ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569

นี่เค้ารักผมอยู่มั้ย :(

คือผมถามอะไรไป**** อืม อืม อืม อย่างเดียว เวลาบอกรัก บอกยาก ชอบคุยเรื่อง Fc หล่อ ๆ คือรักผมอยู่มั้ย ผมทักไป 10นาทีตอบแบบนี้อ่ะ TT คุยก็ไร้อารมณ์ หรือผมแทนคนเก่าไม่ได้ คนเก่าเค้า = นักกีฬาดีเด่น ว่ายน้ำเก่ง รวย หล่อ เรียนเก่ง เข้าใจเค้ามากกว่าผม ผม = ว่ายน้ำไม่เป็น เล่นแต่บาส ไม่รวย ไม่หล่อ เรียนซุยๆ ทำอะไรคือไม่เข้าใจเค้า ผิดตลอด คือถ้าไม่รักกันยก็ไปเถอะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    โดนอยู่ เหมือนเบื่ออะ เราบอกเลิกไปเลย ถามไรก้อืม ไม่ชอบ

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BN_BOOM อ่านกระทู้
    โดนอยู่ เหมือนเบื่ออะ เราบอกเลิกไปเลย ถามไรก้อืม ไม่ชอบ
    คือ เค้าบอกไม่ให้ผมพูด อืม อือ เออ เพราะมันเหมือนไม่เต็มใจพูด แล้วเค้าเอามาพูดกะผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ผมโดนประจำครับ!! ผมเลิกกับแฟนผมคืนที่แล้วเอง แต่ เลิกคบไม่ได้แปลว่าเลิกรัก
    ใส่รูปยังไง?

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โดน เหมือนกัน ตอนแรก ผม อือใส่ตอนนี้มาโดนเองมั้งถึงได้สำนึก ผม ว่า พูดตรง ๆ ไป เลย ดีกว่า ครับ ว่า รู้สึกยังไงกับเราตอนนี้จะได้รู้ไปเลยอย่าเก็บไว้ดีกว่าอึดอัดไป ป่าว ๆ แม้อาจจะเจอคำตอบที่ไม่อยากฟังแต่เดี๋ยวมันก็ผ่านไปได้เองนะแหละครับ
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    อืม เออ อือ ออ อะ อื้ม ผมชอบพูดครับชินชา

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ฟังเพลง ที่ได้อารม แล้ว อ่าน ปิ๊ด ปี้ แล้วก็ ปิ๊ด ออกมา เฮ้ยไม่ใช่

ฮุ้ย เร่ ฮุ้ย

1. หญิงชอบ ผู้ชายเรียนเก่ง เวลาจบ เราจะหางานดีๆ ได้ ไม่ลำบากกัน

2.ชอบ ผู้ชาย หวานๆ บางคนชอบผู้ชาย กวนๆ ตลกๆ แต่ ตลก มากหญิง งอลง่าย

3.หญิง ชอบผู้ชาย ผิว ขาว + แทน ไม่ชอบ ชาย ผมทอง ถ้า ผมสีน้ำตาล อะ ชอบ ฮุ้ย เล่ ฮุ้ย

ปล. 3 ข้อนี้ 555+

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    โดนเลยครับ

ถูกเเล้วเค้ายังรักคนเก่าเค้า

บอกไปถึงเราไม่ดีเหมือนคนเก่าแต่เราก็รักเธอ ดูแลเธอใด้ ถึงไม่เด่นไม่ดังไม่รวย
    แต่พร้อมที่จะดูแลเธอรักเธอไปตลอด หรือจะหาใหม่ครับ รักง่ายมันหาง่าย คำว่าจิงใจอ่ะมีสักกี่คนเถอะ
    ยิ้มหวาน

กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ผมก็โดนตลอดครับ ท้อเลยนะบางที พออยากคุยด้วยก็ อืม เออ แป๊ปนึง เดี๋ยวมานะ ผมหมดกำลังใจไปแล้วววว

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackCoke อ่านกระทู้
    ผมก็โดนตลอดครับ ท้อเลยนะบางที พออยากคุยด้วยก็ อืม เออ แป๊ปนึง เดี๋ยวมานะ ผมหมดกำลังใจไปแล้วววว
    ของผมก็ เขาจะเงียบ ใส่ แล้วบอก อยู่ กับแฟน

ผมบอกจริงหรอ

แล้วเขาบอก หึงหรอ ผมหน้ามืดเลย อันนี้ อดีต

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ทำอารมณ์ให่อ่อนไหวเหมือนสายน้ำที่ไหลผ่าน อยู่กับความจริงหละการไม่โกหก เดี่ยวก็มี ญ มาชอบเองหละ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    นี่แหละครับเป้นอาการแรกที่บอกว่าเราเริ่มไปกันไม่ได้...
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ทำใจให้ ชิน นะ ครับ
    เค้าไม่รักเราก้อย่าไปรักเค้า เค้าก้เเค่หลอกเราให้หลงดีใจ...

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    สู้ต่อไปและเผื่อใจไว้บางงง ครับ ^^

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    คือ เค้าบอกไม่ให้ผมพูด อืม อือ เออ เพราะมันเหมือนไม่เต็มใจพูด แล้วเค้าเอามาพูดกะผม

จกขท เหมือนผมเลย ของผมก็ พูดแต่ อืม เอ่อ อ่อ เซงเลย

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    ดูๆ กันไปก่อนละกันนะขอรับ ถ้าไม่ไหวจิงๆก็ ให้เค้าเดินออกไปจากชีวิตคุนเหอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมก็เป็นเงี้ยแหละตั้งแต่ปีที่แล้ว เล่น bb อะอุตส่าซื้อมาคุยตั้งหลายเดือน ก่อนบอกชอบก็คุยดีมากอะ ตอนบอกชอบก็โกหกป่าวประมานเนี่ยผมก็บอกพูดจริง ตั้งแต่นั้นพอผมทักไปก็ถามคำตอบคำ - - ไม่ทักก็ไม่คิดจะตอบ เซงวะ แต่เธอน่ารักนะ 555

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ผมก็โดน เขาบอกอยากคุยกันจริง ๆ ป่าว ทำไมตอบแค่ " อืม อืม " ผมก็ไปปรับตัวเอง ตอนแรกเขาก็ดีใจอยู่หรอก
    ผ่านไปนาน ๆ เขาบอกผม อย่าเยอะได้ป่ะ เวณกรรมสรุปจะให้พูดยังไงละเนี่ย ก็เลยกับไปพูด อือ อืม บ้างเป็นบางครั้ง
    แล้วก็โดนด่าอีก ถ้าจะคุยแบบนี้ก็อย่าคุยกันเหอะ อึดอัด อย่างกับไม่รู้จักกัน
    อ่าว เอาใจไม่ถูกละเว้ย คุยกับใครสบายใจนักก็ไปคุยกับมันเลย(น้อยใจโคตรตอนนั้น)