ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1

สู้หรื่อสิ้นหวังดี

เรื่องรางของผมที่จะเล่าต่อไปนี้คุณอาจจะไม่เชื่อกันก็ได้ครับ

ผม อายุ 19 ถามว่ผมเคยมีแฟนไหม..ตอบเลยว่าไม่เคยมีมาก่อนเลยๆ
    มีอยู่วันหนึ่ง ผมไปนั่ง เดินเล่น นั่งกินเบียร อยู่ ..สยามเหมือนทุกๆๆวัน.. กับเพื่อน 1 คน
    ที่มั่งผมอยู่ใกล้ๆๆ สวน ของจุฬา ตรงซอกที่คนชอบดูดบุหรี่ จนวันนั้นาถึง มีผู้ ญ ผมคาดว่า น่า จะ มัธยม ไม่ก็ ม ปลาย
    เธอ เดินผ่านทางที่ผมนั่งกิน เธอ น่ารักมาก ๆ ผมก็ไม่แปลกใจๆ จนเธอ เดิน วนมาอีก รอบ 2 พร้อมเพื่อนอีกคน เธอเดินผ่าน
    ผม กะ เพื่อน ประมาณ 3-4 รอบ ผมบอกเพื่อนเขาเล่นด้วยไม่เล่นไม่สนแล้ว
    ผมเขียน ชื่อ facebook ผม และ email ผมให้เพื่อน ไปส่ง ให้ เพื่อนบอกผม ว่า เขาก็ยิ้มและ หัวเรอะ ผมเห็นเขาอ่าน
    ผมก็ เลยกลับบ้าน กำลังจะไปรถไฟฟ้า ผมอยากไปเห็นหน้าอีกครั้ง ผม ลงไปเดิน หาที่เดิม เดินหา อยากจะรู้เขาเรียนไหน ผมยืนดัก บน สถานีรถไฟฟ้า
    จนถึง 1 ทุ่ม ผมต้องกลับละ ชุดของเธอ เสื้อ สีชมพู่ ช่วงล่างใส่กระโปรง ใครรู้ช่วยบอกน่อยนะ

ผมภาวนาให้เธอแอดมาตลอด..ผมเข้าเเช็ค ก็ มีคนแอด แต่ไม่รู้ใช้เขาหรือป่าว แถมไม่ออนอีก

ผมเฝ้ารอ เฝ้าเช็ค internet . email.

ที่สำคัญ ผมเลิกเรียน ผมมักจะไปสยามทุกวัน คนเดียว หรื่อไปกับ เพื่อน ผม ผมนั่งที่เดิม ที่ๆเจอเธอ ตั้ง แต่ 5 โมงเย็น จนถึง 1 ทุ่ม เกือบทุกวัน
    ประมาน 2 อาทิตย์ กว่าๆ
    จนตอนนี้ ผมก็ยังไม่เจอเธออยู่ดี
    ได้แต่ภาวนาว่า ให้เธอแอดมา.
    แต่ตอนนี้ผมก็ ยังคงไปสยาม อยู่เหมื่อนเดิม เพื่อวันไหน เธอ มา ผมจะได้เจอเธออีกครั้ง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมก็ขอให้พี่ได้เจอกับเค้า หละกันนะครับ : )

ว่างๆ มานั้งดื่มกัน ที่ co co walk กันนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมจะนั่งตรง ที่ ชั้นบนเป็น ร้าน pizza ชั้นล่าง มันเป็น swenzen ตรงๆแถวๆๆสวนจุฬา อะ

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    สู้ต่อไปครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    สู้ จน ตายเลย ครับๆ

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    เป็นกำลังใจให้ครับ มันต้องมีสักวัน
    SLIPKNOT FAN CLUB

RISE
    อยู่ในใจพวกเธอหลายคนไปแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    940
    ได้รับคำขอบคุณ: 298

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ภูเก็ต [ มาเที่ยวบางน่ะ ]
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ถ้าเป็นแบบนี้ต้องบอกว่ายินดีที่ไม่รู้จักสู้ต่อไปครับ
    รักปืนเชียร์ปืนแต่อย่าไปกินลูกปืนล่ะ

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    เป็นกำลังใจให้นะ ครับ อะไรถ้าเรามุ่งมั่นแล้วในที่มันก็สำเร็จ ขอเพียงแค่คุณมีความมุ่งมั่นครับ