ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ตอบยากอยู่น้ะ
    ดูนิสัยสิจะเหมือนคนที่เรารู้จักไหม
    อาจจะเงียบลงหรือจะร่าเร่งมากเกินไป
    บอกไม่ถูกเลยแฟนก็มีบอกไม่ถูก555+
    ยิ้มหวาน

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ผมเคยถามเพื่อนผมที่ผมจะซั่มเค้านะผมถามว่า

เคยโดนยังเนี้ย

มันก็ตีผมแล้วก็บ้าหรอ

อาการนี้คืออะไร ซิงไม่ซิง
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diawnaja อ่านกระทู้
    ผมเคยถามเพื่อนผมที่ผมจะซั่มเค้านะผมถามว่า

เคยโดนยังเนี้ย

มันก็ตีผมแล้วก็บ้าหรอ

อาการนี้คืออะไร ซิงไม่ซิง
    ถ้าสมมุติว่า มีเบะ มาถามคุณว่า เคยโดนยังเนี้ย *นั่นล่ะครับคือคำตอบ

TAMe.Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    คำถามแตกโลก

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Member of [XyZ] Clan
    Nakhonsawan,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMeAngeL อ่านกระทู้
    คำถามแตกโลก
    ไก่ กับ ไข่ อะไรเกิดก่อนกัน ???? แบบนี้ปะ

กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teeza7894 อ่านกระทู้
    ไก่ กับ ไข่ อะไรเกิดก่อนกัน ???? แบบนี้ปะ
    ตอบ ไข่ // คำถามแตกโลก หรือ โลกแตก

Member of [XyZ] Clan
    Nakhonsawan,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakolsak อ่านกระทู้
    ตอบ ไข่ // คำถามแตกโลก หรือ โลกแตก
    ไม่รู้สิ ฮ่าๆๆๆๆๆ (บ้าไปแล้ว)

Smile Everything :)
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ตอบยาก ง่ายๆก็ให้ถาม 55555
    Promote :: Tirkz

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    บอกตามตรง ตอบยากครับ

ขนาดเพื่อนผม โดนมาเยอะ แบบพรุนแล้วอ่ะ ยังเดินเหมือนคนปกติเลย (ไม่ถ่างขาด้วย ผมก็งง - - )

อยากรู้ ต้องถามจริงๆ ซะแล้วแหล่ะ -!
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thizo อ่านกระทู้
    บอกตามตรง ตอบยากครับ

ขนาดเพื่อนผม โดนมาเยอะ แบบพรุนแล้วอ่ะ ยังเดินเหมือนคนปกติเลย (ไม่ถ่างขาด้วย ผมก็งง - - )

อยากรู้ ต้องถามจริงๆ ซะแล้วแหล่ะ -!
    จิงน้ะๆดูยากมากน้ะถาม*****เลย555+
    ยิ้มหวาน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    มีอะไรกันก็จะรู้เองครับ ซิงไม่ซิง

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ผู้หญิงบางคนไม่ซิงยังบอกซิงเลย ขนาดถามเองมันยังโกหก จะไปเอาอะไร ดูอะไรภายนอก จะรุ้ความจริงก็่ต่อเมื่อเนิ้อแนบเนื้อนั่นละ....

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    เหมือนจะมีคนเข้าใจผิดเรื่องสรีระร่างกายกับขนาดของอวัยวะเพศหญิงนะ
    -มีคนเข้าใจว่าผู้หญิงทีีเคยมีเพศสัมพันธุ์กับชายมาแล้วจะมีช่วงล่างเช่นขาหรือต้นขาใหญ่ เรื่องนี้ขอแย้งว่าไม่จริง เพราะมันขึ้นอยู่กับกล้ามเนื้อ+ไขมันในร่างกาย แต่ตามธรรมชาติแล้วเพศหญิงจะมีสะโพกพายหรือที่เรียกว่าก้นงอน ต้นขาดูมีเนื้อมีหนังมากขึ้นกว่าวัยเด็ก เมื่อย่างเข้าสู่วัยรุ่นสรีระร่างกายก็จะเปลี่ยนแปลงไปตามวัย รวมไปถึงขนาดหน้าอกที่ขยายใหญ่ขึ้นด้วย
    -มีคนเข้าใจว่าผู้หญิงเดิน/นั่งถ่างขาแล้วจะไม่ซิงส์ อันนี้เป็นเรื่องที่เข้าใจผิด เพราะการเดิน ลุก นั่ง เป็นเพียงบุคลิกภาพเป็นแค่ความเคยชิน ผู้หญิงบางคนอาจจะนั่งไขว่ห้าง หรือขัดสมาธิก็เป็นได้ เช่นถ้านั่งพับเพียบเป็นเวลานานๆอาจเกิดอาการเมื่อย จึงปรับเปลี่ยนท่านั่งเป็นท่าอื่นๆบ้าง เป็นต้น
    -มีคนเข้าใจว่าผู้หญิงที่มีขนาดอวัยวะเพศใหญ่แล้วจะไม่ซิงส์ ขอแย้งว่าไม่เป็นความจริง ขนาดของอวัยวะเพศหญิงไม่ใช่เป็นเครื่องบ่งชี้ว่าเธอคนนั้นจะเคยมีเพศสัมพันธุ์กับแฟนหนุ่มมาแล้ว ขนาดจะเล็กหรือจะใหญ่ขึ้นกับสรีระร่างกาย อายุ และกรรมพันธุ์ ถ้าเคยศึกษาวิชาเพศศึกษามาก่อนจะทราบว่า ผู้หญิงที่ไม่เคยมีเพศสัมพันธุ์โดยการสอดใส่มาก่อน แคมหรือส่วนของอวัยวะเพศหญิง(มีลักษณะเป็นกลีบ2ข้างแบ่งออกเป็นแคมเล็กและแคมใหญ่รอบช่องคลอด)จะปิดสนิท แต่ถ้ามีเพศสัมพันธุ์มาหลายครั้ง+อายุมากขั้นส่วนนี้ก็จะเริ่มย่อนคล้อย
    -แนะนำว่าให้ไปศึกษาเรื่องเพศศึกษา ถามอาจารย์ผู้สอนหรือผู้รู้ จะได้เข้าใจเรื่องเพศได้มากขั้น หัดดูรายการชูรักชูรสบ้าง ไม่ใช่ไปเชื่อจากใครต่อใครแบบผิดๆ
    [IMG][/IMG]