ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Attachment อ่านกระทู้
    จับทุ่มยังไงอะครับ เห็นบ้างคนมันจับทุ่มได้ ผมทำได้แค่ล็อคคอ ต่อยหัว
    ล๊อคคอแล้วกดXค่ะ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    แบบว่า ฆ่าไป 6 คนแล้วตายไป 2 จับได้ 1แต่ก็ให้เพื่อนที่สนิทกันเคลียร์เรื่องให้แต่เสียเงิน ที่เหลือมันไม่ตายอะ งง - -
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    มีงี้ด้วย ชอบๆๆๆ ชอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    protect john corner
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เจ๋งดีครับ เกมเล็ก เนื้อหาแน่น ดันๆๆครับ

= Hikari E =
    อยู่ไหนก็ได้อยากอยู่ก็อยู่..
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 137

^
    ^
    ^
    ^
    เอิ่ม.......เอ่อ.....มีใครมีวิธีต่อแขนขามั้ย? - -"

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    ทำไมผมมองไม่เห็นหลอดเลือดหว่า

บางทีมันร้องไห้แล้วก็ไล่ต่อยคนมั่วเลย บังคับไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miniboss : 25th April 2012 เมื่อ 05:14

อยู่ที่ ปลาย รุ้งงง
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 598
    ขอลองน่อยละกัน ขอบคุณนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vitory456 อ่านกระทู้

^
    ^
    ^
    ^
    เอิ่ม.......เอ่อ.....มีใครมีวิธีต่อแขนขามั้ย? - -"

ผ่านศึกมาอย่างหนักหน่วง 5555
    ความคิดพยาครุฑไหนเลยนกกระจอกจะล่วงรู้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Stamford bridge
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    เอ่อออ เข้าแก๊งยังไงหรอครับ มันจะมาพูดว่าไรอะ อ่านไม่ออก -.-

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อยากให้มีคนใจดีทำภาษาไทยให้อ่านไม่ออกเลย55

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miniboss อ่านกระทู้
    ทำไมผมมองไม่เห็นหลอดเลือดหว่า

บางทีมันร้องไห้แล้วก็ไล่ต่อยคนมั่วเลย บังคับไม่ได้
    อารมณ์มันเสียครับ มองไม่เห็นเลือด ผมก็เคยเป็น แต่กดปุ่้มไหนซักปุ่มใน Keyboard นี่แหละลองกดดูทุกปุ่มเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Attachment อ่านกระทู้
    จับทุ่มยังไงอะครับ เห็นบ้างคนมันจับทุ่มได้ ผมทำได้แค่ล็อคคอ ต่อยหัว
    ทุ่มมีหลายท่าครับ แต่ระึบบควบคุมเวลาจะทุ่มมันยังไม่ค่อยเสถียร แต่คู่มือเกมมันเขียนไว้ว่า
    ล็อคหัว + A ต่อยหัว
    ล็อคหัว + A + ลูกศร = ตีเข่าใส่หัว ผมลองกดดูมันก็ไม่ค่อยติดอ่ะนะมันไม่ค่อยเสถียร
    ล็อคหัว + Z = ?
    ล็อคหัว + Z + ลูกศร = ?
    ล็อคหัว + x = ?
    ล็อคหัว + x + ลูกศร = ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worldup1 อ่านกระทู้
    เอ่อออ เข้าแก๊งยังไงหรอครับ มันจะมาพูดว่าไรอะ อ่านไม่ออก -.-
    GANGS
    Nowhere are relationships more prevalent than in gang culture! If the support of your friends doesn't bring you any comfort, you can inherit a readymade family by joining a gang. Although you may not be friends with every member, they're duty-bound to look after their own and automatically offer most of the benefits of friendship. The downside is that you're expected to do the same, so a gang member is regularly roped into doing things that they rather wouldn't. They tend to have a strict code of conduct as well, so deviating from the script can incur the very wrath you were relying on! The known prison gangs are as follows:
    - "The Suns Of God" are a gang of white supremacists that seek to annihilate other races. Membership obviously requires that you be of the same race, but you also need a proven reputation of at least 70%. In addition to their tattoos, they can be identified by their sunglasses and shaved heads...
    - "The Avatars Of Allah" are a gang of Muslim extremists that seek to annihilate other gangs. Membership obviously requires that you be of the same race, but you also need a proven reputation of at least 70%. In addition to their tattoos, they can be identified by their Arabic headwear...
    - "The Dark Side" are the bastions of black power and seek to humble other races. Membership obviously requires that you be of the same race, but you also need a proven reputation of at least 70%. In addition to their tattoos, they can be identified by their golden jewelry...
    - "The Powers That Be" are a gang of intellectuals that conspire to outwit their enemies. Membership requires that you have an intelligence of at 70%. In addition to their tattoos, they can be identified by a purple tie...
    - "The Gladiators" are a gang of athletes that seek to rule by brute strength. Membership requires that you have a combined strength and agility of at least 140%. In addition to their tattoos, they can be identified by a red headband and their casual dress sense...
    - "The Peaks" are a group of reformed characters that seek to bring peace to the prison. Membership requires that you have a reputation of less 70%. In addition to their tattoos, they can be identified by a white armband and their refusal to engage in violence...

ว่างๆ จะมาแปลให้

จริงๆเนืิ้อหาข้างบนก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับ
    ทุกแก๊งวิธีเข้าก็คือ มีชื่อเสียงครบ 70% แล้วก็เป็นเหล่ากอเดียวกับคนในแก๊งเช่นในคุกที่คุณเล่นแก๊ง the sun มันเป็นคนดำคุณก็ต้องเป็นดำ
    แต่มีแก๊งหนึ่งที่ต่างจากแก๊งอื่นคือ ต้อง Agi 70 กะ Str 70 ถึงจะเข้าได้นั่นคืิอ Gladiator ส่วนวิธีเข้านั้นมันจะมาชวนคุณเองถ้าโชคดีนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xxxlnwjung1 : 25th April 2012 เมื่อ 11:19

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Apple Store Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวไปลองเล่นดูนะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    หัวนี่กลมดิ๊กเลย

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    บอกได้เลยต้องลงใหม่เพราะผมเหลือบมาเห็นสูตรด้านล่างอิอิ

ตอนแรกก็ไปนอนตามหมายเลขห้อง ห้องเราอาจจะมีคนคุกอีกคนอยู่ด้วย

มันจะมีตอนเราป่วยอ่ะครับ ให้ไปที่ hospital แต่เข้าไปมีแต่เตียงและก็อีกห้องจะเป็นห้องอาบน้ำกับสุขา ไม่รุ้จะรักษายังไง

กด X พอเก็บได้ ak ผมยิง A ไม่เลี้ยงอ่ะครับ 55 แต่มันตายยากจริงๆ

ยังมีหลายห้องที่ผมไม่ได้ไป เช้น studen ห้องขังๆอื่นนๆ

*พวกไอเทมต่างๆให้เราเก็บแล้วอยุ่นิ่งๆมันจะใช้เอง

ตอนมันคุยกันน่าจะกด Enter มั้งน่ะที่ทำให้มันจบการสนทนาไวขึ้น

เกมส์ ไม่กี่ mb เล่นได้อารมดีครับ

เอ่ออ ใครรู้วิธีทำให้มันหายโกรธบ้างน่ะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jiklopsokelo อ่านกระทู้
    บอกได้เลยต้องลงใหม่เพราะผมเหลือบมาเห็นสูตรด้านล่างอิอิ

ตอนแรกก็ไปนอนตามหมายเลขห้อง ห้องเราอาจจะมีคนคุกอีกคนอยู่ด้วย

มันจะมีตอนเราป่วยอ่ะครับ ให้ไปที่ hospital แต่เข้าไปมีแต่เตียงและก็อีกห้องจะเป็นห้องอาบน้ำกับสุขา ไม่รุ้จะรักษายังไง

กด X พอเก็บได้ ak ผมยิง A ไม่เลี้ยงอ่ะครับ 55 แต่มันตายยากจริงๆ

ยังมีหลายห้องที่ผมไม่ได้ไป เช้น studen ห้องขังๆอื่นนๆ

*พวกไอเทมต่างๆให้เราเก็บแล้วอยุ่นิ่งๆมันจะใช้เอง

ตอนมันคุยกันน่าจะกด Enter มั้งน่ะที่ทำให้มันจบการสนทนาไวขึ้น

เกมส์ ไม่กี่ mb เล่นได้อารมดีครับ

เอ่ออ ใครรู้วิธีทำให้มันหายโกรธบ้างน่ะ
    ไม่มีครับ ต้องให้มันคลั่งไล่ตีชาวบ้านอย่างเดียว แต่ิวิธีป้องกันน่ะมี เช่นพออารมณ์เริ่มไม่มี ให้ไปนั่งดูทีวีที่เมนฮอล ไม่ก็หาบุหรี่ดูด นี่คือวิธีป้องกันอย่างง่าย
    ต้องทำให้มันเลยเลือดไว้ตลอด อย่าให้น้อยกว่า้้เลือด

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    น่าลองแฮะ thank มากครับ ^^
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน

กล่าวขอบคุณ
    89
    โอ้คุณxxxlnwjung1จะใจดีแปลให้หรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamesz : 25th April 2012 เมื่อ 13:39

กล่าวขอบคุณ
    2,117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    โอ้คุณxxxlnwjung1จะใช้ดีแปลให้หรอครับ
    ผมไม่แปลหรอกครับ แต่ผมเขียนรายละเอียดไว้ให้แล้วอยู่ด้านล่างนั่้นแหละ พวกนี้มันเป็น British english ผมไม่ค่อยถนัดๆ
    ผมถนัด American english มากกว่า ผมเลยไม่แปลทุกคำแต่เขียนไว้เฉพาะเนื้อหาสำคัญ

กล่าวขอบคุณ
    4,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    เล่นยังไงไม่ให้มันต่อยเอง กับเลือดแดงเองอะครับเซงมากอยู่ดีๆเลือดแดงตายเลย

กล่าวขอบคุณ
    89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxxlnwjung1 อ่านกระทู้
    ผมไม่แปลหรอกครับ แต่ผมเขียนรายละเอียดไว้ให้แล้วอยู่ด้านล่างนั่้นแหละ พวกนี้มันเป็น British english ผมไม่ค่อยถนัดๆ
    ผมถนัด American english มากกว่า ผมเลยไม่แปลทุกคำแต่เขียนไว้เฉพาะเนื้อหาสำคัญ
    คือผมอยากรู้คือผมมีเพื่อนคนหนึ่งแล้วมันชอบมาบอกไรมะรู้แล้วเป็นรูปคนหนึ่งแล้วก็บอกเวลา18.00 มันจะบอกไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    คือผมอยากรู้คือผมมีเพื่อนคนหนึ่งแล้วมันชอบมาบอกไรมะรู้แล้วเป็นรูปคนหนึ่งแล้วก็บอกเวลา18.00 มันจะบอกไรหรอครับ
    มันมีหลายกรณีครับ บางทีัมันอาจจะบอกให้ไปช่วยตีไอ้นั่น หรือไม่มันก็อาจจะพูดว่าไปคบกับไอ้นั่นทำไมกูไม่ถูกกับมันอะไรอย่างงี้ มันมีเยอะครับ interaction พวกนี้ถ้าแปลไม่ออกก็ลำบากหน่อยล่ะ แต่ผมอยู่แค่ ม3 เองนะยังแปลได้แทบทุกคำในเกม สงสัยโรงเรียนผมจะสอนเข้มจัดสมแล้วที่เป็นอันดับหนึ่งในจังหวัด 5555 อวดโรงเรียนตัวเองซะเลย

กล่าวขอบคุณ
    89
    และสามารถหาอาวุธได้ที่ไหนหรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำยังไงตัดเเขนตัดขาครับ

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    -0- นิยมขนาดนี้เลยเหรอเกมนี้ - - ขอโทดที่ไม่ได้เข้ามาแปลรายระเอียดให้นะครับ แต่จะอัพข้อความของคุณxxxlnwjung1 ใว้หน้าแรกๆให้หละกัน 555 ส่วนคนที่แขนขาดขาขาดนั้นผมก็ไม่ค่อยรู้นะว่าต่อไง แต่ผมโชคดี2ครั้งมีผู้คุมกับเพื่อนนักโทษช่วยรักษาให้แต่เสียตังหนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เราจะคุยกับnpcได้มะครับหรือต้องให้มันคุยก่อนอย๋างเดียว