ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346

[Wii On PC] Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3 [Mediafire][3.25GB]คลื่นเต่าสะท้านฟ้า

Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ city-hunter อ่านกระทู้
    มาคอนเฟิมครับ สเป็คผม amd athlon64x2 5600 ati 5570 ram2g ยังลื่นเลย ไม่ใช่ลื่นธรรมดา ลื่นมว๊าก เป็นกำลังใจให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bagame อ่านกระทู้
    ขอเพิ่มเติมนิดหนึงนะครับ เจ้าของกระทู้ช่วยเอาเข้าหน้าแรกด้วยนะครับ ^^

นี้คือเซฟนะครับสำหรับคนที่เล่นเบื่ออยากได้ตัวครบ

เอาหล่ะถึงเวลาลง save แล้ว

1 โหลดมาจะได้ไฟล์ data.bin

2 เข้า Dolphin จากนั้นคลิกที่เกม DragonBall

3 จากนั้นเลือก Tools แล้วเลือก Wii save import

4 จากนั้นก็จะมีให้หาไฟล์ ก็หาไฟล์ที่โหลดไปแล้วกด ok จากนั้นก็ลบไฟล์ data.bin ไปเลย

5 จากนั้นลองเข้าเกมแล้วดูว่าตัวครบหรือยัง

ถ้าครบแล้วก็เอาภาพมายืนยัน กันหน่อยนะ 555+

Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3
    The games are quite different from the often-compared Budokai series; they use a "behind-the-back" third-person camera perspective. Also different from the Budokai series (and more of a throw-back to games from the Super Famicom era), each form is treated as its own character, with varying stats, movesets and fighting styles, similar to Dragon Ball Z: Legendary Super Warriors while the free roam element is similar to Dragon Ball Z: Sagas. In battle, players can build up their Ki gauge to execute various techniques such as the Power Guard, which reduces the damage characters take by 1/4. The Ki gauge can also be used to use moves referred to as Blast 2 skills. Every character has a unique set of Blast 2 skills that allow the character to use special moves such as Ki blasts and physical attacks. Characters also have a self-recharging numeric gauge called Blast Stock that allows players to use techniques called Blast 1 skills. Blast 1 skills usually have a supportive effect such as allowing characters to regain health or immobilize the enemy. Players can also power up into a mode called Max Power Mode normally by building up their Ki beyond full at the cost of Blast Stock bars. Max Power Mode makes the character that initiated it faster, stronger, and able to use moves that are exclusive to the mode. One of these moves is the Ultimate Blast which is usually the most powerful move a character has, though use of any Blast 2 skill or the Ultimate Blast immediately ends Max Power Mode

Screenshot

Video

ดูกันยาวๆเลยนะ

Download

Mediafire 18 Part/200MB

โปรแกรมDolphinเวอร์ชั่นล่าสุดสำหรับใช้เล่นครับ โหลดคลิก

Part1 Part2 Part3 Part4 Part5 Part6 Part7 Part8 Part9 Part10
    Part11 Part12 Part13 Part14 Part15 Part16 Part17 Part18

ติดพาสให้ใส่ Password : JPS-DBT3R

แตกไฟล์จะได้ Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3.iso
    เปิดโปรแกรม Dolphin.exe กด open แล้วเลือกไฟล์ที่โหลดมาครับ

ผมใช้จอยPS2 เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ

วิธีปรับจอย
    เลือกที่

ใครใช้คีย์บอร์ดก็ปรับตามจอยเลยนะครับแล้วแต่ถนัด

===============================================================

ทดสอบด้วยสเปกเครื่องผม

Pentium Dual Core E5400
    HIS 5670 DDR5 1GB 128BIT
    RAM 2 GB DDR2
    DX9.0C

ลื่นหัวแตกครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthgta2010 อ่านกระทู้
    เซฟตัวละครครบครับ อัพไห้ทุกคนแล้วนะ อิอิ ยืนยันว่าใช้ได้ 100 เปอเซนนะ
    http://www.mediafire.com/?pv65g2y2caebez2
    เจ้าของกระทู้เอาขึ้นหน้าแรกเลย เหนมีคนอยากได้ อิอิ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yiew697dg อ่านกระทู้

เล่นได้ 100% ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bagame อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้มีภาพยืนยัน

มันส์จุใจกันเลยทีเดียวนะครับขอบคุณ

ผมใช้ คีบอร์ด เล่นนะครับ

นี้คือตัว Dolphin ที่ผมใช้อยู่ปรับ คีบอร์ด เอาไว้แล้วใครที่ไม่มีจอย โหลดของผมไปได้นะครับ

ใครโหลดของผมไปแล้วไม่รู้ว่าปุ่ม ไหนแปลงร่าง ปุ่มไหน ใช้ท่าอะไรยังไง บอกผมได้นะครับ

ดันๆแต่ไม่ได้มาดันอย่างเดียวเอาภาพมาโชว์ยั่วน้ำลายอีกตามเคย 555+

จัดภาพมากันแบบเต็มๆกันเลยทีเดียว 555+

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sunshinekung : 23rd April 2012 เมื่อ 10:55

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ผมกรอกคีย์ด้านล่างเรียบร้อยเเล้วนะครับ ตอนนี้กําลังโหลดเกมส์อยู่ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    5555+ คอมโบไม่เป็นกด สี่เหลี่ยม รั่วๆ
    ได้ดีกับได้เสียระดับความเพลียต่างกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    เล่นได้ไหมครับ

รอหนูทดลอง

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gigkok02 อ่านกระทู้
    เล่นได้ไหมครับ

รอหนูทดลอง
    ได้แน่นอนครับ ก็ผมเล่นเล่นได้นี่ละ ผมเลยเอามาแจกต่อ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ขอบคุณ สำหรับเกมดีๆครับ
    โหลดเลยนะ ^^

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ไม่ได้เล่นDragon Ball มานานหลายปีละโหลดเล่นหน่อยดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    7,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 601
    พาสะไรหรอครับ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yiew697dg อ่านกระทู้
    พาสะไรหรอครับ
    พาสคือ JPS-DBT3R ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ย้ำครับ พาสคือ JPS-DBT3R

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::Miyashita Haruka::.
    .::ข้างหลังคุณ::.
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    หาอยู่พอดีเลย

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เคยโหลดเวอร์ชั่นของ ps2 มาเล่นผ่าน Pcsx2 แร้วภาพเปนคลื่นอ่ะคับ

เวอร์ชั่น wii จะเป็นป่าวคับ
    Spark Fly !!!

ดูเมะไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    Blog Entries
    1
    เล่นแบบ PS2 จบแล้ว มาแล่น PC บ้าง (REMIX)
    จัดผมที่ยุ่งๆน่ะ -////- 

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maramelon อ่านกระทู้
    เคยโหลดเวอร์ชั่นของ ps2 มาเล่นผ่าน Pcsx2 แร้วภาพเปนคลื่นอ่ะคับ

เวอร์ชั่น wii จะเป็นป่าวคับ
    ผมก็เคยเล่นของPCSX2 ครับ แต่รู้สึกว่าของ wii จะลื่นกว่านะครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sunshinekung อ่านกระทู้
    ผมก็เคยเล่นของPCSX2 ครับ แต่รู้สึกว่าของ wii จะลื่นกว่านะครับ
    ที่ท่านเคยเล่นผ่าน pcsx2 แร้วเกิดปัญหาภาพเป็นคลื่นหรือป่าวคับ

ผมเกิดปัญหาหลายเกมส์เรย

ถ้าท่านรู้วิธีแก้ก็ฝากบอกกันหน่อยนะคับ
    Spark Fly !!!

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    พาสอะไรงะ

ครับบบ ด่วนๆๆ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeedalone อ่านกระทู้
    พาสอะไรงะ

ครับบบ ด่วนๆๆ
    พาส JPS-DBT3R ครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sunshinekung อ่านกระทู้
    พาส JPS-DBT3R ครับ
    ขอบคุณมากครับ ได้แล้วจะมาบอก ^^

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    5555 ถามพาสกันใหญ่ ไม่อ่านดีๆ -*-

+1 ครับ กำลังโหลด !!
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณ คับ

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ขอเกมอื่นๆ อีกได้ป่าวอยากเล่น
    ปล.อยากได้ onepice อ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Cutto23 : 19th April 2012 เมื่อ 14:34

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 100 เปอร์เซ็น ครับ
    ว่าแต่เปลี่ยนร่างกดตัวอะไรหรอครับ กดไม่ได้สักที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puncake : 19th April 2012 เมื่อ 18:51

กล่าวขอบคุณ
    7,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 601

เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมอยากทราบ สเปคผมเล่นลื่นป่าว

AMD Athlon(tm) II X4 630 Processor 2.80 GHz
    RAM 2.00 DDR3 DX9.0c GALAXY GF210PCI 1GB (Nvidia)

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Biskitezi อ่านกระทู้
    ผมอยากทราบ สเปคผมเล่นลื่นป่าว

AMD Athlon(tm) II X4 630 Processor 2.80 GHz
    RAM 2.00 DDR3 DX9.0c GALAXY GF210PCI 1GB (Nvidia)
    ผมดูของAMDไม่เป็นครับ แต่ถ้าแรงกว่าเครื่องผมน่าจะลื่นอยู่แล้ว

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: