ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288

ขอวิธีแก้ DOTA2 delay หน่อยครับ

นะครับ ใครพอจะมีวิธีช่วยได้บ้าง จะเป็นโปรแกรม การตั้งค่า steam หรืออะไรก็ได้ (ขอไม่ยุ่งยามากนะ) มันเล่นไม่สนุกดเลย ผมถามเพื่อนที่เล่นด้วยมันก็บอกว่า ไม่เป็นไรเล่นลื่นเลย
    ยำ้ว่าดีเลย์นะครับ ไม่ได้กระตุก แน่นอน ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,915
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ไม่รู้เหมือนกันครับหาอยู่เหมือนกัน ใคร รู้ช่วยหน่อย ก๊าบบบ

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    ผมเล่น Server HK ping ประมาณ 60-100ms เน็ตทรู 7mb

ไม่ก็เล่นผ่าน VPN มั้งเห้นเค้าว่าแต่ไม่เคยเล่น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเล่นก็ไม่ดีเลนะครับ ลื่นเลยละ จะไม่ลื่นก็ตรงเลือกตัวละครพร้อมกันนี่แหละ

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    รบกวนหน่อยครับ ขอkey dota 2หน่อยครับ อยากเล่นจริงๆครับ อยากเล่นกับเพื่อน เพื่อนๆมีกันหมดเเล้ว