ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Teennnn เหม็น ....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

Teennnn เหม็น ....

ตอนนี้ผมรู้สึกว่า Teennnn ผมเหม็นมากกก ทำไงดีอ่าครับ >>> ขัดสีฉวีวันก็ไม่หาย ....

เสริมอีกนิด : >>> ตรงฝ่าเท้าผมมันดำมากอ่า ขัดมันจนขาวแล้ว พอผ่านไปวันเดียว มันกลับมาดำอีกแล้วอ๊ะ ทำไงดีอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย " R i N ' W a N i L : 17th April 2012 เมื่อ 18:45

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เหม็นเพราะใส่รองเท้าผ้าใบหรือป่าวว - -

☺かっこういい☺
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    เอาสารส้มมาแขว่งในน้ำอุ่น แล้วแช่เท้าลงไป วันละ 10-15นาที ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    แปลกนะผมไม่ได้ขัดอ่ะไรเลยแต่ยกขึ้นมาดมมาเลียบ่อยๆก็ไม่เห็นเหม็นะ...
    I Am The Law

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Apirak อ่านกระทู้
    แปลกนะผมไม่ได้ขัดอ่ะไรเลยแต่ยกขึ้นมาดมมาเลียบ่อยๆก็ไม่เห็นเหม็นะ...
    มาดมพอว่า มาเลียเลยหรอ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gap อ่านกระทู้
    มาดมพอว่า มาเลียเลยหรอ
    อ่านคอมเม้นนายแล้วฮาก่อนตอบ3วินาทีเราก้มไปเลียหัวนิ้วโป้งตีนมาเค็มๆนะ
    I Am The Law

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BaWBiZ อ่านกระทู้
    เท้าผมปกติครับ แต่ที่เข้ามาเพราะอยากจะถามหน่อย

คือ ในเล็บของผมมันมีคราบสีดำอะ น่าจะเป็นขี้เล็บแต่มันไม่ได้อยู่ที่ขอบเล็บ มันอยู่ด้านใต้เล็บ ล้างออกยังไงดี??
    หาอะไรเล็กๆแหลมๆไปเขี่ยมันออกครับ

ถ้าจำไม่ผิดตอนเด็กๆ 5-6 ขวบเจอผมก็ทำอย่างงั้น แต่ใช้ฟันแทนแล้วถุย

ยังจำได้ติดตา =_=

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,758
    เรื่องเท้าเหม็นควร ซักรองเท้าบ่อยครั้ง ถุงเท้าด้วย ซักให้สะอาดนะครับ

ชอบส่องเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ซักถุงเท้ากับรองเท้าบ่อยๆ ครับ หลังจากใส่นานๆเเล้วเมื่อกลับบ้านรีบถอดออกเเล้วล้างเท้าทันที ใช้สะบู่ฟอกด้วยก็ดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iSimilaXi อ่านกระทู้
    หาอะไรเล็กๆแหลมๆไปเขี่ยมันออกครับ

ถ้าจำไม่ผิดตอนเด็กๆ 5-6 ขวบเจอผมก็ทำอย่างงั้น แต่ใช้ฟันแทนแล้วถุย

ยังจำได้ติดตา =_=
    มีใช้ฟันแทะด้วย ฮาๆ ผมก็เคยตอน 5 ขวบ ใช้ไม้จิ้มฟัน
    จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!