ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

ผมมีหวังแล้วใช่มั้ย ?

Hello JKG Peoples , ตอนนี้ คนที่ผมชอบเค้าเปิดโทรศัพท์ของแฟนเค้า(ไม่ใช่ผมนะ)แล้วไปเจอภาพผู้หญิงคนนึง แล้วตอนนี้เค้าทะเลาะกันรุนแรงมากเลย อย่างงี้ ผมมีหวังในการจีบเค้าหรือเปล่าครับ ?
    ลายเซ็น . . . . . . คือไรแว้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    มันก็ 50-50 อ่านะ ดูเชิงก่อน แต่อย่าไปเป็นมือที่ 3 ยุให้เค้าเลิกกันล่ะ เค้าจะมองเราไม่ดี

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    อันนี้มันก็แล้วแต่ว่า คุณจะกล้าสอยเธอหรือไม่!!

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ไปปลอบเค้าดิ มีหวังแน่ มีหวังเป็นแฟนกับมีหวังเป็นเพื่อนที่แสนดี

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ตอนนี้ ผมทนไม่ได้แล้วอะครับ ... ผมอุส่าให้เค้าคบกัน แล้วมาทำให้เค้าเสียใจ -*- อยากตั๊นหน้าแม่มว่ะ ....
    ลายเซ็น . . . . . . คือไรแว้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ R i N ' W a N i L;998166][FONT=Comic Sans MS][SIZE=5][COLOR="#FF0000
    ตอนนี้ ผมทนไม่ได้แล้วอะครับ ... ผมอุส่าให้เค้าคบกัน แล้วมาทำให้เค้าเสียใจ -*- อยากตั๊นหน้าแม่มว่ะ ....[/COLOR][/SIZE][/FONT]
    จากกระทู้ รัก กลายเป็นกระทู้ ซัด ไปเรียบร้อย - -

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    1
    ทนครับ....ไปให้คำปรึกษากับคนที่คุณชอบ

พร้อมกับ แช่งว่า จงเลิกกันๆๆๆๆๆๆ 5555
    Toradora!

T h e M e l o d y '
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    คห.บน แบบว่าโหดร้ายมาก 5555 ทำตัวเป็นพ่อพระครับทำดีกับเค้าเดี๋ยวเค้าก็หลงเราเอง

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    อย่าดีกว่าครับ ดูไม่แมนเลยย ทำได้ดีที่สุด ก็ไปให้คำปรึกษาเค้าจะได้ดู + ขึ้น

พร้อมกับพยายามป้อนข้อมูลร้ายๆของมัน + ตอนคุยอยู่พยายามแช่งในใจว่า ' จงเลิกกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆ '

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ทะเลาะกันก็ไม่ได้แปลว่าต้องเลิกกันเสมอไป

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ถ้ารักจริงๆก็ บริสุทธิ์ใจเข้าไว้ก่อนครับ
    อย่าไปรีบ รุกเค้ามาก ผู้หญิงเพิ่งเจ็บมา ถ้าไม่คิดประชดแฟนเค้า
    ก็ไม่อยากจะรักใครเร็วเกินไปหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    วิธีนี้เวิคสุดคือ "ศาลาพักใจ" เป็นที่ปรึกษาที่รักษาให้ดูว่าเราเป็นผู้ชายที่พึ่งได้

แต่ข้อเสีย เป็นที่ปรึกษามากไป คนดีมากไป แม้ง! ผู้หญิงเขาไม่ชอบซะงั้น!
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ศาลาพักใจ อ่านแล้วฮา

ศาลา ยังไงก็เป็นได้แค่ ศาลา

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ถ้าเขาเลิกกัน มันก็โอกาสของคุณแล้ว ^_^
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    เอาใจเขาไปใส่ใจเรา ถ้าคุณทะเลาะกับคนที่คุณรัก อยู่ๆมีผู้ชายคนที่ไหนไม่รู้มายุให้แฟนคุณเลิกกับคุณจะเป็นไง อย่าเห็นแก่ตัว สัจธรรมมีไหมๆๆ ถ้าเขาเลิกก็ให้เขาเลิกกันเองอย่าไปยุไปยุ่ง เดี่ยวคุณคบแล้วจะเจอซะเอง ถ้าไม่เชื่อก็ตามใจผมเตือนแล้วน่ะ (จงมองโลกในแง่ลบซะ )

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ R i N ' W a N i L;998166][FONT=Comic Sans MS][SIZE=5][COLOR="#FF0000
    ตอนนี้ ผมทนไม่ได้แล้วอะครับ ... ผมอุส่าให้เค้าคบกัน แล้วมาทำให้เค้าเสียใจ -*- อยากตั๊นหน้าแม่มว่ะ ....[/COLOR][/SIZE][/FONT]
    ปล่อยอันติด้วยครับ ล้อเล่นๆ ก็ต้องรอดูต่อไปคอยปลอบใจ

ยุยน่ารัก

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ระหว่างทะเลาะอย่ายุ่งเลยครับ(ภาวนาให้เลิก)..เลิกกันเมื่อไหร่ค่อยไปจีบจะดีกว่าครับเพราะถ้าเข้าไปก่อนจะเลิกเดี่ยวโดนมองว่ามือที่3
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 275
    มันไม่แน่ ไม่นอนครับ เห็นทะเลาะอย่างงี้อาจจะกลับมาเข้าใจกันก้ได้ใครจะรู้ใช่ม้ะ แต่ถ้าเลิกกันแล้ว ตอนเขาเสียใจ คุณก็ไปปลอบเธอเลยครับ ได้แน่ ๆ
    Life Has No Limit - เพราะชีวิตเป็นของเรา

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ถ้ารอบนี้เค้ายังกลับมาคบกันตามปกติ เค้าจะรักกันมากขึ้นอีกนะครับอิอิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    จงอย่าตัวเป็นมือที่ 3 ไม่งั้นเธอคนนั้นคงโกรธ แล้วอีกอย่างมันสามารถกลายเป็นว่าทำให้พวกเขารักกันกว่าเดิมก็ได้คับ ฉะนั้นอย่ารีบร้อนเกินไปคับ รอดูให้เรื่องมันจบ แล้วเธอเสียใจก็ค่อยเข้าไปหาเขาเป็นดีที่สุดแล้วคับ ในตอนนี้