ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ถ้าเป็นงั้นจริง ๆ ผมจะกอดเธอไว้ จนลมหายใจสุดท้ายของเธอหมดลง หลังจากนั้นก็ไปหาพ่อแม่ของเธอแล้วบอกว่ารักลูกของท่านมากแค่ไหน
    อยากอยู่กับเธอมากแค่ อยากแต่งงาน...บลาๆๆ และก็กราบลงที่เท้าของท่านทั้ง 2 พร้อมกล่าวคำขอโทษที่ไม่สามารถดูแลลูกสาวของท่านได้
    จะเก็บเธอไว้ในใจและความทรงจำ ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ไม่ว่าจะมีคนใหม่สักกี่คนก็ตามแต่ ผมจะจำเธอไปตลอดกาล....The end

ซึ้งเลยอ่ะดิ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mookll : 27th April 2012 เมื่อ 09:39

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ไม่อยากตอบเลย ผมเห็นหัวข้อกระทู้แล้วหดหู่้
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ผมจะ บอกเธอว่า ไม่เป็นไรเราจะอยู่ด้วยกันตลอดไป.......