ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    639
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ผมชอบเเละรักเมืองไทยครับ

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 700
    Blog Entries
    1
    อยากไป อากิฮาบาร่า!!!(สวรรค์เเห่งโอตาคุ)- -
    PSN ID: poshe998

กล่าวขอบคุณ
    1,215
    ได้รับคำขอบคุณ: 370
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aun_ อ่านกระทู้
    - -* เฝ้าระวัง !!!!

ผมชอบประเทศญี่ปุ่น วัฒนธรรม การดำรงชีวิต ธรรมเนียมต่างๆ (ไม่เกี่ยวกับ AV - -*)
    ตอนนี้สะสมเงินได้แล้ว 5พัน - -* ขาดอีก1หมื่น ทำงานเก็บแทบตาย ปีหน้าผมจะได้ไปญี่ปุ่นเปล่าเนี่ย T-T
    ไม่เกี่ยว AV? ดูดิสโปรไฟล์ท่านสิ
    Olivier Giroud

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ตรวจสอบ อ่านกระทู้
    เปล่าเลยจริงๆ
    ชอบอันนี้

งงใช้ไหมครับว่ามันคืออะไร
    มันคือตุ้กตาเอาไว้ตกเเต่งห้อง

หึหึ
    ผมว่ามันไม่ได้ ตกแต่ง ห้องอย่างเดียวสิมันต้องมีไรมากกว่านั้น

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมชอบญี่ปุ่นเพราะ เป็นเมืองที่มีระเบียบ วิวสวยด้วย มีเมะ มี AV แต่ถึงอย่างนั้นผมก็ชอบเมืองไทยเหมือนกัน เพราะเกิดที่เมืองไทย แต่ผมไม่ชอบวันสงกรานต์เมืองไทยเลย เสื่อมหมดแล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ผมชอบญี่ปุ่น ที่ประเทศเค้ามีระเบียบกว่าบ้านเราอีก ประชากรเค้ามีคุณภาพมากๆ ตั้งแต่ประชากรระดับรากหญ้า-คนที่มีตำแหน่งสูงสุด ต่างได้รับการปลูกฝังที่ดีมากๆ

แต่ผมชอบญี่ปุ่นที่สุด คือ ราเมง ฮ่าๆๆ อร่อยโฮกกกก

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ญี่ปุ่นเขาเน้นสีสันเป็นหลัก ประเทศเขาดูน่ารัก

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    นี่คือเหตุผลเดียวที่ผมชอบญี่ปุ่น ~

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    อยากไป จัง โว้ยยย จบ.

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    อีกมุมหนึ่งของญี่ปุ่นสินะช่างสวยงามมาก
    แต่นี้่ไม่ใช่เหตุผลที่ผมชอบญี่ปุ่น555

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ขอบรถดริฟญี่ปุ่น เก่งมาก
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,470
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godfight อ่านกระทู้
    ไม่ได้ชอบญี่ปุ่นเท่าไรหรอกครับ แต่เกลียดเมืองไทยมากๆ
    โดนยำเลย คิดใหม่นะครับ Rap นี้

คมเขี้ยวแห่งชีวิต !!!
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aun_ อ่านกระทู้
    ผมชอบประเทศญี่ปุ่น วัฒนธรรม การดำรงชีวิต ธรรมเนียมต่างๆ (ไม่เกี่ยวกับ AV - -*)
    ใช่ๆ ผมก็ชอบ แต่เวลาบอกใครว่าชอบญี่ปุ่น โดนเหมารวมว่าเป็นพวกชอบ AV ตลอดเลย TT_TT

ส่วนความเห็นนี้...
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godfight อ่านกระทู้
    ไม่ได้ชอบญี่ปุ่นเท่าไรหรอกครับ แต่เกลียดเมืองไทยมากๆ
    พวกคุณชาว JKG จะไปว่าเค้าทำไมครับ
    ถ้าเขาเลือกเกิดได้ เขาจะมาเกิดที่ไทยหรอ ในเมื่อเขาเกรียดเมืองไทย
    แต่เพราะมันเลือกเกิดไม่ได้ไงครับ เพราะงั้นอย่าไปว่าเขาเลย

โดนส่วนตัว เมื่อก่อนผมก็รักเมืองไทยมาก ตอนที่ทุกๆ คนยังเห็นคนรอบข้างเป็นเหมือนญาติพี่น้อง
    ตอนที่ทุกคนยังรักกัน ตอนที่ชาวไทยยังยิ้มให้กัน หนักนิดเบาหน่อยอภัยให้กัน
    แต่ตอนนี้ . . . . เมืองเราประเทศเราเปลี่ยนไปแล้ว ไม่เหมือนเดิมอีกต่อไปแล้ว
    ผมอายมากที่ต้องบอกใครๆ ว่าผมเป็นคนไทย
    สิ่งเดียวที่ผมยังภูมิใจ และทำให้ผมรักประเทศนี้ เมืองนี้อยู่นั้นคือ ...

พ่อหลวงของเรา
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

ปล. จขกท. ข้าน้อยมิตั้งใจพาออกทะเลนะ Orz
    รูปสวยดีนะ เห็นแล้วอยากไป แต่เงินยังไม่ถึง xD

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ถึงจะชอบญี่ปุ่น แต่ยังไงก็รักเมืองไทยที่สุดแล้วครับบบบ

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    อยากไป ๆ มา ๆ

ไทย ๆ ญี่ปุ่น ๆ อยู่อย่างนี้จัง แต่ไม่มีตังไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    585
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    กูชอบเพราะ น้องอ้อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aip studio อ่านกระทู้
    ขอย้ายสัญชาติได้ครับ หาชาวต่างชาติรับรอง แล้วยื่นเรื่องครับ อาจยากหน่อยแต่ทำได้ครับ แล้วย้ายภูมิลำเนาไปต่างประเทศครับ ประเทศที่ เหมาะๆที่ไหนซักแห่ง คุณอาจจะมีความสุขมากกว่าที่เป็นอยู่ครับ

ส่วนผมเกิดที่ประเทศไทย รักเมืองไทย และจะขอตายที่เมืองไทย นี่แหล่ะครับ ^_^
    เช่นกันครับ ^^

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    ผมอยากไปดูทุ่งซากุระของแท้ที่ญี่ปุ่น><

ลั่นวาจาออกมาแบบนี่ระวังนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KONTHAI : 25th April 2012 เมื่อ 01:50
    กองอวย Kirisaki Chitoge !!!