ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499

Exclamation บอกการตั้งค่า dolphin ให้เล่น RE1 Remake ลื่นทีครับ

ตามหัวข้อ

ปล.เวอร์ 3.0 นะครับ

Edit:การตั้งจอยด้วยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอ Spec เครื่องหน่อยครับ ที่ว่าไม่ลื่นน่ะครับ
    แล้วใช้ Dolphin Version อะรัยอยู่ครับ ผมใช้มาหลายเวอร์ชั่นละครับ
    ตอนนี้ล่าสุดเป็น Dolphin V3.0-592 Dirty ตัวนี้เพอร์เฟกมากครับ ผมเล่น Resident Evil The Darkside Cronicles
    ปรับ Enhancement ตรง Antianlasing 4X // Antistorping 16X ก็ลื่นดีนะครับ เฟรมเรตวิ่งราว 22-30 ต่ำสุดก็ 12 ครับ
    ลองโหลดเวอร์ชั่นนี้มาดูก่อนครับ ถ้าไม่ได้เดี๋ยวผมจะมาบอกวิธีเซ๊ตค่าให้ครับ

Spec เครื่องผม (โน๊ตบุ๊คนะครับ)
    Intel Core I3 2.27 Ghz
    Ram 4 GB
    ATI HD5650 Vram 1 GB
    Windows 7 X64

อ้อ สำหรับ Resident Evil 1 และ Zero นี่ลื่นปื๊ดเลยครับ ^ ^

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    456
    ขอบคุณสำหรับเรปบนครับ แต่ผมลองแล้ว ใช้เวอร์ 2.0 ลื่นกว่า 3.0 โครตๆเลยครับ แถมลอง กับ Juon โครตลื่น

กล่าวขอบคุณ
    176
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bazin456 อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับเรปบนครับ แต่ผมลองแล้ว ใช้เวอร์ 2.0 ลื่นกว่า 3.0 โครตๆเลยครับ แถมลอง กับ Juon โครตลื่น
    อ่อ ครับ แล้วเกมส์ JU-ON นี่เซ๊ต ค่ากราฟฟิกอย่างไรครับผม ได้เปิดลบรอยหยักมะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    456
    ลองใช้อีมูตัวนี้ดูครับ ผมตั้งค่าพร้อมใช้
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=84052

กล่าวขอบคุณ
    456
    ปล.อันนั้น ผมปิด AA ไว้นะครับ เพิ่งมาลองเปิดลองแล้วก็ลื่นใช้ได้ สามารถไปเปิดเองได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    176
    ผมเพิ่งจะโหลด One piece Ultimate Crusie 1 มาเล่น ผลคือ ตุกอ่ะ 555
    เป็นบางช่วงนะ เนื่องจากเกมส์นี้ จำเป็นต้องเล่นกับ Plugin DX11 อย่างเดียวครับ ถ้าใช้ตัวอื่น
    จอขาวหมด - - '

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    RE 1 และ 0 ใช้ iso แผ่น wii จะลื่นกว่า GC ครับลองมาแล้ว