ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 45678 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    มันส์มากขอบคุนเน้อ

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthgta2010 อ่านกระทู้
    มาช้ากว่าผมไปนิดหนึงครับ 5555+
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earthgta2010 อ่านกระทู้
    ผมอัพขึ้นmediafileคับ จะได้โหลดกันง่ายๆ
    ผมอัพแบบ ลิงค์ ตรงอ่ะครับ กดเข้าลิงค์ ปุ๊บ โหลด ปั๊บ 5555+ (ชนะให้ได้ 55+)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    บอกรายละเอียดโหมดต่างๆ ได้ไหมครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ก้อนเมฑ : 24th April 2012 เมื่อ 02:13
    So_Jaff

Go To Sleep
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    เซฟตัวละครครบครับ อัพไห้ทุกคนแล้วนะ อิอิ ยืนยันว่าใช้ได้ 100 เปอเซนนะ
    http://www.mediafire.com/?pv65g2y2caebez2
    เจ้าของกระทู้เอาขึ้นหน้าแรกเลย เหนมีคนอยากได้ อิอิ
    ทำไมลงเซฟของนายแล้วเสียงตัวละครเปลี่ยนอะครับ มีวิธีทำให้เสียงเป็นแบบเดิมเปล่าครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FOXSOFT อ่านกระทู้
    นายก็เข้าออฟชั่นไปเปลี่ยนเสียงให้เป็น อังกฤษ ในเมนู Sound/ Change Voice อังกฤษ/ญี่ปุ่น มีให้ปรับตั่งแต่ลงให้ PS2 แล้วครับ
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blackwax : 24th April 2012 เมื่อ 13:32

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armarm2002 อ่านกระทู้
    evolution z มันคืออะไรครับ... (ที่มันเ็ป็นต่างหูให้ซื้ออะครับ มันเพิ่มค่าอะไรบ้างหลอ แล้วใช้อันไหนดีครับ คนที่เล่นเซียนๆบอกที อิอิ)
    (ดันๆๆๆ- -")
    ผู้รู้ตอบโผมด้วยน้า T^T

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackwax อ่านกระทู้
    ทำไมลงเซฟของนายแล้วเสียงตัวละครเปลี่ยนอะครับ มีวิธีทำให้เสียงเป็นแบบเดิมเปล่าครับ

นายก็เข้าออฟชั่นไปเปลี่ยนเสียงให้เป็น อังกฤษ ในเมนู Sound/ Change Voice อังกฤษ/ญี่ปุ่น มีให้ปรับตั่งแต่ลงให้ PS2 แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    น่าสนุกดีครับ แต่ไม่ขอโหลดเพราะไม่ค่อยชอบดราก้อลบอล

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armarm2002 อ่านกระทู้
    ผู้รู้ตอบโผมด้วยน้า T^T
    ไม่รู้เหมือนกันครับ - -*

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sunshinekung อ่านกระทู้
    อันนี้ไม่เกี่ยวกับเกมส์นะครับ กด Close ไป
    มันเป็นที่ตั้งค่าของเครื่องWiiครับ เราไม่ได้เครื่องเครื่องwiiจริงๆก็Closeไปครับ
    ผมกด close ไปแล้วมันไปอยู่ที่หน้า press anykey พอกดอีกมันก็พามาหน้าที่ตั้งค่าของเครื่องWii ครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ท่านครับ ผมผเล่นแล้วภาพลื้นดีครับ แต่อสียงนี้สิครับ มันไวไปอะครับ ปรับเสียงให้ไวปกติก็เข้าเกมไม่ได้ครับ ทำไงดี

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ totemo_jojo อ่านกระทู้
    ท่านครับ ผมผเล่นแล้วภาพลื้นดีครับ แต่อสียงนี้สิครับ มันไวไปอะครับ ปรับเสียงให้ไวปกติก็เข้าเกมไม่ได้ครับ ทำไงดี
    ลองถ่ายรูป โปรแกรม dolphin ที่ตั่งค่าไว้หน่อยครับ

เย่ๆชื่อน้ำตาลเพราะกระทู้นี้ 555+

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bagame อ่านกระทู้
    ลองถ่ายรูป โปรแกรม dolphin ที่ตั่งค่าไว้หน่อยครับ

เย่ๆชื่อน้ำตาลเพราะกระทู้นี้ 555+
    ว้าวเป็นVIPแล้วเรอะ

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sunshinekung อ่านกระทู้
    ว้าวเป็นVIPแล้วเรอะ
    เต็มที่เลยที่นี้ครับ 555+

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ได้ละครับ ลองปรับมั่วๆ ดูอะครับท่าน แต่ก็ยังมีเสียงกระตุกเป็๋นพักๆอยู่ดีอะครับ ส่วนภาพนี้เอามาลงลำบากอะครับพอดีว่าตอนนี้กลับบ้านใช้คอมอีกเครื่องเข้าเว็บครับ (คอมกากมากๆ) ส่วน evolution z นี้มันเป็นเหมือน อัพ skill อะนะ ยิ่งใส่เยอะยิ่งเก่งมั้ง ผมว่ามันก๋ไม่ได้ต่างไรกันมากนะแต่ผมก็อัพเพราะเค้าให้เงินมาปลดล็อคมา เราต้องเอาให้คุ้ม อิอิ ขอบคุณ จขกท มากเน้อ ที่เอาเกมดีๆมาแบ่งกัน

ปล.เอาวิธีตั้งค่าของท่านขึ้ินหน้าแรกด้วยเลยสิครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ totemo_jojo อ่านกระทู้
    ได้ละครับ ลองปรับมั่วๆ ดูอะครับท่าน แต่ก็ยังมีเสียงกระตุกเป็๋นพักๆอยู่ดีอะครับ ส่วนภาพนี้เอามาลงลำบากอะครับพอดีว่าตอนนี้กลับบ้านใช้คอมอีกเครื่องเข้าเว็บครับ (คอมกากมากๆ) ส่วน evolution z นี้มันเป็นเหมือน อัพ skill อะนะ ยิ่งใส่เยอะยิ่งเก่งมั้ง ผมว่ามันก๋ไม่ได้ต่างไรกันมากนะแต่ผมก็อัพเพราะเค้าให้เงินมาปลดล็อคมา เราต้องเอาให้คุ้ม อิอิ ขอบคุณ จขกท มากเน้อ ที่เอาเกมดีๆมาแบ่งกัน

ปล.เอาวิธีตั้งค่าของท่านขึ้ินหน้าแรกด้วยเลยสิครับ
    ได้คำตอบแล้วนะครับว่า evolution z คือโมด อะไร

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nixnox อ่านกระทู้
    ผมกด close ไปแล้วมันไปอยู่ที่หน้า press anykey พอกดอีกมันก็พามาหน้าที่ตั้งค่าของเครื่องWii ครับ
    เล่นได้แล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nixnox : 25th April 2012 เมื่อ 12:04

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ลงเซฟตรงไหนหรอครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ donutza9104 อ่านกระทู้
    ลงเซฟตรงไหนหรอครับ
    ลองเปิดหน้าแรกแล้วดูดีๆครับ เจ้าของกระทู้อุส่าเอาขึ้นไว้บนสุด

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 260

ใน evolution z ผมลองใช้ต่างหูสีส้มที่ชื่อ halo อะครับ แจ่มมว๊ากเลย ลดพลังตอนใช้สกิวตั้งครึ่งนึงแหนะ แต่ข้อเสียคือใช้ตั้ง5สล๊อด แถมลดเลือด1หลอดเลยหละ - -"

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ใน evolution z ผมลองใช้ต่างหูสีส้มที่ชื่อ halo อะครับ แจ่มมว๊ากเลย ลดพลังตอนใช้สกิวตั้งครึ่งนึงแหนะ แต่ข้อเสียคือใช้ตั้ง5สล๊อด แถมลดเลือด1หลอดเลยหละ - -"
    เดียวลองใช้มั้ง

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bagame อ่านกระทู้
    ลองเปิดหน้าแรกแล้วดูดีๆครับ เจ้าของกระทู้อุส่าเอาขึ้นไว้บนสุด
    อิอิผมลืมดูครับได้ละครับ ขอบคุณมากคับ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รวมร่างกดยังไงอะครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ coolergames อ่านกระทู้
    รวมร่างกดยังไงอะครับ
    แปลงร่างตอนขั้น4(โงกุนอะนะ)

ปล. อาจไม่ใช่ผมก็ลืมแล้วว

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3

Exclamation

โหลดไฟล์ XINPUT1_3.dll
    เอาไปไว้ที่ E:\WINDOWS\system32 ครับ
    ผมก้อเป็นเหมือนกัน พอเอาไฟล์มาใส่แล้วก้อเปนยังงี้
    http://pic.free.in.th/id/4c2bfeaf5a4...d0a72de44958be

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assanai อ่านกระทู้
    ผมก้อเป็นเหมือนกัน พอเอาไฟล์มาใส่แล้วก้อเปนยังงี้
    http://pic.free.in.th/id/4c2bfeaf5a4...d0a72de44958be
    ได้แล้วคับ ต้องลง direck-x คับ