ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140

ถามความรู้สึกของชาว Cartoon Anime ที่มีXbox360 หน่อยครับ

รู้สึกยังกันบ้างครับที่ The Idolm@ster ไปลง PS3 ด้วย

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ไม่รู้สิ ผม มี ทั้ง Xbox 360 กะ Ps3 เลย -,,-

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ผมมี Xbox 360 ก็เฉยๆนะ กับเกม Exclusive อยากเล่นก็ต้องซื้อเป็นธรรมดาอยู่แล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ไม่มีซักเครื่อง เต่ผมว่า Xbox ภาพพอๆกับ PS3 เเถมภูกกว่าด้วย เเต่คนส่วนใหญ่ที่ซื้อ PS3 เพราะมันดู Bluray ได้ เเถมเล่นเกมได้ด้วย

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    ไม่มี X360 แต่ขอบอกว่า การที่ iM@S 2 ลงให้ PS3 นั้นทำให้จักรวาลผู้เล่นเพิ่มมากขึ้น
    ทุกคนจะได้รู้จัก The iDOLM@STER 2 อันโด่งดัง โอ้ PS3 ได้ของแถมเยอะมาก (แพงมาก!)
    ถ้าทำได้ก็จะซื้อ แม้จะอ่านไม่ออกซักตัว

ปล. ตั้งแต่เมะออกมานี่ ติดจริงๆเลยเกมนี้ (เล่นภาค SP Perfect Sun อยู่)