ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1

Djmax Trilogy ver.1.32 + Crack มิวสิคเกมในตำนานที่ถูกลืม รอนานหลายปีกว่าcrackจะมา

Djmax trilogy for pc non USB Up by awoy

ตัวเกมในนามDjmax หลายๆคนรู้จักกันในPSP หรือบางส่วนรู้จักในตู้เกมTechnika แต่หลายๆคนไม่รู้จักDjmax PC เพราะหลายๆปีมานี้ต้องไช้แผ่นแท้ซึ่งมีUSB key ที่ต้องเสียบก่อนเข้าเกม
    จนผมเรียกว่าเป็นเกมที่หายากที่สุดในชีวิตผมก็ว่าได้ เพราะต้องสั่งจากเมืองนอก ในไทยมีแต่มือ2 และราคา1500-1600(ไม่รวมภาษี) ซึ่งทำให้เกมนี้อาจจะไม่คุ้นหูเท่าใดนัก
    ในเว็ปgang-gamer ของเรา ผมได้อัพไฟล์เกมจากแผ่นแท้ผมเอง พร้องcrackที่พึ่งจะมาไม่นานนี้ มาให้ผู้คนท่านอื่นๆได้สัมผัสเกมมิวสิคเกม ระดับคุณภาพนี้
    โดยตัวเกมก็จะเหมือน มีโน๊ตตกลงมา แล้วให้เรากดตาม เหมือนPSP มีแถวโน๊ตให้เลือกระดับความยากได้จาก4k-8k กันเลยทีเดียว มาพร้องกับเพลงมากกว่า100เพลง เป็นซีรีย์ที่มีเพลงDjmax มากที่สุด คุ้มค่ามากที่จะซื้อเกบไว้เป็นแผ่นแท้ ยังมีระบบnetwork สามารถเล่นด้วยกับผู้อื่นทั่วโลกอีกด้วย

รูปภาพ

วีดีโอ

สเป็คก่อนเล่น (คอมเก่าๆก็พอเล่นได้ครับ ถ้าแลคก็ปิดMVก็หายแล้ว)
    (Xpเหมือนจะมีปัญหากับแคล็กครับ แต่แผ่นแท้ผ่านนะ)
    Recommended system requirements:
    CPU: Intel Pentium4 1.6Ghz
    RAM: 1GB RAM
    Video Card: Nvidia Geforce 5700 or ATI Radeon 9600
    Direct X: 9.0c
    HDD: Not compressed hard disk space above 5GB
    Download

part 1 part 2 part 3 part 4 part 5

pass: djmax-tr-awoy@www.gang-gamer.com

แพท 1.32

กดที่นี้

Crack

กดที่นี้

ขั้นตอนการติดตั้ง

1.แตกไฟล์ พร้อมพาส
    2.ติดตั้งเกมและUSB grandDOG
    3.ลงแพท 1.32
    4.นำcrackลงในโฟลเดอร์ หากให้กดวางทับก็ทับไป
    5.เข้าตัวเกมผ่านtr1.exe ย้ำtr1.exe(เด๋วหาว่าเล่นไม่ได้อีก)
    ผมขอยืมชื่ออิกคิว xcrosz cast gaming มายืนยันก่อนเลยนะครับ

ไฟล์ไหนเสีย กดAlt+R มันจะซ่อมไฟล์ได้อีกไฟล์นึงครับ ถ้ายังเสียอยู่ผมอัพให้ไหม่ได้ เพราะผมมีแผ่นที่ไว้ครอบครองอยู่ครับ

เนื่องจากผมจะไม่ปล่อยเซพของผมนะครับ(เพลงเกือบครบมี100กว่าเพลงจะแจกเฉพาะเพื่อนจริงๆ อยากให้เล่นเองมากกว่า) ผมขอแนะนำว่ามีกรุ๊บDJMAX ที่คุยเกี่ยวกับเทคนิคการปลดเพลง การผ่านเพลง เลเวลที่ปลดล็อคเพลง เชิญแอดเข้ากลุ่มครับ
    ทั้งแผ่นแท้แผ่นปลอมรวมกันหมด

http://www.facebook.com/groups/djmaxtrthailand/

ติดต่อซื้อแผ่นแท้ก็แอดกรุ๊บได้นะจ๊ะ
    บางท่านมีปัญหาเรื่องชื่อไฟล์มั่ว ขอความกรุณาดาวน์โหลดไฟล์แล้วเปลี่ยนชื่อก่อนดาวน์โหลดไฟล์ต่อไป ไม่งั้น ""งง""

เครดิต awoy แห่ง gang-gamer.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย awoy : 19th April 2012 เมื่อ 14:16

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    ดันหน่อยนะจ๊ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย awoy : 16th April 2012 เมื่อ 09:37

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    น่าลอง ขอบคุณครับ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ยันครับเล่นได้เเน่นอน เเล้วเพลงนี้เพิ่มไงเหรอครับเพลงน้อยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geomanOo : 16th April 2012 เมื่อ 03:25

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เพิ่งโหลดครับ ขาย pspไปนานเลยอดเล่น

กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอถามหน่อนชื่อไฟล์มันไม่ตรงกันเลยเเตกไฟล์ไม่ได้ทำไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suttawee008 อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อนชื่อไฟล์มันไม่ตรงกันเลยเเตกไฟล์ไม่ได้ทำไงอะครับ
    เอ๊ะไฟล์มันมั่วเหรอครับ ตั้งให้ตรงกันได้ปะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geomanOo อ่านกระทู้
    ยันครับเล่นได้เเน่นอน เเล้วเพลงนี้เพิ่มไงเหรอครับเพลงน้อยอะ
    เพลงจะปลดตามเลเวลครับ ยิ่งเวลเยอะเพลงจะออกมาจากเสตจโหมดไห้เราปลดล็อคครับ
    edit ผมพึ่งทำเซพตัวลงคอมได้ เพลงมีเกือบครบแต่ขอไม่แจกนะครับ อยากให้เล่นมิวสิคเกมจะได้สัมผัสความสนุกบ้างอะไรบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย awoy : 16th April 2012 เมื่อ 22:13

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    แล้วมันจะเพิ่มเพลง โดยการดาวน์โหลด
    มาได้ไหมครับ ????
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เดีั๋ยวเย็นนี้มาโหลดอยู่ต่างจังหวัด

ดูที่ลายเซ็นต์ !!!
    .:: โลกอนาคต ::.
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    1
    ขอบคุณคร้าบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ยืนยันครับ เล่นได้แน่นอน ว่าแต่มันกดเพิ่มความเร็วยังไง หาไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterComputer อ่านกระทู้
    ยืนยันครับ เล่นได้แน่นอน ว่าแต่มันกดเพิ่มความเร็วยังไง หาไม่เจอ
    กดเลข4บนตัวRอะครับ กดเลข3ลดความเร็ว

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    702
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,446
    Recommended system requirements:
    Video Card: Nvidia Geforce 5700 or ATI Radeon 9600
    HDD: Not compressed hard disk space above 5GB

แง่วโหลดจะเสร๊จอยู่แล้ว ลืมดูไปwindows 7 เล่นไม่ได้วู้ๆๆๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ตอนนี้ติด tap sonic อยู่

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เอาเพลงในเครื่องเล่นได้หรือเปล่าครับ ?

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kentazenobu อ่านกระทู้

แง่วโหลดจะเสร๊จอยู่แล้ว ลืมดูไปwindows 7 เล่นไม่ได้วู้ๆๆๆ
    เอ่อ...ของผม win 7 64bit ก็ลงได้ เล่นได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    307
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kentazenobu อ่านกระทู้

ผมWIn7 เล่นได้ทั้งแผ่นแท้และแผ่นปลอมครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 627
    สอบถามครับของผมทำตามขั้นตอนเข้า tr1 ไปแล้ว เข้าไดทุกอย่างแต่พอเข้าไถึงเลือกว่า Stage Mission หรือ Free พอกดเข้าไปมันขึ้น error stop working ให้แก้ยังไงดีครับ?

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983
    มาเจิมให้นะครับเกมน่าสนใจดีๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นออนไลน์ไงเหรอคับอยากรู้มากเอาไว้เล่นกับพี่ๆ อะคับ ^ ^

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ใครเป็นเหมือนผมบ้าง เสียงกลองหายบ้าง เสียงร้องหายบ้าง ได้ยินแต่เสียงเมโลดี้บ้างเง็งเลย(เซ็ง+งง)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    กด tr1.exe แล้วเงียบกริบเลย...

ลงตามขั้นตอนทุกอย่างแล้วนะครับใครเป็นแบบผมบ้างงงงงง....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nixnox : 16th April 2012 เมื่อ 19:08

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เล่นได้ครับ แต่ตอนแตกไฟล์ ผมต้องเปลี่ยนชื่อให้มันก่อน แล้วถึงจะแตกได้ไม่งั้น มันถามหาไฟล์อื่น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้เซฟเกมที่ปลดล็อกทุกอย่างจังครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เพิ่มเติมนะครับ สำหรับบางท่านที่เล่นมิชชั่นไม่ได้(หรือไม่มีมิชชั่นให้เล่น)

ท่านต้องเล่นในStage Mode หรือ Free Mode ให้อัพถึงเลเวล1ก่อนนะครับถึงจะมีมิชชั่นแรกให้ทำ

เพิ่มอีกหน่อยครับ สำหรับบางคนที่บอกว่าทำไมเพลงน้อยจัง

เพลงใหม่ๆจะได้มาจากวิธีการดังนี้ครับ (อาจไม่ครบนะ)

1.ต้องเล่นในStage Mode ก่อน ถึงจะมีให้เล่นในFree Mode

2.ซื้อเพลงใหม่จากหน้า Equipment(ด้านล่างของหน้าจอ)(และจะมาโผล่ในStage Mode)

3.ได้จากการเวลอัพครับ

4.ได้จากการทำเงื่อนไขพิเศษครับ(เก็บComboในFree Modeครบ, เล่นเพลงนั้นให้ได้คะแนนถึงเท่าไร) ปล.ส่วนนี้รู้สึกจะเป็นบัคของตัวCrackครับ ผมปลดออกมาไม่ได้สักเพลง

ส่วนรายละเอียดวิธีการปลดจะมาเขียนอีกทีครับ

*Edit วิธีการปลดล็อคเพลง(รวมทั้งGear Note etc.)ดูได้จากลิ้งนี้เลยครับ

http://puu.sh/mCT6

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paripari อ่านกระทู้
    ใครเป็นเหมือนผมบ้าง เสียงกลองหายบ้าง เสียงร้องหายบ้าง ได้ยินแต่เสียงเมโลดี้บ้างเง็งเลย(เซ็ง+งง)
    ถ้าลุงทำBreakตัวโน้ตพิเศษ(สีเหลือง)เสียงประกอบทั้งหมดจะหายทันทีครับ เหลือแต่เสียงโน้ตที่เรากดครับ ฉะนั้นอย่าทำBreakกันเยอะล่ะ (:

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkzone34ds อ่านกระทู้
    เล่นออนไลน์ไงเหรอคับอยากรู้มากเอาไว้เล่นกับพี่ๆ อะคับ ^ ^
    ตัวCrackเล่นออนไลน์ไม่ได้ครับ ต้องเป็นแผ่นแท้เท่านั้น(เหมือนเกมสมัยใหม่เดี๋ยวนี้แหละ (: )

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    เอาเพลงในเครื่องเล่นได้หรือเปล่าครับ ?
    ไม่ได้ครับ เกมนี้เพลงจะฟิคเป็นจะเฉพาะของซีรีย์นี้ครับ

เพราะเกมนี้มันจะพิเศษกว่าMusic Games อื่นๆหน่อยก็คือ ถ้าคุณกดโน้ตที่ออกมา เสียงก็จะออกมาตามโน้ตด้วยครับ และถ้าท่านสแปมปุ่มหรือติดBreak เสียงก็จะออกมาเพี้ยนๆ มั่ว หรือกระทั่งเสียงหายไปหมดเลยครับ(จะมีโน้ตพิเศษด้วยอย่างที่กล่าวไปในด้านบน)

ทำให้ต้องเป็นเพลงของซีรีย์นี้เท่านั้นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onepiecetime : 16th April 2012 เมื่อ 21:26

Tags for this Thread