ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5

Mount & Blade Collection อีกเกมส์ ที่ไม่ควรพลาดจัดแท้ ลด 75 เปอร์เซ็น ShuJi อีกเกมส์ที่ผมแนะนำ

เป็นเกมส์ นี่ ผมแนะนำ อีกเกมส์นึง เลยนะ ครับเกมส์นี้ ออกแนวว่า เรา เป็นนักรบ คนนึง และสร้างเนื้อเรื่องของตัวเอง คุณสามารถ สร้างกองทัพ และ กลุ่มทหารรับเจ้าของตัวเอง สามารถ ปล้นสดม เก็บของ ผู้ตายไปขาย

เราต้องดูแลกองทัพโดยการหาเงินไม่ว่าจะหาเงินได้จากก ารรับทำภารกิจ การหาสินค้าไปขาย การปราบศัตรูแล้วเก็บของไปขาย เมื่อเรามีเมืองของตัวเองก็สามารถที่จะเก็บภาษีได้ เมื่อต่อสู้ก็จะได้ค่าประสบการณ์และมีการอับเกรดทั้ง ตัวเรา เพื่อนของเราและทหารในกองทัพของเราและก็พยายามต่อสู้ เพื่อก้าวสู่จุดสูงสุด ของตำแหน่งเช่นเป็นผู้ครองนคร

การต่อสู้ก็สามารถจะต่อสู้ได้หลากหลายไม่ว่าจะเป็นการใช้ดาบ หอก ไม้เท้า ธนู ขวาน มีอาวุธและชุดเกราะหลากหลายให้เหลือกใช้ตามความสามาร ถและค่าประสบการณ์ของ เรา สิ่งที่เป็นจุดเด่นของเกมนี้คือการต่อสู้บนหลังม้าซึงทำออกมาได้ดีและสนุก การรบก็สามารถที่จะสั่งการทหารของเราได้และการรบก็มี หลากหลายทั้งควบม้ากลาง ทะเลทราย ลุยกลางป่า ลงแม่น้ำ บนพื้นที่สูง ในหมู่บ้าน บุกป้อมปราการ

เมื่อเข้าไปเล่นในโหมดนี้เราจะต้องเลือกว่าจะเป็นสาย อาชีพไหน จะเป็นนักดาบ นักธนูหรือพวกรบบนม้าและจะอยู่ฝ่ายไหน สามารถเลือกชุดเกราะและอาวุธได้จำนวนหนึ่งถ้าสังหารศัตรูได้ก็จะได้เงินมา เพื่อสะสมเอามาซื้ออาวุธและชุดเกราะใหม่เพิ่มได้ ในการเล่นแต่ละครั้งจะมีผู้เล่นได้สูงสุด 64 คนและก็มีบางเซิร์ฟเวอร์ที่มีการดัดแปลงให้สามารถเล่ นกันได้ 100 ถึง 200 คนเหมือนสงครามย่อยกันเล่นแต่ว่าสิ่งที่สำคัญคือต้อง มีอินเตอร์เน็ตความเร็ว สูงเพื่อที่จะเล่นกันได้สนุกไม่มีอาการเกมหยุดหรือหนืดมากวนใจ

สรุปแล้วเป็นเกมส์ที่ไม่ควร พลาด เลย เพราะ ราคานี้ ไม่ต่างจากจัดเถื่อนเลย ทีเดียว

แถม co-op ได้ด้วย ท่า จำไม่ผิด จะเป็น เชิฟเวอร์ใหญ่เป็นพันๆ คน ไปตี กันให้แหลก ลานกันเลยทีเดียว เพราะฉะนั้นเป็นเกมส์ที่ ไม่ควร พลาดอีกเกมส์ นะครับ แนะนำ ให้มาเล่น ด้วยกัน
    อีกเกมส์ ที่ ShuJiSaiKano แนะนำ ว่าไม่ควรพลาด

steam ลดราคา 20-24 นะครับ

http://store.steampowered.com/sub/14259/

หากใครมีบัตรเครดิต กด เองได้เลย ส่วนใคร อยาก เล่นเกมส์แท้ แต่ไม่สามารถกดเองได้ ผมช่วยได้ ในราคา 290 ทรูน๊ะครับ

ติดต่อฝากชื้อได้ที่

shuji-@hotmail.com

เฟสบุ้ค

https://www.facebook.com/Cospaylover

steam

http://steamcommunity.com/profiles/76561198053129768/

มีข้อสงไสตรงไหนรึยังไง ถามผมได้จ้า อยากให้ ทุกคนมีเกมส์แท้ ในราคาถูกเน้อ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shuji : 20th April 2012 เมื่อ 01:48
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

๐ แมวขนขาวหัวไก่แดง ๐
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    หรอยๆ น่าลอง

เมี๊ยววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว !!!!!

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    น่าเล่นดี แต่เสียดาย ต้องซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wAkie อ่านกระทู้
    น่าเล่นดี แต่เสียดาย ต้องซื้อ
    จริงๆแล้วโหลดเถื่อนเล่น ก็ได้ ครับ ท่า กลัวเปลืองตัง แต่คง จะหาเชิฟ เล่น แบบ co-opไม่ได้ โดยส่วนตัว แล้ว ท่าไม่ใช่เกมส์ ที่ ดี และลด ถูกจริงๆ ผมก็ไม่เอามาแนะนำ น่ะนะ เพราะรู้ว่า น้องๆชาว JKG ส่วนใหญ่จะ ติดของฟรี เถื่อน ละเมิดลิขสิทธิ์ กัน
    แต่ที่ผม เอามา ให้ ได้รับทราบกันเผื่อใคร อยากจะได้ เกมส์ ดีๆ ราคาๆ เกมส์เถื่อนไปนั่งเล่น กันบ้าง แล้วจะได้รู้ว่า เกมส์ แท้ไม่ได้มีดีแค่ มันเป็นของแท้ เฉยๆ อยากให้รู้จักว่า Steam มันเป็นยังไง อิอิ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shuji อ่านกระทู้
    จริงๆแล้วโหลดเถื่อนเล่น ก็ได้ ครับ ท่า กลัวเปลืองตัง แต่คง จะหาเชิฟ เล่น แบบ co-opไม่ได้ โดยส่วนตัว แล้ว ท่าไม่ใช่เกมส์ ที่ ดี และลด ถูกจริงๆ ผมก็ไม่เอามาแนะนำ น่ะนะ เพราะรู้ว่า น้องๆชาว JKG ส่วนใหญ่จะ ติดของฟรี เถื่อน ละเมิดลิขสิทธิ์ กัน
    แต่ที่ผม เอามา ให้ ได้รับทราบกันเผื่อใคร อยากจะได้ เกมส์ ดีๆ ราคาๆ เกมส์เถื่อนไปนั่งเล่น กันบ้าง แล้วจะได้รู้ว่า เกมส์ แท้ไม่ได้มีดีแค่ มันเป็นของแท้ เฉยๆ อยากให้รู้จักว่า Steam มันเป็นยังไง อิอิ
    พูดถูกใจผมมากเลย แต่เกมนี้ไม่ใช่แนวอ่ะ ****เหมือนเราเป็นคนธรรมดาเลยตายง่ายจัด ละ texture ก็เหมือนเกมเก่าๆเลย = ='

ปล.แนะนำสำหรับคน ที่ไม่มีบัตรเครดิตนะคับ ใช้บัญชีที่เป็น master card ละไปสมัครทำบัตรซื้อของออนไลน์ได้นะ เหมือนบัตรเครดิตทุกอย่างตอนนี้ที่ผมใช้อยู่ก็ k-banking ของ กสิกร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย auditionko : 20th April 2012 เมื่อ 03:44

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    555 โหลดเถื่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ท่าน shuji คือท่าน Zeraphix ใช่ปะครับ ตอนก่อนผมชอบมากเลยท่าน Zeraphix อัพเกมส์ MF โหลดง่ายกระทู้สวยงามเป็นระเบียบ ไฟล์ไม่มีปัญหาเลย ตามโหลดของท่านมาโดยตลอด แล้วอยู่ดีๆท่านก็หายไปนานเลย จนตอนหลังผมต้องมาใช้บริการ ท่าน Gii1818 แทน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เกมนี้แนะนำอย่างยิ่งยวดครับ ตอนแรกๆผมก้ว่าทำไมกราฟฟิกไรพวกนี้ไม่ค่อยสวยสักเท่าไหร แต่ระบบรบบนหลังม้าสุดยอดมาก จุดเด่นเกมนี้เลยทีเดียว

แล้วอีกอย่างเกมนี้ที่ออกมาครั้งแรก มีคนสร้างเกมนี้แค่ 2คน!!!!! ถ้าผมจำไม่ผิดนะ ทำมาได้ขนาดนี้สุดยอดมากครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    290 โคตรถูกพวกคุณไม่มีปัญญาชื้อจริงๆๆหรือไง - -

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เหลืออยู่ 200 กว่าบาทน่าสนๆ

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    จัดแน่นอน แต่มีคนไทยเล่นเยอะป่าวอ่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มีห้องคนไทยป่ะ ถ้ามีคงดี

BF series
    กล่าวขอบคุณ
    411
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    เกมนี้สนุกมากครับ

ผมจัดมาแล้วเมื่อกี้เอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย folktheboom : 20th April 2012 เมื่อ 09:45

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    ลดถึง 24 ใช่ป่ะ จะได้ เก็บงบอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LeiTo : 20th April 2012 เมื่อ 09:52
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มันต่างกับภาค with fire and sword ยังไงหรอครับ

แถวที่มีเน็ต =[]=
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ขายของชัดๆ =[]=" ผมสามารถเกมนี้ได้ในราคาไม่ถึง200ร้อยด้วย =w=
    เล่นเกมแท้แล้วสังคมรังเกียจ เห้อ~ สังคมชักจะอยู่ยากขึ้นทุกที

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 24linkinpark อ่านกระทู้
    ท่าน shuji คือท่าน Zeraphix ใช่ปะครับ ตอนก่อนผมชอบมากเลยท่าน Zeraphix อัพเกมส์ MF โหลดง่ายกระทู้สวยงามเป็นระเบียบ ไฟล์ไม่มีปัญหาเลย ตามโหลดของท่านมาโดยตลอด แล้วอยู่ดีๆท่านก็หายไปนานเลย จนตอนหลังผมต้องมาใช้บริการ ท่าน Gii1818 แทน
    อ่อ ผม รอ ดูท่าที่ ของ MF สักพักครับเพราะ ลบ เกมส์กัน บรรลัย ส่วน ผมไม่ใช่ ท่าน Zeraphix คน เก่าครับ เขาเป็นแรงบรรดาลใจ ให้ผม มาอัพเกมส์ เฉยๆ

ขายของชัดๆ =[]=" ผมสามารถเกมนี้ได้ในราคาไม่ถึง200ร้อยด้วย =w=
    ท่าคุณมีปัญญาดึง จากรัสเซีย หรือ ยูเครน มา เล่นก็เชิญ ครับ เพราะยังไง ทรูมันก็ +เพิ่ม12 ผมก็ ช่วยได้ตามหน้าที่ผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nexcellene อ่านกระทู้
    290 โคตรถูกพวกคุณไม่มีปัญญาชื้อจริงๆๆหรือไง - -
    คุณอย่าคิดว่าคนอื่นเขาจะมีตังเหมือนคุณสิคร๊าบ ถึงราคามัน จะ แค่ 290 ก็ จริง อ่า มัน อาจ แพง ไป สำหรับบ้างคนก็ได้คร๊าบ

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ฟัคเย่....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mhuja : 20th April 2012 เมื่อ 11:26

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nexcellene อ่านกระทู้
    ปิดเทอมแม่ไม่ได้ให้ตังครับ ^^

Surin, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    จัดแล้ว 1 ชุด คุ้มมากครับ

ปล. รอเล็งซื้อแต่ช่วงลด lol

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    Mount & Blade Collection อีกอย่างมันเป็น Collection ด้วยนะครับ
    ใครซื้อมาสะสมถือว่าคุ้มเลยทีเดียว 290 ถูกโคตรอะ

กล่าวขอบคุณ
    511
    5
    ง่ายๆ ปิด ประเด็นว่า ใครใคร่ อยาก ได้ เชิญ ชื้อมาเล่น ใครไม่มีตัง ไม่อยากจัดแท้ จะ โหลด เถื่อน เชิญ PC GAME DOWNLOAD นะจ๊ะ อย่ามาดราม่า ทู้ผม เลิก สะทีกินมาม่า ไปกินกะทู้อื่นฮ่าๆ ผม ไม่อยาก เป็น คนชง มาม่า แต่ชอบกินมาม่ากะทู้อื่นที่ไม่ใช่กะทู้ผม ครับ^^