ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: ควรอัพไฟล์เท่าไรดี

ผู้โหวต
1348. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • 500 MB

189 14.02%
  • 1 GB

840 62.31%
  • 2 GB

398 29.53%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 40 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5131415161725 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ briele อ่านกระทู้
    ผมคนนึงนะครับ ที่สนับสนุน จขกท. นี้ครับใครที่ว่า เกมส์ เป็นโน้นนี้ถามหน่อยครับว่าคุณเคยลองพยายามทำด้วยตัวเองสุดๆแล้วหรือยังครับ ก่อนจะพูดจะว่า จขกท. ผมว่าคุณลองมองตัวเองก่อนดีกว่าไหมเขาอัพเกมส์มาให้โหลดฟรีๆ ก็ยังจะมีปัญหากัน อย่างจานข้าวอยู่ตรงหน้าคุณ ถ้าคุณเอาแต่นั่งมอง ข้าวมันจะมาเข้าปากคุณไหม ก็เหมือนเกมส์ที่คุณโหลดไปแหละครับ มีฟล์เกมส์พร้อมติดตั้ง แต่แค่ว่ามีปัญหาตอนติดตั้ง แต่คุณกลับจะไม่หาด้วยตัวเองเลย คุณต้องเข้าใจด้วย จขกท. เค้าอัพเกมส์เยอะจะให้มานั่งตอบทุกกระทู้คงไม่ไหวเพราะต้องอัพเกมส์ตามที่ทุกคนขอมา ถ้ามั่วมานั่งตอบกระทู้เดียวแล้วเกมส์ที่คนอื่นขอล่ะ ยังไงก็ ใจเขา ใจเรา หน่อยครับ ติดขัดปัญหาตรงไหนลองเซิท GooGle ดูครับ ผมทำแบบนี้เวลามีปัญหาการติดตั้งเกมส์ ผมคนนึงครับที่โหลดเกมส์จาก จขกท. มาตอนนี้ในเครื่อง 17 เกมส์ครับ เล่นได้ทุกเกมส์ไม่มีปัญหาอะไร ยังไงผมเป็นกำลังใจให้ จขกท. นะครับและจะสนับสนุนตลอดไปครับ
    โดนเอา ดอกนี้ถึงกับจุก สำหลับพวกโหลดเเล้วเจอปัญหาเล่นไม่ได้มั้ง เข้าเกมส์เเล้วเด้ง มั้ง อะไรก็ตาม อะๆๆๆๆๆ ถ้าจะเป็นคนชอบเล่นเกมส์จิงๆไม่ยากรอกปัญหาพวกนี้ เเล้วไอพวกคอมเเรงๆๆๆๆๆ เเล้วดันเล่นไม่ได้ เอาไปทิ้งซะ ถังขยะอะ มันยังว่างอยู่ คอมผมทำเเค่ 5000 เอง เล่นได้ไม่เจอปัญหาที่เล่นไม่ได้ที {???เอาคอมเเรงๆที่เล่นเกมส์ไม่ได้ ไปทิ้งซะ ???เเล้วมาเล่นคอมกากๆเถอะ}

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    THANKS YOU SO MUCH

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ briele อ่านกระทู้
    ผมคนนึงนะครับ ที่สนับสนุน จขกท. นี้ครับใครที่ว่า เกมส์ เป็นโน้นนี้ถามหน่อยครับว่าคุณเคยลองพยายามทำด้วยตัวเองสุดๆแล้วหรือยังครับ ก่อนจะพูดจะว่า จขกท. ผมว่าคุณลองมองตัวเองก่อนดีกว่าไหมเขาอัพเกมส์มาให้โหลดฟรีๆ ก็ยังจะมีปัญหากัน อย่างจานข้าวอยู่ตรงหน้าคุณ ถ้าคุณเอาแต่นั่งมอง ข้าวมันจะมาเข้าปากคุณไหม ก็เหมือนเกมส์ที่คุณโหลดไปแหละครับ มีฟล์เกมส์พร้อมติดตั้ง แต่แค่ว่ามีปัญหาตอนติดตั้ง แต่คุณกลับจะไม่หาด้วยตัวเองเลย คุณต้องเข้าใจด้วย จขกท. เค้าอัพเกมส์เยอะจะให้มานั่งตอบทุกกระทู้คงไม่ไหวเพราะต้องอัพเกมส์ตามที่ทุกคนขอมา ถ้ามั่วมานั่งตอบกระทู้เดียวแล้วเกมส์ที่คนอื่นขอล่ะ ยังไงก็ ใจเขา ใจเรา หน่อยครับ ติดขัดปัญหาตรงไหนลองเซิท GooGle ดูครับ ผมทำแบบนี้เวลามีปัญหาการติดตั้งเกมส์ ผมคนนึงครับที่โหลดเกมส์จาก จขกท. มาตอนนี้ในเครื่อง 17 เกมส์ครับ เล่นได้ทุกเกมส์ไม่มีปัญหาอะไร ยังไงผมเป็นกำลังใจให้ จขกท. นะครับและจะสนับสนุนตลอดไปครับ

สำหรับคนบางคน พอไฟล์มีปัญหาอะไร เค้าจะไม่พยายามแก้ไข้ด้วยตัวเอง แต่เค้าจะพยายามให้คนอื่นแก้ไข้ให้ตัวเอง ซึ่งแย่มาก
    จริงๆแล้วเวลาเกิดปัญหา ถามอากู๋ ก็ได้ หรือไม่ก็ลองแก้ปัญหาด้วยตัวเองซะก่อนถ้าไม่ได้ค่อยมาให้ช่วย
    ผมก็คนนึง เวลาไฟล์มีปัญหา จะไม่ค่อยเข้ามาถาม ผมจะแก้ไข้ด้วยตัวเองตลอด (ยกเว้นไม่ได้จริงๆ) คนพวกที่ชอบให้คนอื่นแก้ไขปัญหาของตัวเองนั้น ผมว่าน่าจะเป็นพวกมัวแต่จะพึ่งคนอื่นตลอดเวลา
    (อย่างไฟล์ทั่วไป มันก็มี Recovery ในไฟล์เกือบทุกไฟล์อยู่แล้ว (อาจจะทุกไฟล์เลยก็ได้) จริงๆน่าจะแก้ไข้ด้วยตัวเองได้
    และพวกนี้นะ ถ้าโหลดไปไม่เกิดปัญหาเล่นได้ จะไม่เคยเข้ามาในกระทู้ แล้วกล่าวขอบคุณหรือช่วยบอกว่าเล่นได้ บลา บลา บลา แต่ถ้ามีปัญหาเมื่อไหร่ เข้ามาถามเมื่อนั้น
    เห็นแก่ตัวไปแล้ว ไม่เคยคิดสนใจคนอื่นสนใจแต่เรื่องของตัวเอง (สมมุคิ สมัคร ID มาได้ 1ปี แล้วแต่ตอบกระทู้ไม่ถึง 10 หรือ 50 เงี้ย แล้วไอที่ตอบกระทู้นั้นส่วนมากคงจะเป็นปัญหาของตัวเองทั้งนั้น)

และที่บอกว่า พาร์ท 1-8 ไม่รู้ว่าอันไหนเป็นอันไหน นี่ไม่จริงเลย เปิดไฟล์ไหนมาก็ได้ เปิดด้วย Winrar นะ ในช่อง Search มันจะมีตัวหนังสือว่า

ABC.rar - RAR volume (number 2), unpacked size 4,621,500,416 bytes แค่นี้ก็รู้ละว่า เป็นพาร์ทที่ 2 เพราะแบบนี้ไง พวกชอบพึ่งแต่คนอื่น
    มันถึงมองไม่เห็นทั้งๆที่มันมีบอกอยู่แล้วแต่ไม่เคยจะอ่าน ขนาดในคอมตัวเองยังไม่เคยอ่าน แล้วจะมาบ่นทำไม

ปล.เป็นกำลังใจให้ จขกท. เด้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanohero : 5th October 2012 เมื่อ 01:29

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ klykeaw อ่านกระทู้
    โดนเอา ดอกนี้ถึงกับจุก สำหลับพวกโหลดเเล้วเจอปัญหาเล่นไม่ได้มั้ง เข้าเกมส์เเล้วเด้ง มั้ง อะไรก็ตาม อะๆๆๆๆๆ ถ้าจะเป็นคนชอบเล่นเกมส์จิงๆไม่ยากรอกปัญหาพวกนี้ เเล้วไอพวกคอมเเรงๆๆๆๆๆ เเล้วดันเล่นไม่ได้ เอาไปทิ้งซะ ถังขยะอะ มันยังว่างอยู่ คอมผมทำเเค่ 5000 เอง เล่นได้ไม่เจอปัญหาที่เล่นไม่ได้ที {???เอาคอมเเรงๆที่เล่นเกมส์ไม่ได้ ไปทิ้งซะ ???เเล้วมาเล่นคอมกากๆเถอะ}
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    สำหรับคนบางคน พอไฟล์มีปัญหาอะไร เค้าจะไม่พยายามแก้ไข้ด้วยตัวเอง แต่เค้าจะพยายามให้คนอื่นแก้ไข้ให้ตัวเอง ซึ่งแย่มาก
    จริงๆแล้วเวลาเกิดปัญหา ถามอากู๋ ก็ได้ หรือไม่ก็ลองแก้ปัญหาด้วยตัวเองซะก่อนถ้าไม่ได้ค่อยมาให้ช่วย
    ผมก็คนนึง เวลาไฟล์มีปัญหา จะไม่ค่อยเข้ามาถาม ผมจะแก้ไข้ด้วยตัวเองตลอด (ยกเว้นไม่ได้จริงๆ) คนพวกที่ชอบให้คนอื่นแก้ไขปัญหาของตัวเองนั้น ผมว่าน่าจะเป็นพวกมัวแต่จะพึ่งคนอื่นตลอดเวลา
    (อย่างไฟล์ทั่วไป มันก็มี Recovery ในไฟล์เกือบทุกไฟล์อยู่แล้ว (อาจจะทุกไฟล์เลยก็ได้) จริงๆน่าจะแก้ไข้ด้วยตัวเองได้
    และพวกนี้นะ ถ้าโหลดไปไม่เกิดปัญหาเล่นได้ จะไม่เคยเข้ามาในกระทู้ แล้วกล่าวขอบคุณหรือช่วยบอกว่าเล่นได้ บลา บลา บลา แต่ถ้ามีปัญหาเมื่อไหร่ เข้ามาถามเมื่อนั้น
    เห็นแก่ตัวไปแล้ว ไม่เคยคิดสนใจคนอื่นสนใจแต่เรื่องของตัวเอง (สมมุคิ สมัคร ID มาได้ 1ปี แล้วแต่ตอบกระทู้ไม่ถึง 10 หรือ 50 เงี้ย แล้วไอที่ตอบกระทู้นั้นส่วนมากคงจะเป็นปัญหาของตัวเองทั้งนั้น)

และที่บอกว่า พาร์ท 1-8 ไม่รู้ว่าอันไหนเป็นอันไหน นี่ไม่จริงเลย เปิดไฟล์ไหนมาก็ได้ เปิดด้วย Winrar นะ ในช่อง Search มันจะมีตัวหนังสือว่า

ABC.rar - RAR volume (number 2), unpacked size 4,621,500,416 bytes แค่นี้ก็รู้ละว่า เป็นพาร์ทที่ 2 เพราะแบบนี้ไง พวกชอบพึ่งแต่คนอื่น
    มันถึงมองไม่เห็นทั้งๆที่มันมีบอกอยู่แล้วแต่ไม่เคยจะอ่าน ขนาดในคอมตัวเองยังไม่เคยอ่าน แล้วจะมาบ่นทำไม

ปล.เป็นกำลังใจให้ จขกท. เด้อ

ซึ้งใจจริงๆ ที่มีคนเข้าใจ T T

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    สู้ๆต่อไปเน้อครับผม เป็นกำลังใจให้ นี่แหละคือตำนานคนต่อไป
    แล้วพวกคุณที่โหลดของเค้าไม่ได้แล้วมาโวยวาย ก็ควรพิจารณา คอมของคุณด้วยนะครับ ไม่ใช่โทษผู้อัพโหลดอย่างเดียว

ปล. ขอเกมสื I AM Alive หน่อยได้ไหมค้าบบ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ขอบคุณครับได้เกมที่ต้องการแล้ว

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunbest13 อ่านกระทู้
    สู้ๆต่อไปเน้อครับผม เป็นกำลังใจให้ นี่แหละคือตำนานคนต่อไป
    แล้วพวกคุณที่โหลดของเค้าไม่ได้แล้วมาโวยวาย ก็ควรพิจารณา คอมของคุณด้วยนะครับ ไม่ใช่โทษผู้อัพโหลดอย่างเดียว

ปล. ขอเกมสื I AM Alive หน่อยได้ไหมค้าบบ
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ
    ลิ้งเสียเเล้วหรอครับๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอ เกม นี้ ด้วย ครับ Might and Magic Heroes VI Gold Edition

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joesai2 อ่านกระทู้
    ขอ เกม นี้ ด้วย ครับ Might and Magic Heroes VI Gold Edition
    ได้ครับผมๆๆ จามคิวเลย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ASSASSIN'S CREED 2 เกมส์นี้ ผมลองซ่อมแล้วครับโหลดใหม่แล้วครับตอนนี้ตันครับไม่รู้จะทำไงแล้วอ่าคับ แต่ยังไงก็ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย topzaza16 : 5th October 2012 เมื่อ 12:55

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สำหรับคนที่โหลดแล้วมีปัญหา นะครับลองดูครับ จขกท. จะนำรูปหรือข้อความยืนยันจากคนที่ลงว่า เล่นได้ 100% ยืนยันครับ ขึ้นไว้อยู่ ยังไงก็ลอง PM ถามเจ้าของรูปที่ยืนยันดูครับ

ผมคนนึงที่จะตอบคำถามให้นะครับเพราะเข้ามาเฝ้า กระทู้นี้ทั้งวัน แต่เกมส์ที่ผมไม่ได้โหลดผมก็ตอบให้ไม่ได้นะครับ กิกิ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ filmfilm006 อ่านกระทู้
    เกม The Darkness II part7 โหลดไม่ได้อ่ะคับเหลืออันเดียวเองยังไม่ได้เล่นเลย ช่วยแก้ให้ด้วยนะคับอยากเล่นๆ
    ได้แล้วคับ ขอบคุณสำหรับเกมส์ดีๆทุกเกมส์คับ สู้ๆ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    cry of fear โหลดไม่ได้อะ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ
    ลิ้งเสียเเล้วหรอครับๆ
    กำพี่อัพเกมส์นี้แล้วหรอครับ ถ้าอัพแล้วขอลิงค์เว็บหน่อย พอดีมองไม่เห็น แหะๆ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunbest13 อ่านกระทู้
    กำพี่อัพเกมส์นี้แล้วหรอครับ ถ้าอัพแล้วขอลิงค์เว็บหน่อย พอดีมองไม่เห็น แหะๆ
    555 ผมหายังตาลาย
    http://www.jokergameth.com/board/sho...59#post1495059

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PunGamerTV อ่านกระทู้
    cry of fear โหลดไม่ได้อะ
    เกมนี้ผมโดนด่าเเละ เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topzaza16 อ่านกระทู้
    ASSASSIN'S CREED 2 เกมส์นี้ ผมลองซ่อมแล้วครับโหลดใหม่แล้วครับตอนนี้ตันครับไม่รู้จะทำไงแล้วอ่าคับ แต่ยังไงก็ขอบคุณครับ
    ลองโหลดไฟล์ที่เสียใหม่หลังเที่ยงคืนครับ เเล้วซ่อมไฟล์ดู

สำหรับคนที่โหลดแล้วมีปัญหา นะครับลองดูครับ จขกท. จะนำรูปหรือข้อความยืนยันจากคนที่ลงว่า เล่นได้ 100% ยืนยันครับ ขึ้นไว้อยู่ ยังไงก็ลอง PM ถามเจ้าของรูปที่ยืนยันดูครับ

ผมคนนึงที่จะตอบคำถามให้นะครับเพราะเข้ามาเฝ้า กระทู้นี้ทั้งวัน แต่เกมส์ที่ผมไม่ได้โหลดผมก็ตอบให้ไม่ได้นะครับ กิกิ

เเต้งกิวนะครับ มะกี้เเอบไปหลับมา 555 ขอบคุณที่ช่วยดูกระทู้เนอร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เเต้งกิวนะครับ มะกี้เเอบไปหลับมา 555 ขอบคุณที่ช่วยดูกระทู้เนอร์ครับ
    ไม่เป็นไรครับคุณอัพเกมส์ให้ผมเล่น ผมก็ตอบแทนเล็กๆน้อยๆครับ สบม. ครับ ^^

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เจิมๆๆๆๆๆๆๆๆ +100 เลย

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่คับขอ counter strike global offensive ได้ไหมคับ ถ้าได้ก้อขอขอบคุณมากๆ เลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    2
    เฉ๋ง มาก ขอบคุณมากกกก ครับ

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    2
    ผมอยากเล่น the godfather 2 อ่าคับ พอจะมีไหม ครับ

ท่ามีก้อรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    สำหลับพวกที่บอกคนอื่นว่า คอมตัวเองเล่นเกมส์ไม่ได้ทั้งที่สเปคสูง เช่น cpu i7 หรื่อ ram 6-8 GB vga 1 GB DDR5 คอมสเปคพวกนี้ล้วนเเต่เล่นเกมส์หนักได้ก็ จิง เเต่ปัญหามันคือทำให้เล่นเกมส์เก่าๆ
    เเล้วมีปัญหาเเน้ไม่กระตุก ก็อะไรสักอย่าง ถ้าเกมส์ใหม่ก็ยากที่จะได้เล่น เพราะ สเปคพวกนี้ รองรับเกมส์น้อยกว่า คอมที่เป็น DDR2 อีก <นี้คือความคิดส่วนตัว> ยิ่งเป็นวิน 7 ยิ่งหนักกว่าเดิม

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอขอบคุณอย่างมากมาย...ครับ

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekikkup อ่านกระทู้
    พี่คับขอ counter strike global offensive ได้ไหมคับ ถ้าได้ก้อขอขอบคุณมากๆ เลยคับ
    ไม่ได้ครับผม - - เดียวตะโดนด่ากัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ole อ่านกระทู้
    ผมอยากเล่น the godfather 2 อ่าคับ พอจะมีไหม ครับ

ท่ามีก้อรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    ได้ครับรอตามคิวเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ klykeaw อ่านกระทู้
    สำหลับพวกที่บอกคนอื่นว่า คอมตัวเองเล่นเกมส์ไม่ได้ทั้งที่สเปคสูง เช่น cpu i7 หรื่อ ram 6-8 GB vga 1 GB DDR5 คอมสเปคพวกนี้ล้วนเเต่เล่นเกมส์หนักได้ก็ จิง เเต่ปัญหามันคือทำให้เล่นเกมส์เก่าๆ
    เเล้วมีปัญหาเเน้ไม่กระตุก ก็อะไรสักอย่าง ถ้าเกมส์ใหม่ก็ยากที่จะได้เล่น เพราะ สเปคพวกนี้ รองรับเกมส์น้อยกว่า คอมที่เป็น DDR2 อีก <นี้คือความคิดส่วนตัว> ยิ่งเป็นวิน 7 ยิ่งหนักกว่าเดิม
    OOOOOOOO

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ole

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    ได้ครับผมๆๆ จามคิวเลย
    ขอบคุณ ครับ

47. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: