ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 275

[ปรึกษา]อยากจะง้อแต่ไม่มีโอกาส

คือว่าผมชอบ ผญ คนนึง ผมก็ชอบมาเกือบปี ผมก็จีบไปเรื่อยๆ แต่เธอบอกว่าเธอมีแฟนแล้ว ผมก็แห้วดิ่ครับ แล้ววันนึงเธอบอกว่า เธอโสดแล้ว ผมก็จีบไปตามภาษาของผม วันนึงผมก็ขอเธอคบ เธอก็ตกลงคบ

แล้วคือว่า ผมก็รักเธอคนนั้นมากน้ะ แต่เขาบอกกับผมว่าลองคบสัก เดือนนึงก่อน แล้วผมทำกับเธอคนนี้เหมือนคนไม่รุ้จักกันอะ ก้คือว่าผมขี้อาย ผมก้ไมกล้าคุยกับเธอ ส่วนมากก้คุยใน เฟส อื่นๆ ไรพวกนี้มากกว่า

จนวันวาเลนไทน์ ผมก็ได้ซื้อกุหลาบให้เธอ แต่ก่อนให้ มันเหี่ยวว ผมก้ทิ้ง วันนั้นก้หามาวุ่นเลยครับ แต่แล้วผมก็ไม่ได้ให้ไป ผมรุ้สึกแย่มาก วันต่อมาผมเลยให้กับมือเลย เธอก็ให้ผมมา เขียนอะไรมาไม่รุ้ ผมก็ติดใจ ผมก็แปลออก

คือว่าใกล้วันครบเดือนนึงแล้วอีกอย่างมีเพื่อนบอกว่าเธอคบกับคนนั้นคนนู้นนอยุ่ผมก็พยายามคิดว่าเขาอาจเลิกกันแล้วก้ได้ จนนับถอยหลังมาเรื่อย ผมก็ท้อ ไม่รุ้จะทำอะไร ก็ปล่อยไปจนกระทั่งเธอบอกเลิกผม

ผมก้บอกกับเธอว่า เรากลับมาเป็นเหมือนเดิมได้ไหม เธอบอกว่าอย่าดีกว่า พบก็ง้อเธอมาตลอด

เธอตอบแต่คนอื่น แต่เธอไม่ตอบผมสักนิด โพสต์ไรไปก็ไม่ตอบ แต่ตอบเพื่อนผม ผมก็ไม่รุ้จะทำไง ผมรู้สึกเว้งว้างมากเรย :'[ แล้วมะกี้พึ่งดู รักเว้ยเฮ้ย จบ ผมก็ว่าเหตุการณ์มันเหมือนกับชีวิตผม ก็เรยมาขอระบายอะครับ
    Life Has No Limit - เพราะชีวิตเป็นของเรา

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    สุดท้ายถ้ามันไม่ไหวจริงๆ ก็คงต้องปล่อยวางละครับ
    เค้าอาจจะไม่ได้จริงจังอะไรกับคุณมากซักเท่าไร

คุณก็ควรทำตัวให้เป็นปกติถ้ายังอยากเป็นเพื่อนกันอยู่
    ต้องทำใจและยอมรับกับสิ่งที่เกิดขึ้น แล้วเดินหน้าสู้กันต่อไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ทำตัวให้ปกติน้ะนาย
    เป็นผม ผมใด้ยินคำว่าครบ1เดือนก่อนก็ท้อเเล้ว
    เหมือนเห็นเราเป็นตัวพักใจน้ะ
    พรุ้งนีั้ยังมีคนดีๆรอนายอยู่น้ะไม่ต้องเสียใจเลิกวันนี้ดีกว่าไปเสียใจวันหลังน้ะ
    ยิ้มหวาน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ชีวิตมันน่าเศร้าเรื่องของคุณเหมือนกับเรื่องของผมเป๊ะเลย แต่ของผมอาทิตย์เดียว ตอนนี้ลืมลงและกว่าจะลืมได้เกือบปีเหมือนกัน สู้ต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้