ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Blog Entries
    1

ขอความคิดเห็นเรื่ิองการซื้อ IPhone 4s แบบผ่อนจ่ายหน่อยครับ

ขอความคิดผู้รู้เห็นเรื่ิองการซื้อ IPhone 4s หน่อยครับ
    ใครพอรู้วิธีไหน ที่ผ่อนแล้วดีที่สุดบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยเนอะ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FH3Ziiz : 19th April 2012 เมื่อ 15:43

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    ซื้อ Iphone 4s ที่ผมรู็มักจะต้องซื้อซิม 3G มาด้วย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -C[-a-R-_BoNz]- อ่านกระทู้
    ซื้อ Iphone 4s ที่ผมรู็มักจะต้องซื้อซิม 3G มาด้วย
    ผมอยากซื้อแบบผ่อนจ่ายอ่ะครับ พอจะรู้ไหม ผ่อนแบบไหนดีที่สุด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FH3Ziiz อ่านกระทู้
    ผมอยากซื้อแบบผ่อนจ่ายอ่ะครับ พอจะรู้ไหม ผ่อนแบบไหนดีที่สุด
    ชอบค่าย ไหนจัดค่ายนั้นแต่ จขกท. ใช้ค่ายไหนอยู่อะ แล้วส่วนมากมันจะเป็นแบบ 10 เดือน 0% ก็แนะนำให้ได้แค่นี้ เพราะค่ายแต่ละค่ายมันไม่เหมือนกัน แต่ควรดูว่าค่ายไหนดีที่สุดแถวบ้าน จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    ชอบค่าย ไหนจัดค่ายนั้นแต่ จขกท. ใช้ค่ายไหนอยู่อะ แล้วส่วนมากมันจะเป็นแบบ 10 เดือน 0% ก็แนะนำให้ได้แค่นี้ เพราะค่ายแต่ละค่ายมันไม่เหมือนกัน แต่ควรดูว่าค่ายไหนดีที่สุดแถวบ้าน จขกท.
    น่าจะเป็น DTAC อ่ะครับ ไม่ก็ AIS แต่ผมว่า AIS น่าจะดีกว่า แต่ว่าที่ผ่่อน 10 เดือน 0% ถ้าเราเลือกค่ายใดค่ายหนึ่ง มันจะบังคับให้เราใช้แพ็กแกจด้วยรึเปล่าอ่ะครับ แบบต้องจ่ายแพ็กแกจรายเดือนอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FH3Ziiz อ่านกระทู้
    น่าจะเป็น DTAC อ่ะครับ ไม่ก็ AIS แต่ผมว่า AIS น่าจะดีกว่า แต่ว่าที่ผ่่อน 10 เดือน 0% ถ้าเราเลือกค่ายใดค่ายหนึ่ง มันจะบังคับให้เราใช้แพ็กแกจด้วยรึเปล่าอ่ะครับ แบบต้องจ่ายแพ็กแกจรายเดือนอ่ะ
    ถูกต้องเลยจ๊ะพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    13
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    ถูกต้องเลยจ๊ะพี่น้อง
    ครับผม แล้วมีนอกเหนือจากนี้ป่ะครับ แบบผ่อนที่ดีกว่านี้ ?

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    รายเดือน AIS ตอนนี้เป็นประเด็นอยู่ไม่ใช่หรอ

กล่าวขอบคุณ
    575
    ครับผม แล้วมีนอกเหนือจากนี้ป่ะครับ แบบผ่อนที่ดีกว่านี้ ?
    ถามผมไปก็ไม่ช่วยอะไรเท่าหรอก เพราะผมไม่ใช่เจ้าหน้าที่ของ 3 ค่ายนั้น คุณดูเอาจะเว็บค่ายเอาว่าโปรไหนน่าสนใจจะดีที่สุด