ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 321

มีวิธีสังเกตุ ผู้หญิงที่ไม่ซิงแล้วปะครับ อยากรู้จัง 555

ตามนั้นเลยครับท่านผู้รู้....

อ่า...รวมความรู้จากท่านเซียนทั้งหลายครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 808080808 อ่านกระทู้
    ดูก้นหรือบั้นท้ายว่าหย่อนมากมั้ย ถ้าเละเป็นลูกโป่งใส่น้ำก็คงไม่เหลือ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samekubpom อ่านกระทู้
    ดูจากการเข้าใกล้ครับ วิธีนี้ใช้ได้ผลมาก ๆ

แล้วคุณสนิทกับเขารึเปล่าถ้าสนิท ลองลูบหลังดูครับ ถ้าลูบหลังแล้วไม่มีอาการใด ๆ แสดงว่าไม่ซิงแล้ว

แต่ถ้าลูบหลังแล้ว ผญ มีอาการเช่นถอยหนี หันหน้ามามองค้อน ด่า ก็ซิงอยู่

อีกวิธีก็คือดูต้นขาอะครับ ถ้าไม่ซิงต้นขาก็จะใหญ่ ช่วงสะโพกอะครับ

ไม่ใช่ใหญ่อ้วนอะไรงี้นะครับ ใหญ่แบบมีเนื้อมีหนังอ่ะ ประมาณนี้แหละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    อันนี้เพื่อนบอกมานะ ดูตอนเดิน แต่เก้งๆก้างๆ(ไม่รู้พิมถูกมั้ย)มันจะไม่ซิง แต่ถ้าตรงข้ามซิงอยู่ แต่ก็ว่าละถ้าเกิดเป็นพวกเป็นลีคเดอร์หรือเล่นบัลเลย์ ละจะทำไงผมก็ไม่ทราบนะแต่เพื่อนมันเซียนขั้นเทพไปแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    อาจารย์ผมบอกให้ดูที่ จอนผู้หญิง ถึงทุกวันนี้ยังไม่รู้ลย ว่าดูไง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cablenumber1 อ่านกระทู้
    สังเกตุท่านั่ง เวลาเจ้าหล่อนนั่งจะหนีบขาชิดกัน ยิ่งมีคนมองยิ่งหนีบขาแน่น

+ นอกจากนี้เวลาที่เธอเดิน จะเดินช้าๆ ค่อยๆ ไม่แกว่งแขน หรือส่ายไปส่ายมา

+ และเวลาจะหยิบของ เธอจะเอามือปิดอกเสื้อ หรือถ้าใส่กระโปร่งสั้นก็จะดึงกระโปร่งไว้

ตอนนี้เรื่องที่อยากรู้คือเรื่อง จอนผู้หญิง ครับ ใครรู้ท่านช่วยมาบอกพวกเราด้วย ฮ่าๆๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    ผมรู้วิธีดูที่จอน วิธีดูที่จอน

มันง่ายมาก >>>>>>>>ดูที่จอนตอนหันตูดให้แดด<<<<<<<<<<จับจ้องมาที่คำนี้มีความนัยซ่อนอยู่เฉลยด้านล่าง

มันมีวิธีดูของโบราณอะ

ดูที่ร่องกระดูกไหปลาร้า เค้าว่า มันจะบรรจบเข้าหากันสำหรับคนที่มีสามีแล้วส่วนคนที่ไม่ติดเป็นคนที่บริสุทธิ์

ผมว่าความหมายคงจะเพราะว่าแบบว่าสาวมีลูกแล้วหน้าอกขยายแล้วกระดูกมันเลยผายออกเลยทำให้กระดูกไหปลาร้ามันบรรจบกัน มั้งนะO_O????อันนี้จริงๆๆเลย ยายผมเล่าให้ฟัง

เฉลย 18+อายุุไม่ถึงแล้วคลุมแช่งให้เจอสาวชำนาญศึกนะจ๊ะ^^:หันตูดให้แดด ก็ หันแตดให้ดูดไง ล่ะ!<<<<<

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mutongyoza อ่านกระทู้
    คนโดนบ่อยสะโพกจะพายใหญ่มากๆ แบบว่าใหญ่โคตรเลยอ่ะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingtamza อ่านกระทู้
    สำหลับผม ผมดู ตรงที่ หน้าอก อะครับ ຼຼ^^

ผู้ที่ ชิง ส่วนมาก หน้าอกจะเล็ก

ผู้ที่ ไม่ชิง ส่วนมากจะใหญ่

แค่เนี่ย แต่ก้ใช้ไม่ได้กับบางคนนะ

อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SoLuSamBaLu : 16th April 2012 เมื่อ 11:14

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9
    เขาไปถามเลยครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ(แต่ผมก็ไม่เคยกล้าถามซักครั้ง = =)

กล่าวขอบคุณ
    114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    เขาไปถามเลยครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ(แต่ผมก็ไม่เคยกล้าถามซักครั้ง = =)
    ออกจะรุนแรง นะ555 โดนตบมาทำไงนิ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    มันก็ไม่ยากนะครับ แต่ก็ไม่ง่ายเช่นกัน ก็ถ้ามันคับอ่ะครับ น่าจะนะ
    รอท่านอื่นละกัน ผมอธิบายได้ไม่เยอะ กลัว T-T

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    โห ตอบยากกกกก ก

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ท่านผู้รู้ทั้งหลาย....บอกผมมาหน่อยคร้าบ 555 ยาวๆก็อ่านครับอิอิ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมถามผ่านทางโทรศัพท์เธอก็ยอมบอกตามตรงเลยครับหลายคนเเล้วด้วยจริงๆเลยเค้าก็บอกตามตรงนะจริงๆเเล้วเต้าก็คงอยากเปิดใจพูดกับเราเหมือนกันนะครับเค้าบอกมาเงี้ย

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ดูก้นหรือบั้นท้ายว่าหย่อนมากมั้ย ถ้าเละเป็นลูกโป่งใส่น้ำก็คงไม่เหลือ

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 808080808 อ่านกระทู้
    เป็นยังไงเหรอ ลูกโป่งใส่น้ำ ?

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    ผรกติถามก้บอกนะแต่ต้องรู้จัดกันสักพักหรือสนิทกันนิดนึง ส่วนดูยังไงหรอ มันดูแทบไม่ออกหรอกครับ มันแล้วแต่คน นอกจากพวกนัวเนีย มากๆๆนี่ก็ดูง่ายเลย

อันนั้น มัน ทุกวันและ 555เด้งดึงๆๆ
    "Intellectual property infringement is a sin"

กล่าวขอบคุณ
    114
    อ่อแบบนี้นี่เอง แบบหย่อนๆ อะหรอครับ

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    เดายากโคตรๆครับ ถ้ามองตาเปล่า ผมคิดว่าเด็กเรียนมันซิ่งพอคุยกันจริงๆ มันโดนสอย ไปตั้งแต่ปีแรกที่เข้ามาแล้ว โคตรงงเลย

ผมว่าน่าจะต้องไป จับไม้สั้นไม้ยาวละครับ ไม่ถามก็ต้อง เอ่อ อ๋อ..... นั้นละครับ เพราะผมก็หาหลายๆวิธีเดาไม่ถูกแต่ส่วนใหญ่พวกที่เดิน ออกจะแรดๆ ปากแดง ชอบเดินโชว์ก้นโชว์นม มันยังซิ่งเลยบ้างคน เรื่องจริง

เดายากครับ =_="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย communism : 15th April 2012 เมื่อ 20:59

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ผมก็อยากรู้อีก 1 คน

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ทำไมผมอ่านกระทู้นี้แล้วนึกถึงคนที่ชอบเนี่ย

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    เที่ยวสงกรานต์แล้วเต้นท่าเลื่อย ๆ นั้นแหละ ไม่ซิง

กล่าวขอบคุณ
    114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilMayCry อ่านกระทู้
    ทำไมผมอ่านกระทู้นี้แล้วนึกถึงคนที่ชอบเนี่ย
    ถ้าทำให้ท่านคิดมากก็ sorry นะครับ ท่าน

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    เข้าไปหาหล่อนแล้วบอกว่า

เธอๆ ขอดู จิมิ หน่อยดิตะเอง
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoLuSamBaLu อ่านกระทู้
    ถ้าทำให้ท่านคิดมากก็ sorry นะครับ ท่าน
    ป่าวครับ มันทำให้ผมนึกถึงเรื่องหื่นๆ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    เท่าที่ผมรู้มาได้ยินผู้ใหญ่เค้าพูด...... เค้าดูผิวพันธ์ดูเส้นผม และไรอีกไม่รู้อีก แต่ผมก็ไม่รู้ว่ามันดูยังไง - -

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ผมก็ดูไม่ค่อยออกเหมือนกัน // ที่เข้าก็เผื่อจะได้ความรู้มั่ง

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    คุณต้องแกล้งลองมี SEX กับเขาแล้วดูตรงนั้นว่า สียังชมพูแดงๆ อยู่ไหม ถ้าสีชมพูแดงๆ แปลว่า ซิ่ง แต่ถ้า ลีล่า ข่มขั้นเทพ แปลว่า ผ่านมาเยอะแหละ
    ปล. ถ้าสีชมพูแดงๆ คุณ เชาะเสาวรส ไปเลย แนะนำ 555 ล้อเล่น

กล่าวขอบคุณ
    114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    คุณต้องแกล้งลองมี SEX กับเขาแล้วดูตรงนั้นว่า สียังชมพูแดงๆ อยู่ไหม ถ้าสีชมพูแดงๆ แปลว่า ซิ่ง แต่ถ้า ลีล่า ข่มขั้นเทพ แปลว่า ผ่านมาเยอะแหละ
    ปล. ถ้าสีชมพูแดงๆ คุณ เชาะเสาวรส ไปเลย แนะนำ 555 ล้อเล่น
    อันนี้พอรู้ครับ 555 แต่อยากรู้แบบสังเกตภายนอกอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    สงสัยท่านนี้ชอบสำรวจภายใน

กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    ดูจากการเข้าใกล้ครับ วิธีนี้ใช้ได้ผลมาก ๆ

แล้วคุณสนิทกับเขารึเปล่าถ้าสนิท ลองลูบหลังดูครับ ถ้าลูบหลังแล้วไม่มีอาการใด ๆ แสดงว่าไม่ซิงแล้ว

แต่ถ้าลูบหลังแล้ว ผญ มีอาการเช่นถอยหนี หันหน้ามามองค้อน ด่า ก็ซิงอยู่

อีกวิธีก็คือดูต้นขาอะครับ ถ้าไม่ซิงต้นขาก็จะใหญ่ ช่วงสะโพกอะครับ

ไม่ใช่ใหญ่อ้วนอะไรงี้นะครับ ใหญ่แบบมีเนื้อมีหนังอ่ะ ประมาณนี้แหละครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    ท่านนี้มาแบบ แน่นจิงๆ ความรู้ใหม่ละ ท่าน