ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

วันนี้มีเรื่องมาเล่า :

คือกระทู้เก่าที่ผมโพสไปว่า ทะเลาะกับแฟนจนจะเลิกกัน

มาวันนี้ ผมใจอ่อนเฉย เลยดีกันละครับ

เขาก็มาขอโทษผม พูดกับผม แต่ผมก็ไม่เชื่ออะไรมากมาย ดูๆไปก่อน

แล้ววันนี้เราก็มาเล่นสงกรานต์ด้วยกันซักที ผมไม่ไปไหนทั้งนั้น งานการไม่ทำ ทุกอย่างละทิ้งหมด

ไปคุมเมีย ตอนเล่นสงกรานต์ ห่วงเว้ย

เสรือกสลด เจอเรื่องเศร้าอีก

คือไปเล่นตอนแรกๆมันก็สนุกดีๆ

ผมก็ขับมอไซต์ลุยครับ เปิดเครื่องเสียงเต็มที่ ภูมิ ออดิโอ้ 555555

คนก็ชอบใจกัน ขับไปโยกไป กำลังสนุกอยู่ดีๆนะ

มันมีผู้ชายเมาๆ เดินมา หอมแก้มเมียผม แล้ววิ่งหนี ไอฉัด

แต่ประมาณว่าเมียผมหลบ แต่ไม่พ้นโดนไปนิดนึง ผมแทบทิ้งรถ ไปตามมัน

เมียผมก็บอกว่า ใจเย็นๆก่อน ผมก็พยายาม

พอเล่นไปอีกสักพัก

เจออีกแล้วครับ มาเต็มคันรถเลย ผมเห็นมันวิ่ง ไล่ผู้หญิง แล้วก็ไปไซร้ผู้หญิงเค้ามั่ว ประมาณว่า หื่นกันทั้งรถ

เป็นภาพที่ไม่น่าดู

สักพักเสรือกมีคนเข้ามาหาเมียผม มาขอปะแป้ง ผมกับเมีย ก็ไม่คิดอะไร

ผมหันมองหน้ามัน

แล้วมันก็พูดกับผมว่า นายคนบ้านไหน ผมก็โคราชเนี่ยหละ มันก็บอก

ผมก็โคราช เด็กประปา มีปัญหาเจอได้ (คิดในใจ มันบ้ารึป่าววะ ตูยังไม่ได้คิดจะมีปัญหาอะไรกะมันเลย *****เพี้ยน เมายาชัว )

ผมก็ ถุยน้ำลาย ลงพื้น แล้วก็ขี่ต่อไป 555

แล้วรถมันติดผมเลยจอดเล่นบ้าง

ผมก็เดินเล่นต่อกับเมีย สนุกๆคิดว่าคงไม่มีอะไร

มาเจอ ชายคนนึง หน้าตาก็ไม่หน้าจะมีพิษมีภัย มาขอปะแป้ง เหมือนคนอื่นทั่วไป

ก็ปะผมกับเมียไป แต่มันปะเมียผม 2 มือ แล้วมันก็ จะจุฟเมียผม ยื่นหน้าเข้าหา จะโดนอยู่ละ

ผมเอามือยัน หน้าผากมัน ออกไป รอจังหวะ ผมก็ต่อยหน้า ซัดมันไปทีนึง ฉุนหวะ ทนไม่ไหวจริงๆ

แบบเต็มช็อตที่หน้าเลย มันก็ไม่ทำอะไรผมครับ เหมือนมันจะสลบ ซักพักมันนอนกองข้างถนน คนก็มองเต็ม แต่เขาก็ไม่ว่าอะไร เพราะผมไม่ได้เป็นคนผิด ผมก็พูดประจานมัน

คนมันก็รุมโห่ ไอคนนั้น แล้วผมก็กลับบ้านเลย

เซ็งกับสงกรานต์มาก สงกรานต์เควี่ยไรไม่รู้ เห็นแล้ว อนาถใจ ในสิ่งที่คนไทยทำ ในวันประเพณี หรือวันปีใหม่ไทย

จากแต่ก่อน ที่มีแต่สาดน้ำ ปะแป้ง สมัยนี้ เชรี่ยไร มีหอมกัน ดูดปาก ไซร้กันมั่วด้วยหรอ

แต่ก่อนมีไม่มาก แต่*****หนักขึ้นทุกปีๆ

หลังจากเหตุการณ์ปีนี้

ทำให้ผมมองเห็น อนาคตเลย

สั้นๆ เจริญ !!!!!

ปีหน้า พกปืนไว้ทุกคนด้วยนะ - - *

ปล. ผมจำได้ว่า มันเล่นอยู่หน้า ร้าน เจ้าพระยา อาจจะเป็นคนที่ร้านก็ไม่แน่ใจ แ่ต่ผมยังจำหน้ามันไว้เสมอ

╭∩╮(︶︿︶)╭∩╮

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 16th April 2012 เมื่อ 00:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    -*- แถวบ้านผมเล่นกันดีมากกกมีมารยาทสุด เลยละ ข้อปะแป้ง กันดีดีไม่มีหรอกจับนมจูบปาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ALMONDS อ่านกระทู้
    -*- แถวบ้านผมเล่นกันดีมากกกมีมารยาทสุด เลยละ ข้อปะแป้ง กันดีดีไม่มีหรอกจับนมจูบปาก
    ดีใจด้วยครับ

แถวบ้านผม***** ป่าเถื่อน ไม่ค่อยมีมนุษย์อาศัยอยู่

มีแต่สัตว์ที่เน้นการผสมพันธ์

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    5555 ไซร้มั่ว ดูดปาก จับนม เป็นผมชกคอหอย*****แตกละ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Riko Suminoe
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    โห สังคมไทยเราเป็นแบบนั้นไปแล้วหรอ
    ผมไม่รู้เรื่องอยู่หน้าคอมอย่างเดียว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    สุดยอดเพิ่งเจอเรื่องแบบนี้เป็นครั้งแรกเลย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อีกหน่อย จะไม่ใช่สงกรานต์แล้วล่ะ จะเป็นวันปลดปล่อยคนหื่น คนโฉยโอกาศโครตไม่ชอบเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    เชียงใหม่ก็หนักครับ ไทยใหญ่เยอะมากๆ = =' ประมาณว่าเป็นวันออกศึกพวกเขาเลย ปกติเป็นคนงานก็วันนี้แหละจะได้ไปไล่ปะแป้งผู้หญิง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 16th April 2012 เมื่อ 02:31

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เป็นผม*****โดนตั้งกะไอที่มาหอมละวิ่งหนีผมขับตามกระตืบจริงๆ 55555

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    เมื่อวานแฟนผมก็โดน อยู่กันเป็นกลุ่มเลย ผมนึกว่ามันจะไม่ทำอะไรแฟนผม ผมก็เลยเดินนำไปก่อน

ซักพักหันกลับมา ทั้ง จูบ ทั้ง จับ ผมเลยเดินเข้าไปผลัก*****หมด จะต่อยก็ไม่ได้ มันอยู่กันเยอะเกิน

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    เฮ้อ นี่หหละไม่อยากให้แฟนเล่นเลย

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    น่ากลัวจังสงกราน สมัยนี้ ยังดีแถวบ้านผมยังไม่ค่อยเจอ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    สงเกรียนต์

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    มันเป็นวันปลดปล่อยความหื่นอย่างเราชาวโจ๊กเกอร์เกมแหละครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ประเพณีไทยเริ่มเสื่อมเสียก็เพราะคนไทยนี่แหละครับ..ผมไม่กล้าพาแฟนไปเล่นเลยสงกรานต์เนี่ย แต่แฟนผมเค้าก็ไม่ชอบเล่นอยู่แล้ว(กลัวดำ)

ผมเล่นเฉพาะสงกรานต์มอญครับนับถือพุทธก็เหอะแต่ประเพณีเค้าดีมากไม่มีถึงเนื้อถึงตัวแน่นอน..สาวมอญน่ารักมาก(ขาว)
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ในลำปางนี้ไม่เท่าไหร่ครับเเต่ก็มีเเบบนั้นเหมือนกันบางที่เเต่เเฟนผมโดนพ่อคุมเลยไม่ได้ไปผมเลยไปโลดคนเดียว

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    เป็นผมจอดรถคุยตั้งแต่เด็กประปาละพี่ พูดเหมือน***ใหญ่แล้วมาข่ม ผมไม่ชอบพวกอ้างแก้งค์ 555555

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    แถวพัทยา มีทั้ง จับนม ดูดปาก แก๊งค์วัยรุ่นไล่กระทืบกัน มีแบบผู้ชายนั่งอยู่บนมอไซต์แล้วมีสาววัยรุ่นวิ่งกระโดดขึ้นไปคร่อมหันหน้าเข้าหากันแล้วขย่มๆเหมือนจึ๊ยกันก็มี ใส่ชุดชั้นในเต้นเกลื่อน ปาขวดเหล้าลงพื้นกันเกลื่อนถนน
    ครบทุกรูปแบบ และก็เป็นแบบนี้มานานแล้วด้วย เลยเซ็งๆไม่ค่อยอยากไปเที่ยวเลย
    [>• ASUS FOREVER •<]

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    พวกนี้ผมเจอ "ฆ่าแ...่งหมด"

55

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    นี่ไง ผมถึงไม่อยากไปสงกรานต์กับเมีย

ปล.จะได้หลบเมียด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมเล่นที่นครศรีธรรมราช ปีนี้ไม่เห็นเลยน่ะที่ตีกัน ปีที่แล้วนี้วันแรกตัวยังไม่ทันเปียกก็เจอเลย ปาขวดเหล้าลงพื้นกันเกลื่อน -*-

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ความเจริญเข้ามา แต่วัฒนธรรมค่อยๆหายไป อีก 10 ปี ข้างหน้า ลูกๆหลานๆคงแก้ผ้าเล่นสงกรานต์ ซิ่งรถแข่งกัน

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ิballba นายไปสมัครเล่าเรื่องผี the shock ดิครับ ผมติดตามเรื่องผีนายอยู่

So Nyeo Shi Dae 4EVER
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    ผมเองแหละ ล้อเล่นนะครับ

ผมอยู่อยุธยาบอกเลยว่า สงกรานต์ปีนี้อยุธยาน่าเบื่อมว๊ากกกกก ห้ามไปซะทุกอย่าง ห้ามๆๆๆ
    I NEED A GIRL

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    นิคไม่เล่นมา5ปีล่ะเบื่อไง ประเพณีไทยเริ่มเสื่อมเสีย กุเซ็งมาก
    ยิ้มหวาน