ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] MAFIA II + Patch + 7 DLC [DIRECT LINKS][FULL] ลิ้งตรงโหลดเต็มสปีด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thai278 อ่านกระทู้
    ยืนยันเล่นได้เเน่นอน 100%
    พาท 7 โหลดลิ้งสำรองถึงใช้ได้ หลังจากที่ผมลงเกม+Crack เสร็จ พอเข้าไปเล่นก้ไม่มีปัญหาอะไร เลยลองลง Update ทั้ง 4 ตัว+Crack ก็เล่นได้ปกติไม่ีมีปัญหา Save ยังอยู่ดี
    ส่วน DLC ยังไม่ลง...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earnsmile อ่านกระทู้
    ขอบคุณค่ะ
    เล่นได้ 1000000%
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanatsawin อ่านกระทู้

เล่นได้ 100 เปอครับ เอาภาพมาลงช้าหน่อย - - *
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    ้มากระโดดยัน !!
    ว่า........เล่นได้ครับ ครับ ผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icec00l อ่านกระทู้
    เล่น1000000%ครับ แต่ทำไมพลังลดลงเรื่อยๆเลยละครับ แปลกมากๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanetpangold อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับเล่นได้ทุก Mod
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้

นอนยันเลยเล่นได้ครับ
    MAFIA II

Vito Scaletta has started to make a name for himself on the streets of Empire Bay as someone who can be trusted to get a job done. Together with his buddy Joe, he is working to prove himself to the Mafia, quickly escalating up the family ladder with crimes of larger reward, status and consequence… the life as a wise guy isn’t quite as untouchable as it seems.

Minimum:

OS: Microsoft Windows XP (SP2 or later) / Windows Vista / Windows 7
    Processor: Pentium D 3Ghz or AMD Athlon 64 X2 3600+ (Dual core) or higher
    RAM: 1.5 GB RAM
    Hard Disk Space: 8GB
    Video Card: nVidia GeForce 8600 / ATI HD2600 Pro or better
    Sound Card: 100% DirectX 9.0c compatible sound card
    Peripherals: Keyboard and mouse or Windows compatible gamepad

Recommended:

OS: Microsoft Windows XP (SP2 or later) / Windows Vista / Windows 7
    Processor: 2.4 GHz Quad Core processor
    RAM: 2GB
    Hard Disk Space: 10GB
    Video Card: nVidia GeForce 9800 GTX / ATI Radeon HD 3870 or better
    Sound Card: 100% DirectX 9.0c compatible sound card
    Peripherals: Keyboard and mouse or Windows compatible gamepad

:: Download ::

one2up 950MB per file
    Part01 :: Part02 :: Part03 :: Part04 :: Part05
    Part06 :: Part07

สำรอง part07

Hulkshare l Jumbofiles

How to Download ?
    v

Install *
    1. โหลดไฟล์ครบ 7 พาทเปลี่ยนชื่อ แตกไฟล์
    2. Mount Image ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    3. เสร็จแล้วเข้าโฟลเดรอ์ SKIDROW ก๊อปไฟล์ ไปวางทับโฟลเดอร์ที่ลงเกม
    4. เข้าเล่นได้เลยครับ

Mafia.II.Update.1-SKIDROW

Download

Credit : Wanatsawin McTwisp
    Mafia.II.Update.2-SKIDROW

Download

Mafia.II.Update.3-SKIDROW

Download

Mafia.II.Update.4-SKIDROW

Download

* ลงครบหมดแล้ว 1-4 เข้าโฟลเดอร์ SKIDROW ก๊อบไฟล์ทั้งหมดไปวางทับโฟลเดอร์ที่ลงเกม เข้าเล่น

DLC Zone

อ่านก่อน *
    ทุก DLC ลงเหมือนกันหมดนะครับ โดยการก๊อปโฟลเดอร์ ไปวางทับโฟลเดอร์ที่เราลงเกม จะได้ประมาณนี้
    Ex.C:\Program Files\2K Games\Mafia II\pc\dlcs\cnt_greaser

*ถ้าไม่มีโฟลเดอร์ dlcs ให้สร้างขึ้นมาเองครับผม

DLC Made Man

Download
    DLC Grease Complete

Download
    DLC Vegas Complete

Download
    DLC Renegade Complete

Download
    DLC Warhero Complete

Download
    DLC Jimmy Vendetta

Part01 : Part02
    DLC Joe's Adventures

Part01 : Part02 : Part03 : Part04 : Part05 : Part06 : Part07 : Part08
    Credit : natchapon665 & www.jokergameth.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 25th May 2012 เมื่อ 17:35

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    เจิมให้จ้า..คุณอาร์ม

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983
    เจิมให้นะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    เจิมๆๆครับ
    MY CENTER[/CENTER]

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ปิดเทอมนี่..ฟิตนะอาร์ม..อัพไวจริงไรจริง..จะเทพไปถึงไหน..อิจฉาอ่ะ..เราอัพไม่ทันนาย..เพราะต้องทำงาน..จะว่างก็ช่วงเย็นๆ..อัพเก่งแบบนี้เดี๋ยวก็เป็นเทพหรอกไม่กลัวรึ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tripplezaxx อ่านกระทู้
    ปิดเทอมนี่..ฟิตนะอาร์ม..อัพไวจริงไรจริง..จะเทพไปถึงไหน..อิจฉาอ่ะ..เราอัพไม่ทันนาย..เพราะต้องทำงาน..จะว่างก็ช่วงเย็นๆ..อัพเก่งแบบนี้เดี๋ยวก็เป็นเทพหรอกไม่กลัวรึ
    ก็กลัวน่ะครับ 555 ก็อัพเรื่อยๆอ่ะครับ เมื่อก่อนบอร์ดเก่า ผมฟิตกว่านี้อีกฮ่าๆ ไปนอนละนะ พรุ่งนี้ออกเดินทางตั้งแต่เช้า =,.=

กล่าวขอบคุณ
    2,314
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    ก็กลัวน่ะครับ 555 ก็อัพเรื่อยๆอ่ะครับ เมื่อก่อนบอร์ดเก่า ผมฟิตกว่านี้อีกฮ่าๆ ไปนอนละนะ พรุ่งนี้ออกเดินทางตั้งแต่เช้า =,.=
    ฝันดีนะครับบบบบบบบบบบบบบบ...แล้วจะไปลั่นล้าที่ไหนล่ะเนี่ยหา

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tripplezaxx อ่านกระทู้
    ฝันดีนะครับบบบบบบบบบบบบบบ...แล้วจะไปลั่นล้าที่ไหนล่ะเนี่ยหา
    อ่านเพิ่มได้ใน Center ครับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Game PC Request
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 597
    รู้สึกว่าพาส TRINE2 มีปัญหานะครับท่าน 404 ไม่รู้เป็นคนเดียวรึเปล่า - -"

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dropkickphycho อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าพาส TRINE2 มีปัญหานะครับท่าน 404 ไม่รู้เป็นคนเดียวรึเปล่า - -"
    เกมที่ติดพาส มีลิ้งพาส อยู่ 2 ลิ้งครับ ลองเปิดสลับๆกันดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถ้าผม ลงDLC หมดเลยนี้ได้รึปล่าวครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,083
    น่าจะฝาก เบะ ให้อาจารย์อาร์มมั้งน่ะ ลูกศิษย์คนนี้ จะขอให้ท่านอาร์ม โดนเบะตุ๋ยซะ 555+

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ขอบคุณครับมารับDLCรถไปครับ ยังเล่นไม่จบเลยเกมส์นี้มันมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    ขอบคุณ ตาอามร์

เล่นได้เต็มร้อยครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -C[-a-R-_BoNz]- : 23rd April 2012 เมื่อ 22:13

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -C[-a-R-_BoNz]- อ่านกระทู้
    ขอบคุณ ตาอามร์

ตาอามร์ พาท 7 โหลด ไม่ได้อะ
    กำลังอัพใหม่ให้ครับ (ไม่รู้ทันรึเปล่าน่ะ)

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โชคดี ในการเดินนทาง ครับ ท่านอาม

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ท่านอามสู้ๆครับ มาเฟีย 2 นี้ DLC เยอะมากครับ ถ้าตัว DLC 8 ตัวลิ้งตรงคงจะดีคงโหลด DLC นานเลยเน็ตคงจะตกเป็นบางอันแน่นอน อ๊ากกกก

กล่าวขอบคุณ
    1,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    ท่านอามสู้ๆครับ มาเฟีย 2 นี้ DLC เยอะมากครับ ถ้าตัว DLC 8 ตัวลิ้งตรงคงจะดีคงโหลด DLC นานเลยเน็ตคงจะตกเป็นบางอันแน่นอน อ๊ากกกก
    8ตัวเลยเล่นตาเเฉะเลยซินะ เเต่อาจารย์อาร์มอัพเเค่ 7 น่าจะเอาให้ครบๆไปเลย เเต่ไปเที่ยวละ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    แวะมาเจิมครับ ไอ้ที่ขาดไปเด้วท่านอาร์มก็กลับมาอัพตามคําขอ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    เห้ย ย ยย ยย ..!!!!

ขอไปเลยล่ะกันครับ

ขอบคุณมาก (ว่าจะโหลด BF3 อยู่ เอาอันนี้ก่อน)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เล่นได้ 100000% ครับ ชอบเนื้อเรื่องมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    วิธีเข้าเล่น DLC อื่นๆที่ไม่ใช่ Jimmy กับ Joe ยังไงอ่ะครับ เข้าตรง Downloadable Content ก็ Ready to play"ทุกอัน"
    แต่ตอนเลือกโหมด ไม่มีขึ้นของอันอื่นนอกจาก JimกับJoe อ่ะครับเข้าตรงไหน

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465

นอนยันเลยเล่นได้ครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    chapter 2 ตอนที่เราออกจากอพาทเมนต์ของแม่น่ะครับ

เเล้วออกไปต่อยกะคนชุดดำ ผมโดนต่อยกองอยู่กับพื้น
    แต่มันก็ลุกไม่ได้เลยอ่ะ เราต้องกดปุ่มไหนหรือเปล่าครับ
    .. แต่ไอ้คนที่เราต่อยด้วย มันก็ต่อยอากาศอ่ะครับ ทำไงดี

หรือว่านี่คือ ..บัค..

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread