ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    ระบบเข้าเกมผ่านเว๊บไซต์กาก****ดดดดดดดด

PB งี่เง่าแตะตูได้ทุกแมทเดี๋ยวก็ใช้แฮคจริงๆซะหรอก = ='
    กากจริงเวลารันเกมผ่านแบทเทิ่ลล็อค ต้องรันเกมใหม่ทุกครั้ง ทำให้เข้าช้า โหลดแมพช้า

EA มัน Fail ชัดๆ ทำ Game browser ให้ตรูก็ไม่ได้นะ ต้องทำ แบทเทิ่ลล็อก

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    1 BattleLog
    2 Map เล็ก
    3 Useless Commo Rose
    4 UI
    5 ไม่มี In-Game Menu
    6 ไม่มี Snow Map
    7 ไม่มี Commander System
    8 ไม่มี Mod Tools
    9 ระบบ Squad [ตั้งชื่อเองไม่ได้ , มี 4 คน]
    10 Class น้อย
    11 3D Spotting
    12 Auto Repairing
    13 Auto Regeneration
    14 ไม่มี Battle Recorder
    15 ปัญหา PB , ค้าง , หลุด , เข้าเกมไม่ได้ , Error
    16 Ost Main Theme
    17 พระอาทิตย์ในเกม โดยเฉพาะ Caspian Border
    18 วิ่งไม่มีเหนื่อย

11 , 12 , 13 ถึงมันจะปรับได้ก็เหอะ แต่มันไม่มีเซิร์ฟเวอร์เลย

แต่ยังไง ก็เป็นแฟนบอยซีรี่ย์นี้เหมือนเดิม

Edit : เพิ่้มข้อ 18
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _MaximiliaN_ : 22nd April 2012 เมื่อ 19:55

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Dara Academy, Chiangmai [TH] .Old School,
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _MaximiliaN_ อ่านกระทู้
    1 BattleLog
    2 Map เล็ก
    3 Useless Commo Rose
    4 UI
    5 ไม่มี In-Game Menu
    6 ไม่มี Snow Map
    7 ไม่มี Commander System
    8 ไม่มี Mod Tools
    9 ระบบ Squad [ตั้งชื่อเองไม่ได้ , มี 4 คน]
    10 Class น้อย
    11 3D Spotting
    12 Auto Repairing
    13 Auto Regeneration
    14 ไม่มี Battle Recorder
    15 ปัญหา PB , ค้าง , หลุด , เข้าเกมไม่ได้ , Error
    16 Ost Main Theme
    17 พระอาทิตย์ในเกม โดยเฉพาะ Caspian Border

11 , 12 , 13 ถึงมันจะปรับได้ก็เหอะ แต่มันไม่มีเซิร์ฟเวอร์เลย

แต่ยังไง ก็เป็นแฟนบอยซีรี่ย์นี้เหมือนเดิม
    map เล็กเหรอครับ ผมว่าใหญ่
    (= ̄ω ̄=)

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    เข้าเกมนานและก็ระบบ Battlelog และก็ ดีเล ที่เลวร้ายกว่าแลค แค่นั้นอะ

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    ผมเกียดอย่างเดียวคือ เจ็ทระดับฝีมือเทพประทาน - -

Dara Academy, Chiangmai [TH] .Old School,
    กล่าวขอบคุณ
    219
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Till The Death Of Me อ่านกระทู้
    ผมเกียดอย่างเดียวคือ เจ็ทระดับฝีมือเทพประทาน - -
    ผมเกลียดรถถังกับฮอ
    (= ̄ω ̄=)

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    เกลียดพวกแคมป์กับอากาศยานระดับพระเจ้า

++ฮู้ ฮ่า++
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 910
    ดึง dog เสร็จ dog tag ติดมือมาแต่คนไม่ตายยังเดินไปหน้าตาเฉย
    ID Origin : DOUBLE-U-TH --- ID Steam : DOUBLE U

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    1. เกลียดคุณหมอนัก Tube และ M26 Dart 2. รีคอนหัวไว หลบได้ทุกนัด 3.พวกแคมป์ 4.พวกแฮค 5.ลูกระเบิด 6.พวกเกรียนป่าบ้าลูกซอง รูไหนชุลมุน ****พุ่มออกมากามิกาเซ่ 7.พวกหรอยไม่เข้า

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PleasehelpMe อ่านกระทู้
    map เล็กเหรอครับ ผมว่าใหญ่
    ถ้าไม่นับ B2K ผมรู้สึกว่า เล็กครับ สำหรับ Conquest นะ
    ถ้า Rush ผมว่า โอเค เพราะ Rush มันต้องบุกขึ้นไปเรื่อยๆ

โดยส่วนตัว ผมชอบ Map แบบกว้าง เปิดโล่งครับ

สำหรับผมแล้ว [Conquest]
    Op Metro [Conquest] , Davamand Peak [Conquest] , Grand Bazaar [Conquest] , Seine Crossing [Conquest]

3 Map นี้ ผมว่า 16-32 คนก็โอเคดีครับ แต่ถ้า 64 คน ผมว่า มันดูแคบไป
    Grand Bazaar [Conquest]
    Seine Crossing [Conquest]
    Davamand Peak [Conquest]

ส่วน Op Metro Conquest ผมไม่ชอบเลย
    ผมว่า ไม่เหมาะกับ Conquest เลย

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    บอกตรงๆผมเล่นเกมนี้ไม่เคยเครียดเลยอะ เล่นแบบไม่สน K/D เอาฮาอย่างเดียว

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    Battlelog !!!
    Steam : Blackwolf

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ถ้าทีมศัตรูมีคนขับเจ็ทระดับขั้นเทพกับฮ. ขั้นเทพอยู่ด้วยกัน นี่หายนะทีมเราชัดๆ
    สิ่งเดียวที่ผมเกลียด

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เกลียดแค่เข้าเกมนานเกิน

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    เห็นเพื่อนกับศัตรูช้ามาก กับเดินๆอยู่แล้วเห็นตัวอยู่กับที่

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    เครื่องไม่แรงมากกว่า internet ก็ช้าหรือป่าว ต้องใช้ Packgate ของ True Ultra 20M/10M ถึงจะเร็วนะ ราคา 1300 บาทต่อเดือน
    เพราะ Internet ธรรมดา 12M/1M ขา UP 1M ยังไงก็ช้า

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ผมใช้ 3bb 7mb อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notlovegas อ่านกระทู้
    ผมใช้ 3bb 7mb อะครับ
    3bb 7m/1m ใช้ป่าว ขอบอกว่ามันช้า เพราะ Server มัน inter เวลาเรายิง มันจะดีเล มั้ยต้อง True Ultra 20M/10M Download 20M Upload 10m

กล่าวขอบคุณ
    219
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้
    1. เกลียดคุณหมอนัก Tube และ M26 Dart 2. รีคอนหัวไว หลบได้ทุกนัด 3.พวกแคมป์ 4.พวกแฮค 5.ลูกระเบิด 6.พวกเกรียนป่าบ้าลูกซอง รูไหนชุลมุน ****พุ่มออกมากามิกาเซ่ 7.พวกหรอยไม่เข้า
    พวกปั้มหัวใจ
    (= ̄ω ̄=)

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    Metro มันด่านปั๊มครับ รู้ๆอยู่ บอกตรงๆนะ ด่านนี้**** Tube ไม่ถึกจริงๆ เล่นไม่ด๊ายยย

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ไม่รู้สิ ผมชอบ map เล็กๆ แต่คนเยอะๆ แต่ไม่ชอบ Metro

เรื่องปิง แค่น้อยกว่า 150 ก็พอแล้ว

-ภาหนะ น้อยไปนิด
    -เกลียดปืน DLC
    -ภาหนะกระสุนไม่มีวันหมด เจอพวก ฮอ เจ็ท เทพๆ นี้ ไม่ต้องทำไรกันเลย
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    แมพเล็กเส้นทางการบุกมีให้เลือกน้อย ทำให้ถ้าเจอทีมไหนเมพก็มีโอกาศโดนดันยิงตายคาฐาน
    ไม่มีระบบสุ่มผู้เล่นทำให้ถ้าทีมไหนเจอผู้เล่นเก่งๆทีมๆนั้นก้จะชนะติดๆกันทำให้เซ็งมากๆ (ตั่งแต่BFBC2ล่ะ)
    ยิงตึกไม่ถล่ม ผมว่าภาคBFBC2 ยังทำลายบ้าน เผากระต๊อบ สะใจกว่า

โดยรวมผมคิดว่าเกมมันรีบทำมาให้เล่นเกินไปช่วงออกมาใหม่ๆจุดผิดพลาดเยอะแยะ ภาคต่อไปขอให้ทำนานๆผมไม่รีบขอให้เกมมีคุณภาพก็พอ
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PleasehelpMe อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมคิดว่า
    1.โหลดเเมปช้า เข้าเกมช้า อันนี้ต้องโทษ Battlelog
    2.หน่วยพยาบาลปั๊มหัวได้ เดี๋ยวไม่ได้ ผมปั๊มได้ไม่มีปัญหาอะไรนะ ได้คะแนนเยอะดีด้วย
    3.อันนี้ของผมอาจเป็นเเค่ผม เเมฟที่มันเป็นout door มันออกจะเเลคนิดๆ คงเป็นที่สเปคของท่าน
    4.ด่านรถไฟพวกที่มันปาระเบิดอย่างเดียว มีเเค่กล่องกระสุนข้างๆ ระเบิดมันก้ไม่มีวันหมดละ metro ด่านปั๊มทำใจ / เล่นด่านอื่น
    5.เจอหน่วยสไนเปอร์ ผมใส่ กลซะเต็มตัวระยะประชิด มันดันใช้พกฆ่าผมได้ ฝีมือครับปืนดียิงไม่โดนก็แพ้มีดได้นะ
    6. โหมดbattle log เกลียดกันหมดอะนะ
    7.รถถังผมเล่นหน่วยกระสุนครับไม่รู้จะเอาอะไรสู้มัน ทำได้แค่ spot อะนะ
    เเค่เนี้ยเเหละครับนอกนั้นดีหมด. *********เเถม ด่านรถไฟถ้าทีมเรากากจริงๆออกเหอะครับ ครั้งหนึ่งผมกับลูก. ทีมติดเหงะอยู่ในฐานล้อมด้วยข้าศึก เล่นไม่ได้เลยครับ ส่วนตัวไม่ชอบ metro เหมือนกันจ้า
    ทั้งหมดนี่ตามความคิดของผมล้วนๆ

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    1
    ของผมน่ะเหรอ แลค แล้วก็ แลคและกระตุก หลุดบ่อยด้วยล่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ้เบื่อ PB ครับ ผมก็เป็นคนเน็ตไม่แรงมาก สเป็คพอรอด ก็ หลุด แลค เด้ง ค้าง ปิง โหลดแมพช้า นู่นนี่นั่น เบื่อมาก โดนเตะออกอีก -*- และ พวก Hack ก็มี เกิดมาตาย เซ็งมาก แทบจะเลิกเล่นไปเลย แล้วไปติด MW3 ซะงั้น