ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkstyle อ่านกระทู้
    ตอนนี้ สั่งซื้อ Superbike 1199 Panigale S น่าจะได้ต้นเดือนหน้าห่ะ

จริงเร้อออ ไม่แน่ใจว่าศูนย์เอามาขายรึยัง แต่เปิดตัวในงาน motorshow 1.6M แต่ถ้านำเข้าเป็นชิ้นส่วน คงไม่มีใครเสี่ยง รถระดับนั้น + พรบ.ฉบับใหม่ ถ้านำเข้าทั้งคันคงเงินหนาน่าดู จะรอดูรูปนะครับ ลงใน Ducaticlubthailand ให้ด้วยนะ

//ส่วนตัวชอบโมเดล 1198 มากกว่าแฮะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย untimate : 25th April 2012 เมื่อ 11:28

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    ตอนนี้ทางDUCATIจะทำการเปิดโรงงานในไทยส่งผลให้ราคามันจะลดลงมาเกือบครึ่งถ้าเทียบกับนำเข้ามา รูปทรงจะผลิตให้เหมาะสมกับคนเอเชียแต่เครื่องเท่าเดิม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    จริงๆผมก็ขับนะ ตัว Multistrada 1200 S / S ABS ราคา ล้านสองแสนห้าหมื่นเอง จิ๊บๆ

เห็นมั้ยครับไม่ยากเลย แค่พิมพ์แค่นี้ผมก็มีขับแล้ว อยากได้รูปเดี๋ยวผมไปหาในกูเกิลมาให้ก็ได้นะ เอามั้ย?

ปล. ผมไม่ได้โกรธใครหรอกครับ แต่ยึดหลักความจริงว่าใครมันจะพิมพ์อะไรก็ได้ไง ถ้าจะแค่กระทู้ขี้โม้ผมก็ไม่ยุ่งหรอก แต่ถ้ารักจะเล่นซุปเปอร์ไบค์ ก็แนะนำให้ไปหาบอร์ดที่มันจริงจังกว่านี้ลองดู คุณจะได้อะไรอีกเยอะ ทั้งข้อมูล สังคมคนเล่นซุปเปอร์ไบค์ ตลาดซื้อขาย ฯลฯ ซึ่งมีประโยชน์กับคุณมากกว่า
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    http://www.stormclub.com/ เว็ปบิ๊กไบค์ ครับ ส่วนตัวเป็นคนชอบบิ๊กไบค์ แต่รู้จัก DUCATI จาก knight And Day ครับ ส่วนตัวชอบ hypermotard
    แต่ไม่มีปัญญา ซื้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChrisHemsae : 25th April 2012 เมื่อ 15:21

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    จริงๆผมก็ขับนะ ตัว Multistrada 1200 S / S ABS ราคา ล้านสองแสนห้าหมื่นเอง จิ๊บๆ

เห็นมั้ยครับไม่ยากเลย แค่พิมพ์แค่นี้ผมก็มีขับแล้ว อยากได้รูปเดี๋ยวผมไปหาในกูเกิลมาให้ก็ได้นะ เอามั้ย?

ปล. ผมไม่ได้โกรธใครหรอกครับ แต่ยึดหลักความจริงว่าใครมันจะพิมพ์อะไรก็ได้ไง ถ้าจะแค่กระทู้ขี้โม้ผมก็ไม่ยุ่งหรอก แต่ถ้ารักจะเล่นซุปเปอร์ไบค์ ก็แนะนำให้ไปหาบอร์ดที่มันจริงจังกว่านี้ลองดู คุณจะได้อะไรอีกเยอะ ทั้งข้อมูล สังคมคนเล่นซุปเปอร์ไบค์ ตลาดซื้อขาย ฯลฯ ซึ่งมีประโยชน์กับคุณมากกว่า

ไม่ถึงครึ่งแน่นอน ในไทยตั้งเป็นโรงงานประกอบ วัตถุดิบประกอบนำเข้าจากนอก จะถูกลงเฉพาะในส่วนต้นทุนอัตราจ้างแรงงานเท่านั้น ซึ่งภาษีนำเข้ารถยังเสียในเปอร์เซนต์เท่าเดิม ซึ่งมันก็ไม่ได้ทำให้ถูกลงกว่าเดิมเท่าไหร่ อาจจะถูกลง 10-15 % เท่านั้น (แต่ก็ถือว่าถูกลงนั่นแหละ)

หวังว่าผมคงอ่านหัวกระทู้ไม่ผิดนะ ใช่มั้ย ผมเข้าใจถูกไหมว่า "มีใคร ขี่รถ ของ DUCATI มั้ยครับ"
    เรื่องโม้ไม่โม้ความคิดส่วนบุคคลครับ แล้วถามว่าผมเคยเจอไหม เคย ไม่ใช่แค่กระทู้ทำนองนี้หรอก เจอมาหลายเรื่อง คนดีของคุณเป็นยังไงผมไม่รู้หรอกนะ ผมก็แค่พูดตามที่เห็น

V
    V
    V
    ใช่ หัวข้อแบบนั้นครับ แสดงว่าคุณอ่านแต่หัวข้อจริงๆ ผมผิดก็ขอโทษละกัน เพราะคุณชอบอ่านแต่หัวข้อ อ่านแต่น้ำ เนื้อไม่อ่าน ขอโทษครับ
    >ไม่มีใคร - อยู่ได้โดย - ไม่มีใคร <

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    คันละ 1.7 ล้าน ขายบ้านซื้ออะ.... ยี่ห้อได้แค่เท่ เน้นแรงและราคาไม่เวอร์ gsx 1000 (k9) gsx 750 cbr1000 ninja zr10 r1

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เอ่อผมมี BMX อ่ะ ไม่มีปัดจัยซื้อมอไซ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ไม่รู้สิครับ บิ๊กไบค์โดยส่วนตัวแล้วผมชอบ ninja 650 R มากกว่านะครับ เครื่อง 2 สูบทวิน รอเก็บเงินไปเรื่อยๆ ครับ ถ้ามีหวังคงได้ขับครับ

แต่ถ้าไม่ได้ก็เก็บเงินเรื่อยๆ ตามเคย ถอย SR 400 แทนครับ คลาสสิคดีครับ

แต่ของพวกนี้นะครับใครคิดจะเล่นนะครับ ถ้าไม่รบกวนคุณพ่อ คุณแม่แล้วละก็

แนะนำนะครับ ทำงานเองให้ได้แล้วค่อยซื้อครับ

เพราะถ้ารบกวนเงินของคุณพ่อ คุณแม่ แล้วละก็

จะเป็นการสิ้นเปลืองโดยใช่เหตุครับผม ^^

ซื้อรถพวกนี้ถ้าไม่อินวอยละก็ ราคาอาจจะสูงใช่เล่นนะครับ ^^