ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670

ชาวJokergameคิดยังไงเมื่อมีทอมมาจีบแฟน

โดยส่วนตัวผมแล้วผมเป็นคนเกลียดทอมมากๆเลยครับ ผมไม่ชอบเลยละ เพราะว่า ชอบมาขัดขวางความรักของผมแล้วก็ของเพื่อน โรงเรียนของผมเป็นโรงเรียนชายล้วนน่ะครับ ชื่อ ชรอ. แล้วมันจะมี โรงเรียนหญิงล้วนชื่อ ชน. ครับ คือว่าโรงเรียนหญิงล้วนนี่นิยม ทอมมาก ผมเลยไม่ชอบขี้หน้าทอมเลย อาจจะเป็นเหตุผลไร้สาระของผม....
    แล้วทุกคนคิดยังไงกันหรอครับ ผมจะไปนอนแล้ว ง่วงแล้ว ฮ่าๆๆ ฝันดีครับ เดี๋ยวตอนเช้าจะมาเปิดบอร์ดนี้ดูนะ ไปแล้วนะ จุ๊บๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    จง.....ปล่อย.......วาง.....

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ O'z NEWBIE IN THE H.H. อ่านกระทู้
    โดยส่วนตัวผมแล้วผมเป็นคนเกลียดทอมมากๆเลยครับ ผมไม่ชอบเลยละ เพราะว่า ชอบมาขัดขวางความรักของผมแล้วก็ของเพื่อน โรงเรียนของผมเป็นโรงเรียนชายล้วนน่ะครับ ชื่อ ชรอ. แล้วมันจะมี โรงเรียนหญิงล้วนชื่อ ชน. ครับ คือว่าโรงเรียนหญิงล้วนนี่นิยม ทอมมาก ผมเลยไม่ชอบขี้หน้าทอมเลย อาจจะเป็นเหตุผลไร้สาระของผม....
    แล้วทุกคนคิดยังไงกันหรอครับ ผมจะไปนอนแล้ว ง่วงแล้ว ฮ่าๆๆ ฝันดีครับ เดี๋ยวตอนเช้าจะมาเปิดบอร์ดนี้ดูนะ ไปแล้วนะ จุ๊บๆ
    ไม่สนครับแฟนผมวางตัวกับคนอื่นเป้น - - *
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    จง.....ปล่อย.......วาง.....
    มาแบบนี้ทุกมู้เล๊ย 55+

ยุยน่ารัก

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ O'z NEWBIE IN THE H.H. อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ค่อยชอบทอมนะ แต่ไม่ชอบเป็นบางคน

ส่วนใหญ่ผมจะชอบ (เคยหลงรักทอมด้วย -*-)
    ชอบกินไข่เจียว

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FAP FAP อ่านกระทู้
    กูเกลียดทอม แม่มขี้เก็ก ชอบทำตัวเก๋ากว่าผู้ชาย ถ้าจีบแฟนผม จะไล่กระทืบให้
    จับมาเปิดซิงซ่ะเลย แล้วให้ทอมFAP FAPให้
    ความคิดส่วนบุคคลห้ามด่ากลับ
    FAP FAP
    มาเพื่อ FAP FAP

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FAP FAP อ่านกระทู้
    กูเกลียดทอม แม่มขี้เก็ก ชอบทำตัวเก๋ากว่าผู้ชาย ถ้าจีบแฟนผม จะไล่กระทืบให้
    จับมาเปิดซิงซ่ะเลย แล้วให้ทอมFAP FAPให้
    ความคิดส่วนบุคคลห้ามด่ากลับ
    FAP FAP
    จับมาเปิดซิงแล้วแฟนคุณหละ FAP FAP 555+

ยุยน่ารัก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบใจเป็นชีวิตจิตโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมคนหนึ่งครับที่โดนทอมแย่งแฟนไปครับ เท่าที่ผมรู้นะครับทอมเขาเอาใจใส่ดีกว่าอะไรประมาณนี้มั้งครับแล้วอีกอย่างเวลาทำอะไรอยู่ด้วยกันก็ไม่ค่อยเสียหายแล้วอีกอย่างความเสี่ยงในการท้องมันก็ไม่มีหนะครับผู้หญิงเขาอาจคิดแบบนั้นมั้งครับผมไม่ค่อยแน่ใจแต่ผู้หญิงบางคนเขาก็ชอบผู้ชายอย่างเดียวนะครับบางทีเกลียดทอมก็มี แต่ทอมดีๆก็มีครับ ก็อย่าคิดอะไรมากครับความรักคือการไว้ใจซึ่งกันและกันถ้าเขารักเราจริงเขาคงไม่ไปมีใหม่หรอกครับนอกจากจะคบเราแค่คั่นเวลา หรือ หาคนเลี้ยงขนม

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    ช่างมันครับผมไม่สนอะไร
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยู่ ร.ร เดียวกันเลยคับ ผมก้อหัวอกเดียวกัน

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    จริงๆครับทอมน่ารำคานมาก ทั้งเก็ก เก๋า แถมหล่อกว่ากุอีก...ผมเคยโกรธจัดนัดเพื่อนจะสวิงทอมไปละดีที่มันกลัวผม
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    นิ้ว มือเย็น ๆ มีหรือจะสู้เอ็นอุ่น ๆ
    ลายเซ็น

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เล่นทอมมันเลย 5555

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ผมก็เคย ตอนนั้นมีเรื่องปากเสียกันนิดหน่อย แต่ผมไม่ได้ด่าอะไรมากๆแค่ทำเป็นกวนๆ มันด่าบลาๆๆๆๆๆๆๆ ผมก็ตอบ หา??พูดไรน่ะ แน่นั้นนั้นพูด ยังกะเสียงเห่า box box

พอหลังจากนั้น มันก็ดันมาอยู่ กช. เดี่ยวกับผม พอหลังๆก็คุยไปคุยมา จีบมันซะเลย ส่วนแฟนผมเลิกไปตอนมีเรื่องผู้ชาย(ตอนนั้นจีบทอมติดแล้ว) เลยเอาทอมดีกว่า

ถ้าห้าวๆมันก็มีวิธี ดูดปากแฟนต่อหน้ามันเลย ขอรับ ทั้งดูดทั้งล่วง เหมือนทำกันในห้องน้ำอะ แต่แค่โชว์มันเฉยๆไม่ถึงกับยัดพอ ถ้ามันยังหน้าด้านอีก ก็คงต้องให้ผู้หญิงพูดเองแล้วละครับ ผู้หญิงไล่ที่เกลียดทอมเจ๊จะด่าออกมันทันที (โคตรน่ากลัว)

กล่าวขอบคุณ
    2,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ช่างมัน ดีกว่า ผู้ชายดีๆอย่างเรา จะไปกลัวอะไร
    จน แล้วหนัก หัวพ่อเธอหรือ!!!!

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อย่างว่าละ ผู้ชายส่วนมากสมัยนี้ ตัวเป็นชาย ใจเป็นตุ๊ด

สมควรแล้วที่แพ้ทอม

เพื่อนผมเป็นทอม ยังดูแมนกว่าผู้ชายบางคนซะอีก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ปล่อยเขาไป หากเขาไม่เต็มใจจะอยู่

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    หมายถึงเปิดซิงทอมนะ
    FAP FAP
    เอาใจช่วยให้ถึง 300 post ไวๆนะครับ

มันเกี่ยวป่ะ?

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    แหะๆ ร.ร.ผม เคยเป็น หญิงล้วนและเพิ่งเปิดให้รับผู้ชายเมื่อไม่กี่ปีก่อน จำนวนคนในห้องก็ก็ ชาย4 หญิง36

เพราะทอมเนี่ยแหละเลยมีแฟน เพื่อนซี้กันเลย หุหุ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    นิ้วเย็นๆ หรือจะสู้ เอ็นอุ่นๆ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ถามแฟนคำเดียว ชอบนิ้วหรือเอ็น !!!
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ถึงผมจะไม่มีแฟน ผมก็ไม่ชอบอ่ะ

ทอมชอบเก็ก คิดว่าเท่ โดดเรียน ทำตัวแบบคนบางคนที่"*****"ไปเลย เพราะแบบนี้ไง ถึงไม่ชอบ

รร ผมนะ ทั้งเก็ก ทั้งทำเป็นเท่ โดนตีหัวแตกมาแล้วยังไม่สำนึก หล่อก็ไม่หล่อ สวยก็ไม่สวย หน้าตาก็ไม่ดี ยังนิสัยไม่ดีอีก

แต่ทอมบางคนก็นิสัยดีนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ของปลอมจะสู้อะไรกับของจริงได้

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ทอมเหรอตบคว่ำจริงๆ
    ป.ล. จขกท อยู่ชลบุรีเหรอ ชรอ. นี่ใช่ ชลราษฏรอำรุง ชน. นี่ชลกัลยานุกูล อ่ะเปล่า ชื่อคล้ายๆ ชายล้วน หญิงล้วน ก็คล้ายๆกัน

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    นิ้วเย็นๆ หรือจะสู้ เอ็นอุ่นๆ
    โด่วถูกตัดหน้า ตามนี้ ช้าไป3โลกเลย 555+