอาไว้สำหรับ Save เกมส์เฉยๆ
    ซึ่งถ้าเราสร้างแล้วเราสามารถใช้ร่วมกับเกมส์อื่นๆของ Games for Windos Live ในเครื่องคอมของเราได้อีกด้วย
    วิธีสร้างก็ดังนี้ครับ
    พอเข้าเกมมาให้เรากดปุ่ม Home ในคีย์บอร์ดของเราแล้วจะมี teb ของ Games for Windos Live ขึ้นมาครับ

ในหน้าเดียวกันนี้ให้สกอร์ลงไปด้านล่าง กด create local profile

จะมีหน้าให้ใส่ชื่อลงไป อะไรก็ได้ครับ แล้วกด submit

แล้วก็กด done เท่านี้เราก็สามารถที่จะ Save เกมส์ของ Games for Windos Live ได้แล้วครับ

ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ ^^
    credit : BuilD_Tripgame

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ crowsuzuran อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอ ขอบคุณนะครับ อิอิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rapin99 อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จแล้ว เล่นได้ครับ ไม่ต้องเปลี่ยนวันที่เหมือนตัวเก่าแล้ว ขอบคุณครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiw อ่านกระทู้
    ลงได้ เล่นได้ครับผม ลื่นหัวแตก WIN 7 Pentium Dual-Core 2.1GHz RAM 4GB NVIDIA GeForce G105/ LENOVO B450

ลงภาพไม่เป็น ก็เลยไม่มีภาพยืนยันครับ กำลังเล่นมันส์ดี ภาพใช้ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supersomsuk อ่านกระทู้
    เล่นได้ล้านเปอร์เซ็นต์ครับ
    ขอบคุณมากมายครับที่แบ่งปัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Samuraiz อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 เปอ ชัวร์ ๆๆๆๆ คร๊าบ บบบบ คอนเฟริม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poonz อ่านกระทู้
    ของผม Vaio SR56 เล่นได้ไหมอะครับ
    Sony vaio SR56SG/B

- Windows 7 Pro 64 bit Lincense
    - CPU Intel Core2 Duo P8700 (2.53/1066/3MB)
    - RAM 4.0 GB DDR2
    - Hdd. 320 GB SATA
    - DVD+-RW-DL 8X
    - VGA ATI 4570/512 MB up to 2 GB
    - Display 13.3" 1280*800 HD LED

โหลดครบเเล้วเล่นได้ปกติครับ ผมปรับทุกอย่างสูงสุด ยังเล่นลื่นไม่มีกระตุกครับ เเต่จะโหลดเข้าเกมส์ช้านิดนึง เเละติดตั้งเกมส์ต้องรอนานหน่อยนะครับ ตอนเเรกนึกว่าเครื่องค้างสะอีก
    ยืนยันอีกทีว่า เล่นได้ 100% สำหรับ Window 7

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kokoju12 อ่านกระทู้
    โหลดpassเอาครับ ลิ้งค์อยู่ด้านล่างลิ้งค์เกมส์
    ใครยังไม่เคยเล่น ให้ไวเลยครับเกมส์นี้มันส์มาก โหลดเลย เล่นได้100%ครับ ไม่ต้องเปลี่ยน ปี คศ.ด้วย
    ขอบคุณมากครับ กดThankให้แล้วนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanmai อ่านกระทู้
    เล่นด้านแน่นอนคับ.....เล่นแล้วมันมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arm_coolermaster อ่านกระทู้
    เล่นได้เเล้วคับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Speccraft อ่านกระทู้
    มันสุดๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JoIozaa1@hotmail.com อ่านกระทู้
    ลงเล่นได้ครับ ขอบคุณ ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markmj149 อ่านกระทู้
    โหลดแล้วไม่มีไฟล์เสียเล่นได้100%มันมาก ไฟล์ที่เป็นสีส้มๆให้โหลดพาสแล้วเอาพาสใส่แล้วกดโหลด

วิธีลง แตกไฟล์23พาท แล้วได้ไฟล์ GoW ทำการจำลองแผ่น แล้วไปโอเพนที่ไดร์ที่จำลอง กด setup ติดตั้ตตามปกติ รอหลอดเขียวๆเต็ม ติดตั้งเสร็จ

เข้าเกมส์ที่ โฟเด้อ Binaries เล่นเกมส์คลิก Startup ก็มันได้แล้ว

ใครจำลองแผ่นไม่เป็นอ่านนี้เลย http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=8165 มีให้โหลดโปรแกรมจำลองแผ่นด้วยอยุ่ล่างๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sand0007 อ่านกระทู้
    ขอบบคุณ ครับบเล่นได้ 100000 % ครับบ ผม win 7 64 bit

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speciallah อ่านกระทู้
    เล่นได้100%ครับ คุ้มค่าที่โหลดจริงๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DIO50 อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับเล่นได้ 100%คับแน่นอน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Uncename155 อ่านกระทู้
    เล่นได้ ล้าน เปอร์เซ็น ไม่มีปัญหา แถมมันส์อิกต่างหาก + ภาพสวย

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vihog : 24th December 2011 เมื่อ 20:27

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2

Red face

ขอบคุณครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    ภาคใหม่จะออกแล้ว(ออกของคอนโซล) ขิ้วเกมนี้อะลงPCภาคเดียว อยากจะช่วยแจกเกมนี้จังเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ป่าวครับเนี่ย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    มาๆๆขอลองไปเล่นย้อนความหลังหน่อยกับเกมส์นี้ เดี๋ยวก็จะได้เล่นเกมส์ภาคใหม่แล้วเรา

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ok มาก ๆ ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สนุกดีครับเกมนี้ แต่เล่นไม่เคยจบสักทีครับ =___=

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ ขอรับไปเล่น ก่อนภาคใหม่จะออก (จะเล่นจบทันไม่เนี่ย)

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ขอบคุณคับ เกมนี้มันโครต

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอลองโหลดไปเล่นดูครับ เห็นนานแล้วแต่ไม่เคยโหลดไปเล่นซักที ได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวมารายงานผลครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    7
    ไฟล์ที่ 23 มันเป็นไรอะครับ ผมโหลดหลายรอบมากเลยมัน 99.98 แล้วมันก็ไม่ยอมโหลดต่อผมกดหยุดโหลดแล้วกดโหลดใหม่ก็ไม่โหลดเลย

กล่าวขอบคุณ
    7
    ไม่มีใครเป็นอย่างผมเลยหรอ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โหลดเสร็จแล้ว เล่นได้ครับ ไม่ต้องเปลี่ยนวันที่เหมือนตัวเก่าแล้ว ขอบคุณครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นได้ 100 เปอ ขอบคุณนะครับ อิอิ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ขอบคุณครับ ขอนำไปลองก่อนล่ะครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณ มากกกกกกก ครับ น่าเล่นจังเลยยยยยย

กล่าวขอบคุณ
    840
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    ขอคุณหลายๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ขอบคุณมากครับบผม

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เซฟได้ปล่าวครับ เซฟยังไงครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ขอบคุณครับ

น้องโอ กล้วยตานี
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    1
    เล่นจบไปและ แวะมาขอบคุณครับ

Thanks

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ขอบคุณครับ คือว่า ผมโหลดเกมจาก jokergame ของพวกเราไปเยอะแยะแล้ว แต่เป็นสมาชิกใหม่ อยากจะตอบแทนเว็บไซต์นี้บ้าง อยากแบ่งปันบ้าง ใครที่จะกรุณาบอกวิธีหนทางจะเป็นสมาชิกขั้นสูง (หรือยังไงก็ได้ให้มีสิทธิอัพเกมลงเว็บ) กรุณาติดต่อ finalblacklotus@hotmail.com ด้วยนะครับ จะได้เอาเกมที่มีมาอัพแบ่งเพื่อน ๆ บ้าง เผื่อมีเกมที่ใครอยากได้อยู่ ใครที่พอจะมีเวลาพูดคุยสอนกันกรุณาด้วยครับ อยากแบ่งปันเพื่อน ๆ บ้าง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ แตกไฟล พอกดมันขึ้น windows dics image burn อะครับ

แบบนี้ถุกป่าวผมมือใหม่ไปไม่เป็นอะครับ = =

บอกวิธีลงหน่อยครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    part 17 20 23 ต้องใช้รหัสในการโหลดอ่ะคับ จะหารหัสได้จากไหนคับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ได้แร้วครับๆ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: