ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยด้วยผมเล่นเกมนี้ไม่ได้

มันคือเกม naruto untimate ninja ครับ ซึ้งในเว็บมันมี การสอนวิธีเซ็ตครบเลยซึ้งผมทำตามแล้วมันก็ไม่ได้อยู่ดีงงมากครับhttp://www.jokergameth.com/board/sho...ghlight=naruto

นี้เป็นไฟล์ที่ผมมีและน่าตาตอนเข้าเกมไม่ได้

[IMG][/IMG]

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    ประมาณว่า ล้มเหลวในการโหลด Naruto Shippuden Dragon Balde Chronicles.iso
    ตัวเกม ISO น่าจะอยู่ในโฟเดอ ROM มั้งนะ
    ดูจากรูปแล้ว ตำแหน่งที่มันเรียกเปิดตัวอิมเมจไฟล์ไม่ถูกต้อง คือหาตัวเกมไม่เจอ ลองเปิดใหม่สิครับ เลือกตำแหน่งมันให้ถูก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aun_ : 19th April 2012 เมื่อ 10:55

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พูดถึง iso ของ naruto untimate มันไม่มีเจอ เลยส่วนตัวนี้ไม่ใช้ Drogon Blade จ้าอีกภาค1ตแต่ก็ขอบคุณน่ะ