ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 90

อีก 1 เกมส์ บนเว็บที่น่าสนุก(ถ้าซ้ำขออภัยอย่างสูง)

AIRMECH GAME HTML5 สำหรับ GOOGLE CHROME 18
    ล่าสุดทาง Google ได้ทำการปล่อย Google Chrome 18 มาเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ ซึ่งมีความเสถียรมากยิ่งขึ้น ประกอบการเน้นเรื่องของ HTML5 Canvas ทั้งระบบ Windows และ Mac OS x รวมไปถึง CPU และ GPU ให้เข้าไปประมวลผลภาพจากเกมส์ รองรับ Gammer บน Web Browser อย่างแท้จริง
    สำหรับ Chrome Version 18 มีอะไรเพิ่มขึ้นบ้าง
    SPEED CANVAS2D GPU มีการเร่งความเร็ว Canvas2D ด้วย GPU (การ์ดจอ) จุดประสงค์เพื่อให้ Web Browser สามารถแสดงผลกราฟิกของ HTML5 ได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้น เร็วขึ้น แม้ว่าการ์ดจอของเราจะต่ำกว่าเกณฑ์ (แต่ปัจจุบันการ์จอก็ล้ำหน้าไปเยอะแล้วนะครับ)
    WebGL MODE SOFTWARE WebGL (การแสดงภาพ 3 มิติ) Google Chrome 18 ได้นำเอา SwiftShader ของ TransGaming มาใช้ เพื่อนำเอา Software มาทำการ Render WebGL แทนการ์ดจอ ใช้ CPU ทำงานแทนนั่นเองครับ รวมถึงการใช้งาน HTML5 อีกด้วยครับ (เหมาะสำรหับเครื่องที่ไม่รองรับ WebGL ครับ)
    ถึงเวลาสนุกกันแล้วครับ กับ Game HTML5 (AirMech)

เว็บครับ >>>>>>https://www.carbongames.com/chrome.html<<<<<<<

Credit:http://itnewspaper.info/news/airmech...gle-chrome-18/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ต้องโหลดรึเปล่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Meteorite : 15th April 2012 เมื่อ 13:10

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    โหลดตอนเข้าข้างหน้า 55 MB แล้วยาวเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    ลองแล้วครับเล่นกับฝรั่งแลคหัวแตก