ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 116

มาวิเคราะภาพ UFO กันและร่วมลงความเห็นหน่อย ซ้ำครับขออภัยอย่างสูง

=================================================================

ภาพข้างบนนี้ดังมากครับ เพราะเป็นภาพเก่าๆมาก และอาจเป็นภาพจริงเพราะว่าเคยมีหนังหลายเรื่องเอาไปออกด้วย

กระทรวงกลาโหมอังกฤษ ไม่ให้เฮลิคอปเตอร์ของกองทัพบกและกองทัพเรืออังกฤษถ่ายภาพปรากฎการณ์ประหลาด ประเภท"วงกลมปริศนา" (เช่นในภาพข้างบน) ที่จู่ๆก็ปรากฎอยู่ตามทุ่งนาต่างๆ โดยให้เหตุผลว่าจะดูขัดแย้งกับที่ทางกระทรวงได้ประกาศนโยบายที่จะไม่สอบสวนเหตุการณ์แปลกประหลาดเหนือธรรมชาติต่างๆ ด้วย

ประเทศอิรัก

เป็นประเทศที่มีอารยธรรมสูงในสมัยดึกดำบรรพ์ และมีอดีตยืนยาวตั้งแต่สมัยสุเมเรียน หลักฐานโบราณจะได้แก่พระเจ้าที่มีหน้าตาเหมือนนก หรือสัตว์เลื้อยคลาน

รูปปั้นอายุ 5,000-4,500 ปี ก่อนคริสต์ศักราช

พระเจ้าของชนเผ่าสุเมเรียน

ประเทศเนปาล
    ได้มีการค้นพบวัตถุรูปจานบินที่มีลวดลายของมนุษย์ต่างดาว และรูปของทางช้างเผือก ซี่งมีอายุเก่าแก่ถีง 7,000 ปี ก่อนคริสต์ศักราช

ประเทศอิตาลี
    มีการค้นพบรูปวาดในถ้ำที่ Val Camonica ซี่งคล้ายมนุษย์อวกาศ มีความเก่าแก่ประมาณ 10,000 ปี ก่อนคริสต์ศักราช

ประเทศยูเครน
    ที่เมือง Kiev มีการค้นพบรูปปั้นมนุษย์อวกาศซี่งมีความเก่าแก่ประมาณ 4,000 ปี ก่อนคริสต์ศักราช

ประเทศแม็คซิโก
    พบรูปวาดในถ้ำ ซึ่งเป็นภาพคน 4 คน และยานที่อยู่บนท้องฟ้าขนาดใหญ่ ในจังหวัด Queretaro ในปี ค.ศ. 1966 ซึ่งภาพวาดนี้มีอายุเก่าแก่กว่า 7,000 ปี ก่อนคริสต์ศักราช

ประเทศเอควาดอร์
    พบรูปปั้นคนในชุดมนุษย์อวกาศ

ประเทศสหรัฐอเมริกา
    พบภาพเขียนบนฝาผนังถ้ำของชาวอินเดียนแดงทางตะวันตกเฉียงใต้ของประเทศ

ภาพเขียนในยูท่าอายุมากถีง 5,500 ปี ก่อนคริสต์ศักราช

ทวีปแอฟริกา
    พบภาพเขียนจานบินและมนุษยต์ต่างดาวที่ทะเลทรายซาฮาร่า อายุประมาณ 6,000 ปี ก่อนคริสต์ศักราช

ประเทศออสเตรเลีย
    พบภาพวาดตามผนังของชนเผ่าอบอริจินที่เมือง Kimberly อายุประมาณ 5,000 ปี ก่อนคริสต์ศักราช

ประเทศญี่ปุ่น
    ภาพวาดโบราณทางเกาะ Jotuo ซึ่งค้นพบในปี ค.ศ. 1957 และยังค้นพบภาพวาดของระบบสุริยจักรวาลที่มีดาวเคราะห์สิบดวงไม่รวมดวงอาทิตย์

ประเทศอียิปต์
    พบรอยแกะสลักซึ่งมีอายุ 3,000 ปี เป็นรูปเครื่องบิน และยานพาหนะที่มีอยู่ในปัจจุบัน

ประเทศอินเดีย
    ที่อินเดียได้ค้นพบภาพวาดเกี่ยวกับ UFO ที่คนโบราณเขียนขี้นในถ้ำสมัยยุคหินที่ซ่อนลึกอยู่ในป่า ในรูปจะเห็นถึงภาพมนุษย์อวกาศ และยาน UFO อย่างชัดเจน ซึ่งนักโบราณคดีได้สันนิษฐานว่า…คนเล่านี้ได้มีการติดต่อสื่อสารกับมนุษย์ต่างดาวมาเป็นเวลานานแล้ว ซึ่งสอดคล้องกับทฤษฏีที่มนุษย์ต่างดาวที่เป็นมิตรกับมนุษย์ให้ความช่วยเหลือมนุษย์ในการสร้างอารยธรรมตั้งแต่สมัยโบราณ

ภาพวาดในถ้ำที่อินเดีย

ถ้าชอบก็กด THANK ให้ด้วยน่ะครับ

=================================================================
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Anonymou$PopRock : 23rd April 2012 เมื่อ 14:37
    ===
    Pop Punk Rock Metal
    ===

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ผมไม่รู้ว่าหน้าตา มนุษย์ต่างดาวเป็นแบบไหน แต่ผมเชื่อว่า ไม่ได้มีแค่เผ่าพันธ์ุเรา เผ่าพันธ์ุเดียวแน่นอนในจักรวาล

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nww อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้ว่าหน้าตา มนุษย์ต่างดาวเป็นแบบไหน แต่ผมเชื่อว่า ไม่ได้มีแค่เผ่าพันธ์ุเรา เผ่าพันธ์ุเดียวแน่นอนในจักรวาล
    ผมก็ว่ายังงั้นแหละ ในจักรวาลมีดาวตั้งหลายล้านดวง คงไม่มีแค่ดาวดวงเดียวหรอกที่มีสิ่งมีชีวิต
    ===
    Pop Punk Rock Metal
    ===

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ผมเคยเห็นแต่ไม่รูว่าใช่ป่าว แค่เห็นเป็นไอพ่นแบบยาวๆบินเป็นวงลีด้วยความเร็วสูงแล้วก็หายไป หรือว่าผมคิดไปเองตอนดูดาว เท่าที่สังเกตุนะ

กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,470
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Anonymou$PopRock อ่านกระทู้
    ผมก็ว่ายังงั้นแหละ ในจักรวาลมีดาวตั้งหลายล้านดวง คงไม่มีแค่ดาวดวงเดียวหรอกที่มีสิ่งมีชีวิต
    ใช้ผมก็เชื่อตามนี้

.::Miyashita Haruka::.
    .::ข้างหลังคุณ::.
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    มันอาจจะมีจริงก็ได้ จักรวาลกว้างใหญ่

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ดวงอาทิตย์มีตั้งหลายดวงคิดว่ามีเเค่โลกเหรอที่มีสิ่งมีชีวิตอาศัยอยู่ได้
    อยากเห็นสัตว์ในโลกใหม่จังไม่เเน่อาจมีhunterล่ามังกรอยู่ในดาวอื่นก็เป็นได้ 5 5 5

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ที่จริงแล้วมมนุษย์ต่างดาวก็ใส่ชุดอวกาศเหมือนกันมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    "พระเจ้าจากอวกาศ"

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อยากให้มาจะได้เลิกเถียงเรื่องนี้ซะที

กล่าวขอบคุณ
    639
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    เราไม่ได้อยู่ในระบบสุริยจักรวาลเผ่าพันธ์เดียวหรอกครับ มันต้องมีเผ่าพันธ์อื่นบ้างเเหละ เพียงเเต่เราไม่เห็นมันเท่านั้นเอง

ชอบใจเป็นชีวิตจิตโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เขาเคยมาเยือนครับตอนนั้นเขามีปัญญามากถึงกับสามารถเดินทางผ่านกาเลกซี่ได้จากนั้นเมื่อเวลาผ่านไปพวกเขาก็มีปัญญาเพิ่มขึ้นจึงเกิดอาการจำได้หมายรู้นิพพานหรือพ้นทุก์ไปทั้งดาวเลยหละครับพอนั่นคือญาณอันสูงสุด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ว้าวว สุดยอดเลยครับบบบบบบบบบบบบบบบบ

Xeon
    กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,187
    ผมเชื่อว่า ต้องมีดวงดาวมากกว่า 1 ดวงที่มีสิ่งมีชีวิตอาศัยอยู่ ณ ปัจจุบันนี้

กล่าวขอบคุณ
    405
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    มนุษ์ต่างดาวมีจริงแน่นอนสำหรับผมน่ะ เทคโนโลยีที่ว่าเจ๋งๆในโลกอย่างเช่น ฮอวก์ไร้เสียง MH-60K NightStalker ที่ใช้ดับบินลาเดน ก็ได้มาจากพวกเค้า

MH-60K NightStalker
    ประเทศไทยก็เคยปรากฎนะ ลองหาดู มีรูปสลักในหินด้วย
    แล้วมันใส่ยังไง ?

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nww อ่านกระทู้
    ผมเหนด้วยนะครับบบ
    ถ้ามีเค้าอาจเก่งกว่าเราก้อได้ ^^

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    มีแต่ข่าวเอเลื่ยน

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    *****เฉงงงง!!!! อย่างน้อยเราก็รู้ว่า เค้ามีความสามารถทางด้านศิลป์

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    พวกนี้เค้าจะไม่มี มา ให้เราเห็นจนกว่าจะได้รับ อนุญาต จาก กระทรวงมนุษย์ต่างด่าว ครับ คือ มีกฎ ของเขาอ่ะนะ - -"

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    แต่มันจะ มี พวกแหก กฎ อยู่ ปะปนกับพวกเรานี้ล่ะครับ แค่เรามองไม่ออก ว่าเขาเป้นมนุษย์ต่างดาว

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ผมเคยเห็นอะไรไม่รู้ครับ ดำๆเล็กๆบนท้องฟ้า รู้ว่ามันกลมๆ เคลื่อนเร็วกว่า ดาวเทียม แต่ช้ากว่า เครื่องบินนะ ผมไม่ได้เอะใจอะไร ผมก็มองซัก 2-3 วิ ผมเริ่มงงจึงหันไปบอกแฟน แต่หันกลับมาไม่มีแล้ว ทั้งๆที่ ท้องฟ้าโล่งมากครับ แปลกใจมาก ทำไมมันหายไปเร็วขนาดนั้น

กล่าวขอบคุณ
    1,576
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เค้าว่ากันว่า มนุษย์ต่างดาวไม่ได้มีสายพันธุ์เดียว มีสายพันธุ์นึงที่สหน้าตาคล้ายและอยู่ร่วมกับมนุษย์

กล่าวขอบคุณ
    585
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ส่วนตัวผมเชื่อนะครับ มีศาสตราจารย์ด็อกเตอร์ ท่านนึงครับผมจำชื่อไม่ได้แล้ว เขาสามารถสื่อสารกับมนุษย์ต่างดาวได้นะครับ และสามารถบอกให้มนุษย์ต่างดาวมาหาเขาที่บ้านได้ด้วยนะครับ ผมดูจากรายการตีสิบอะ

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อาจมีจริงก็ได้ เหมือนเบ็นเท็นอ่ะ มีหลายสายพันธุ์ทั้งอวกาศ โลกเราก็แค่ 1 ในเผ่าพันธุ์นั้น ๆ แหละ

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    อีกไม่นาน เขา ก็ จะ ค้น พบ เรา ^ ^

Tags for this Thread