ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

พวกเรา JKG มีเทคนิคการจีบผู้หญิงอย่างไรบ้าง เอ้ยๆๆ

มาแชร์กันหน่อยสิ์

ถ้าเป็นผม ผมจะเดินเข้าไปแล้วขอเบอร์เลยครับ ''เธอขอเบอร์หน่อยดิ'' ทำไมนะเหรอ ไม่รู้เหมือนกันครับ

แต่เอาจริงๆนะ ผมอยากให้ผู้หญิงมาจีบผมมากกว่า เพราะชายจีบหญิงอ่ะ ถ้าหญิงคบ มีสิทธิ์เลิก อาจจะไม่รักจริงอะไรประมาณนี่

แต่ถ้าหญิงจีบชาย แสดงว่าเราถูก Spec เค้า OK เยี่ยม แสดงว่าเค้าต้องการเรา เพราะส่วนใหญ่ หญิงจีบชายไม่ค่อยมีให้เห็นกันอยู่แล้ว(อันนี่เป็น ความเห็นส่วนตัวนะ)

แล้วท่านผู้อ่านล่ะ มีเทคนิคจีบผู้หญิงอย่างไรบ้างเอ๊ยๆๆ วิธีจีบนั้นแหละ
    BEGONE THOTTTTTTTT

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    เริ่มด้วย
    เราเป็นแฟนกันนะครับ
    จบด้วย
    เรามีแฟนแล้วนะครับ

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ไม่รู้ดิเราไม่เคยจีบสาวซะด้วย เราถนัดดูเชิงแล้วซุ่มเงียบ พอเป๊ะ ๆ แล้วก็บุกสายฟ้าแล่บตีสนิทแบบคนรู้จักกันมาก่อน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    ส่วนผม เล่นมุกน้ำเน่ากับผู้หญิงก่อน
    พอผู้หญิงเล่นด้วย ก็ค่อยจีบแบบน้ำเน่าไปตามกัน
    เมื่อเล่นด้วยกันมากพอ ขอเบอร์เลย
    ต่อจากนั้น
    เครียร์เอาเอง (เพราะผมทำไม่สำเร็จ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ผมเข้าถึงตัวเพื่อนเธอก่อนครับสนิทกับเพื่อนเธอให้ได้แล้วก้เริ่มจีบเธอ..เพื่อนเธอจะช่วยเชียร์เราครับถ้าสนิทกันแล้ว
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ต้องหล่อ หน้าตาดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ของ ผม เริ่มมาก็ พยายามทำความรู้จักครับ
    ชื่ออะไร ประมาณนี้ ถ้าเขาเล่นเฟตก็ขอเฟตก็ได้
    พยายามคุยให้สนิทสนมก่อนแล้วค่อย ขอเบอร์ก็ได้ครับ
    ทำให้เขารู้สึกแบบว่า คุยกับเรา อยู่กับเรา แล้วมันสนุก รู้สึกดี
    พยายามซื้อของให้ในวันที่เป็นเทศกาล หรือวันพิเศษ เช่น วันเกิด วาเรไทน์
    ถ้าคุณคิดว่า เขารู้สึกชอบคุณแล้ว ให้ถามลองคบเลย แต่ถ้ายังไม่กล้าก็ทำต่อไปแต่อย่า นานเกินไป
    เพราะเดี๋ยวจะเป็นแบบผม เคยทำให้เธอ มีความสุขจนคนอื่นเขาอยากให้ผมทำกับเขาบ้าง สุดท้าย ผมก็ มัวแต่ไม่ยอมขอเธอเป็นแฟน มัวแต่ชักช้าเกินไป
    แต่เวลามันก็คงย้อนกลับไม่ได้หรอก มันคงยังเดินหน้าเหมือนเดิม สิ่งที่เราทำได้คือ สนับสนุนเธอกับคนที่เธอชอบ ก็เท่านั้น

ความสุขเกิดขึ้นได้ในทุกๆวัน แต่ความสุขที่เกิดขึ้นและอยู่ ตลอดไป จะเกิดขึ้นเพียงครั้งเดียว ซึ่งขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของคุณเอง จะดีร้ายก็ขึ้นอยู่กับคุณ เพราะมันไม่มีวันที่จะเปลี่ยนแป​ลงได้ มันอาจจะเป็นความสุขที่ดี ไปวันๆพอผ่านอีกวันก็สุขใหม่แต่​ไม่สามารถนำมาเป็นของเราได้และเ​ป็นแบบนั้นไปตลอด หรือ มันจะเป็นความสุข ที่ ดีบ้างไม่ดีบ้าง แต่เราก็สามารถ เปลี่ยนแปลง มันได้ตลอด และมีความสุขกับมันไปตลอด ทั้งหมดนี้มันก็คงขึ้นอยู่กับคุ​ณเองนั้นแหละ

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    เดี๋ยวนี้ผู้หญิงจีบผู้ชายก่อนมีเยอะไป ตัวอย่างเพื่อนผมนี่ก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    เอานี้ไปกิน คัมภี ดอน ฮวน !!

ถามว่าทําไมเธอถึงมีความสนใจผมขึ้นมาอย่างรวดเร็ว?
    มันขึ้นอยู่กับครั้งแรกที่ผมเข้าไปขอเบอร์เธอ ผมแสดงลักษณะ dj ออกมา
    และเธอก็รู้สึกได้ นั่นทําให้โอกาสของผมมีมากกว่าผู้ชายคนอื่นๆ
    1.ผมสบตาเธอก่อนที่จะเข้าไปขอเบอร์

2.ผมไม่ลังเล ผมเข้าไปหลังจากที่เธอสบตากับผมแค่ 2-3 วินาที

3.ผมแสดงว่าผมสนใจเธอโดยการถามเบอร์โทรศัพท์เธอ

4. ผมพูดด้วยความมั่นใจ

5.สีหน้า แววตา นํ้าเสียง ผมสุขุม

6.ผมไม่ได้แสดงออกว่าดิ้นรนที่จะให้เธอไปเที่ยวกับผม ผมสบายๆ ไม่ได้ตื้อ ความดิ้นรนผมเท่ากับศูนย์

7.ผมแฝงรอยยิ้มไว้ในสีหน้าเสมอ
    ถ้าคุณแสดงออกมาให้เธอเห็นได้ทั้ง 7 อย่าง รับรองว่าคุณจะได้เบอร์สาวๆ มามากมาย
    จนโทรไม่หมด!!!
    สบตา+ไม่ลังเล+แสดงความสนใจ+มั่นใจ+สีหน้า แววตาสุขุม+ความดิ้นรนเป็นศูนย์+แฝงรอยยิ้ม = เบอร์
    ยาวครับเหนื่อยคัดไม่ไหวแล้วถ้าสนจัยลองเอาไปโหลดแล้วอ่านกันนะครับ แนะนำน่าอ่านจริงๆ สุดท้ายฝากประโยคเด็ดให้เพื่อเป็นกำลังจัยครับ
    ความเสี่ยงที่สุด คือการไม่กล้าเสี่ยงเลย
    The biggest risk is not to take the risk at all.
    ราอูล กราเซีย บราโว
    ถ้าไม่ใช่คุณแล้วใคร ถ้าไม่ใช่เดี๋ยวนี้แล้วเมื่อไหร่
    If not you who? If not now when?
    แกรี่ เฮอร์เบิร์ท
    อย่ากลัวล้มทั้งๆที่ยังไม่ได้เริ่มเดิน
    Don't think that you're gonna lose when you don't even start
    ณัฐจิระ ฮอนดา
    อย่ากลัวที่จะก้าวไปช้า ๆ จงกลัวที่จะอยู่นิ่งเฉย
    Do not be afraid of going slowly, be afraid only of standing still.
    ภาษิตจีน
    ขอให้ทุกท่า
    Credit - http://www.saintseiyathaifanclub.com

เเถมๆๆ เพจกูรู ด้านการจีบสาว

https://www.facebook.com/puathailand // http://www.youtube.com/user/PUAThailand/videos
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kingsora555 : 14th April 2012 เมื่อ 11:59

Skrillex !

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    มอบเหล้าและโดดลวนลามที่ปาก ฮ่าๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    จีบเหมือนไม่จีบ

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ทำเป็นมองๆด้วยสายตาหวานๆ พอเขาหันมามองเราก็อย่าไปสบตาทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เรื่อยๆ2วัน แล้วทีนี้ถ้ามันมองเราอีก สบตาเจ๊เขาเลย แล้วก็เดินไปตีสนิทระหว่างคุยมองตาเจ๊แกแล้วก็ถ้าเอามือไปจับมือเขาได้ก็ยิ่งดี แต่ผมชอบจับหัวมากกว่า

แล้วก็ทำเป็นคนดูแลช่วยเหลือเป็นพี่ชาย(ส่วนใจก็แฟนชาวบ้านเขาละ แต่ไม่รู้ผู้หญิงไม่เคยบอก) พอรู้ว่าเขามีแฟนเราก็ทำเหมือนเดิมช่วยให้คำแนะนำต่างๆช่วยเป็นบ้างเรื่อง ทำอะไรก็ได้ที่มันดีกว่าแฟนมันหรือแฟนเก่ามันอะ แล้วหลังจากนั้น

ถ้าคนมีแฟนแล้วมันจะมีเรื่องทะเลาะกับแฟนแล้วมาหาเรา ส่วนคนโสดเอ่อ ดีขนาดนั้นผู้หญิงคงไม่เลือกก็ไม่รู้แล้ว ส่วนใหญ่ใช้เวลา2-3เดือนถึงจะคบบางคนที่โสดๆก็อาทิตย์หรือ2อาทิตย์ แต่คนที่จีบนานที่สุดของผมก็คนที่3 จีบตั้ง1ปีกว่าจะได้คบ(ตอนนั้นยังจีบไม่เป็น)

ใจเข้า ห่วงใย ดูแล เทคแคร์ ใส่ใจ แค่นี้ก็พอกับผู้หญิงหลายๆท่านแล้ว

ปล.ผมไม่เคยใช้กับสก๊อยและไม่แนะนำใช้วิธีนี้กับสก๊อย เพราะผมจีบพวกเด็กเรียน

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ผมเฉยใส่อ่ะ (ก็กูมีแฟนน่ารักอยู่แล้ว).

เอาจริงก็ค่อยๆทำความรู้จัก. แบบพยายามทำให้ทุกอย่างมันบังเอิญไปหมดอ่ะ ประมาณนั้น

เพราะแฟนผม ชอบที่ผมเป็นคนเฉยๆ (แต่จริงๆผมพูดมาก)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ไม่รู้ครับ มันจะมาเองครับ วิธีจีบ นะหรอ มันเป็นที่ตัวเราครับ วิธีมีจริงครับ แต่มันของใครของมัน ตอนจีบ จีบ แล้วแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ
    -..- เราจะแสดงมันออกมาเอง นั้นละ วิธีจีบ -.- ไปหาขนมจีบกินละ ^^
    ลายเซ็น

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ถ้าผม มีเทคนิคการจีบหญิง

ผมคงไม่นั่ง Forever Alone อยู่บ้านหรอก

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    อ่า ผมอยู่ม.3 ขึ้น 4 เคยมีเเฟน 2 คน (ก็น่ารักอ่ะนะ คนสองหน้าตาธรรมดาเเต่นิสัยดีครับ) คนเเรกตอนม.1 - ม.2เทอม 2 คน 2 ก็ตอน ม.3 จนถึงจบ ม.3

คนเเรกเค้าจีบผม ผมก็สนใจอยู่นิดๆเนื่องจากน่าตาน่ารักนิดๆ ก็เลยตกลงคบกันไป

คนสองผมจีบครับ คือ เวลาผมมองหน้าเค้าผมก็จะยิ้ม เเล้วเค้าก็คล้ายๆจะอายครับ ทำไปเรื่อยๆ เเละผมก็บอกเค้าว่า ''มีคนชอบอ่ะ'' เเล้วเค้าก็จะถามว่า ''ใครเหรอ ? ?'' เเ้ล้วผมก็บอกเลย (บอกชื่อจริงของผม) เเล้วเค้ากับเพื่อนเค้าตรงนั้นก็โดนมิราน่าสตั้นไป 5 วิ เเล้วผมก็ขอเบอร์ เเล้วเค้าก็ให้ครับ เเต่ผมก็บอกว่าไม่มีโทรศัพท์ ก็เลยขอ msn เเทน เเล้วก็จีบไปเรื่อยๆ (นานมากเกือบเดือนอ่ะกว่าจะได้เป้นเเฟน) จนสุดท้ายก็บอกเค้าไปว่า ''ลองคบกับเค้าดูได้มั้ย'' ซึ่งคำตอบก็ ''อื้มทำไมจะไม่ได้''

ฟังดูเหมือนโม้มั้ย

ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    เอาเงินล่อ แม่มมเลย -0-

ล้อเล่นจ้า ผมไม่รู้ผมจีบไม่เป็น

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kingsora555 อ่านกระทู้
    เอานี้ไปกิน คัมภี ดอน ฮวน !!

เเถมๆๆ เพจกูรู ด้านการจีบสาว

https://www.facebook.com/puathailand // http://www.youtube.com/user/PUAThailand/videos
    ดอนฮวนๆ 5555

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~!-!eRo~ อ่านกระทู้
    อ่า ผมอยู่ม.3 ขึ้น 4 เคยมีเเฟน 2 คน (ก็น่ารักอ่ะนะ คนสองหน้าตาธรรมดาเเต่นิสัยดีครับ) คนเเรกตอนม.1 - ม.2เทอม 2 คน 2 ก็ตอน ม.3 จนถึงจบ ม.3

คนเเรกเค้าจีบผม ผมก็สนใจอยู่นิดๆเนื่องจากน่าตาน่ารักนิดๆ ก็เลยตกลงคบกันไป

คนสองผมจีบครับ คือ เวลาผมมองหน้าเค้าผมก็จะยิ้ม เเล้วเค้าก็คล้ายๆจะอายครับ ทำไปเรื่อยๆ เเละผมก็บอกเค้าว่า ''มีคนชอบอ่ะ'' เเล้วเค้าก็จะถามว่า ''ใครเหรอ ? ?'' เเ้ล้วผมก็บอกเลย (บอกชื่อจริงของผม) เเล้วเค้ากับเพื่อนเค้าตรงนั้นก็โดนมิราน่าสตั้นไป 5 วิ เเล้วผมก็ขอเบอร์ เเล้วเค้าก็ให้ครับ เเต่ผมก็บอกว่าไม่มีโทรศัพท์ ก็เลยขอ msn เเทน เเล้วก็จีบไปเรื่อยๆ (นานมากเกือบเดือนอ่ะกว่าจะได้เป้นเเฟน) จนสุดท้ายก็บอกเค้าไปว่า ''ลองคบกับเค้าดูได้มั้ย'' ซึ่งคำตอบก็ ''อื้มทำไมจะไม่ได้''

ฟังดูเหมือนโม้มั้ย
    อือ เหมือนโครต แต่ก็อยากมีแบบนี่สักคนนะ แต่ไม่เลย ไม่เคยมี (หน้าตา GU แย่ขนาดนั้นเลยเหรอว่ะ)
    BEGONE THOTTTTTTTT

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมรอจังหวะเพื่อนของผมเเละเธอไม่อยู่ก็เดินเข้าไปขอเบอร์นะ เเต่สวนใหย่ขอจากเพื่อนของเธอเอามันง่ายกว่าครับ

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ทษฎีดอนฮวนครับ เจ๋งจริงกฎ 3 วิ ผมไม่เคยจีบสาวหรอก เคยแต่รู้จักในเฟส แล้วก้ไปคุยตัวจริง

แต่เพื่อนผมนี่ดอนฮอวนจริง วิ่งไปขอเบอร์เลย ได้ทุกราย มันหล่ออะ
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

.::. So Far Away .::.
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    มาแชร์กันหน่อยสิ์

ถ้าเป็นผม ผมจะเดินเข้าไปแล้วขอเบอร์เลยครับ ''เธอขอเบอร์หน่อยดิ'' ทำไมนะเหรอ ไม่รู้เหมือนกันครับ

แต่เอาจริงๆนะ ผมอยากให้ผู้หญิงมาจีบผมมากกว่า เพราะชายจีบหญิงอ่ะ ถ้าหญิงคบ มีสิทธิ์เลิก อาจจะไม่รักจริงอะไรประมาณนี่

แต่ถ้าหญิงจีบชาย แสดงว่าเราถูก Spec เค้า OK เยี่ยม แสดงว่าเค้าต้องการเรา เพราะส่วนใหญ่ หญิงจีบชายไม่ค่อยมีให้เห็นกันอยู่แล้ว(อันนี่เป็น ความเห็นส่วนตัวนะ)

แล้วท่านผู้อ่านล่ะ มีเทคนิคจีบผู้หญิงอย่างไรบ้างเอ๊ยๆๆ วิธีจีบนั้นแหละ
    ใครว่าไม่มี สก๊อยเยอะแยะไป 555

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    ได้แค่ สบตา ครับพี่น้องแม้ว T^T
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    ผมยังไม่กล้าเดินเข้าไปคุยเลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    2,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ทุบหัว ลากเข้าถ้ำ!!!!!!

แค่แลบลิ้น แล้วลงน้ำ
    จน แล้วหนัก หัวพ่อเธอหรือ!!!!