ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในน้ำคอยลากไก่ไปกิน
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lastyseal อ่านกระทู้
    มีเรื่องมาปรึกษาฮะ

ตอนนี้กำลังคิดอยุ่ว่าจะเล่นเซิฟใหม่ดีไหม

เนื่องจากว่าไม่ได้เล่นมานานประมาณ 3-4 เดือนแล้ว

แต่เซฟเก่ามีอะไรหลายๆอย่าง เควสระฆังครบ ฟาร์มเกือบครบ เหลือแต่งงานอย่างเดียว

แต่ก็รู้สึกว่าความสนุกมันควรจะเล่นใหม่แต่แรก

ไม่รู้จะทำไงดี มาปรึกษาๆ
    ผมก็เพิ่งมาเล่นใหม่ครับ เนื่องจากไม่ได้เล่นนานแล้ว อยู่ๆจะมาเล่นเซฟเลย ก็รู้สึกว่าเกมส์มันไวไป และบางทีเราก็หลงๆลืมๆ ว่าตอนนี้สถานการณ์ของเรา อยู่ตรงไหน เอ๊ะ เราควรทำยังไงต่อ
    ผมเลยกะลื้อฟื้นก็เลยเริ่มนับ1ใหม่ครับ อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ = =

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สวัสดีครับ ภาคนี้เล่นกี่ปีอาคับอยากรู้ สเปคคอมผมเล่นได้ป่าวคับ ram2GB เล่นได้ไม่ได้บอกด้วยละกันคับ อยากเล่นมาก

ผมพึ่งสมัครนะคับ

กว่าจะได้นะ...
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    สกัดแร่ยังไงให้ได้แร่เยอะๆอ่ะครับไปสกัดทีไรด็ได้แต่ไอก้อนดำๆสี่เหลี่ยมๆเยอะมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ katematiman อ่านกระทู้
    สวัสดีครับ ภาคนี้เล่นกี่ปีอาคับอยากรู้ สเปคคอมผมเล่นได้ป่าวคับ ram2GB เล่นได้ไม่ได้บอกด้วยละกันคับ อยากเล่นมาก

ผมพึ่งสมัครนะคับ
    ถ้า cpu i3 ขึ้้นไปก้อน่าจาเล่นได้นะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMAOI อ่านกระทู้
    สกัดแร่ยังไงให้ได้แร่เยอะๆอ่ะครับไปสกัดทีไรด็ได้แต่ไอก้อนดำๆสี่เหลี่ยมๆเยอะมาก
    มันสุ่มเอาครับ บางที3ได้3เรย
    แต่โอกาสได้แร่ก้อไม่ยากเกินไปนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    มีใครเล่นโดยเซ็ตจอยมั้ยครับ

ตอนนี้เล่นโดยใช้ keyboard + mouse

อยากลองเปลี่ยนประสบการณ์ดูบ้าง

เล่นใหม่แล้ว เล่นง่ายขึ้นเยอะ

Girl's Generation Forever
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lastyseal อ่านกระทู้
    มีเรื่องมาปรึกษาฮะ

ตอนนี้กำลังคิดอยุ่ว่าจะเล่นเซิฟใหม่ดีไหม

เนื่องจากว่าไม่ได้เล่นมานานประมาณ 3-4 เดือนแล้ว

แต่เซฟเก่ามีอะไรหลายๆอย่าง เควสระฆังครบ ฟาร์มเกือบครบ เหลือแต่งงานอย่างเดียว

แต่ก็รู้สึกว่าความสนุกมันควรจะเล่นใหม่แต่แรก

ไม่รู้จะทำไงดี มาปรึกษาๆ
    ก็เล่นไปทั้งเก่า แล้วก็ใหม่ไปเลยค่ะ *มันเล่น 2 เซิฟได้ป่ะไม่รู้อ่ะ
    -แต่ถ้าไม่ได้
    เริ่มเล่นใหม่ดีกว่าค่ะ น่าจะสนุก กว่าไปนั่งเล่นอันเก่าที่ไม่ได้เล่นมานานแล้วมันจะรู้สึกหมดความท้าทาย ความสนุกไป~
    ♥ Girl's Generations ♥

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMAOI อ่านกระทู้
    มันสุ่มมาให้ค่ะ
    -เราโกงอ่ะนะ คือ ก่อนจะไปทำจะเซฟไว้น่ะ ไม่ได้อย่างใจ ก็จะโหลดเซฟ แล้วไปทำใหม่ให้ได้อย่างใจ 55

กล่าวขอบคุณ
    148
    จีบใครกันมั่งหวาา

Renee ? Maya ? Luna ? Witch ?

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    มีใครเล่นโดยเซ็ตจอยมั้ยครับ

ตอนนี้เล่นโดยใช้ keyboard + mouse

อยากลองเปลี่ยนประสบการณ์ดูบ้าง

เล่นใหม่แล้ว เล่นง่ายขึ้นเยอะ
    ไม่ได้เล่นจอยอ่ะค่ะ 55
    แต่ก็อยากลองเหมือนกันนะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    แวะเอามาฝากค่ะ
    มันเป็นสูตรวิ่งเร็วค่ะ

*มีปัญหาเรื่องอยู่นอกบ้านแล้ววิ่งช้าใช่มั้ยค่ะ เราใช้สูตรนี้มันวิ่งเร็วดีนะเวลาอยู่ข้างนอก
    ไม่รู้มีกันหรือยัง แต่เห็นบ่นกันว่ามันอืดๆ เลยเอามาแบ่งปันค่ะ^^

Running Speed
    046B5994 41000000

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    จีบใครกันมั่งหวาา

Renee ? Maya ? Luna ? Witch ?
    จีบ Renee น่ะค่ะ จีบง่ายดี นมร้อนของโปรดเธอเอาไปให้ทุกวัน ตอนนี้หัวใจ 7 ดวงแล้ว

แล้วคุณล่ะจีบใครเอ่ย??

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    เล่นไปเล่นมาผมว่าภาคนี้งานยุ้งที่สุดที่เคยเล่นมาเหนื่อยตาจริงๆ ต้องศึกษาใหม่หมดลำบากดีทีใช้เมาส์ช่วยเพื่มหัวใจได้

กล่าวขอบคุณ
    148
    ไม่เคยใช้ rubbing จีบสาวนะ

ใช้วิธีบ้านๆนี่แหละ เข้าไปคุยๆ ให้ของชอบพอและ

เซ็งๆตรงของขวัญวันเกิดให้ชาวบ้านไม่ได้

ติดฝนตกบ้าง ติดเควสระฆังบ้าง

อยากจะจีบ witch แต่ยากเกิน รอจีบ renee แหละ

คราวก่อนจีบ candace ไปละ

ไม่แน่ก็จะเอา kathy เซ็กซี่ดี

** วัวต้องเป็น adult ก่อน ถึงจะรีดนมวัวได้ใช่ปะ ลืมละ ?

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    ไม่เคยใช้ rubbing จีบสาวนะ

ใช้วิธีบ้านๆนี่แหละ เข้าไปคุยๆ ให้ของชอบพอและ

เซ็งๆตรงของขวัญวันเกิดให้ชาวบ้านไม่ได้

ติดฝนตกบ้าง ติดเควสระฆังบ้าง

อยากจะจีบ witch แต่ยากเกิน รอจีบ renee แหละ

คราวก่อนจีบ candace ไปละ

ไม่แน่ก็จะเอา kathy เซ็กซี่ดี

** วัวต้องเป็น adult ก่อน ถึงจะรีดนมวัวได้ใช่ปะ ลืมละ ?
    *จีบใช้วิธีบ้านๆเหมือนกัน ใช้เม้าส์ยังไงทำไม่เป็นอ่ะ??
    วัวหลังจาก 14 วัน โตเต็มที่ก็รีดนมได้แล้ว หัวใจยิ่งเยอะ นมยิ่งดี^^

กล่าวขอบคุณ
    148
    ลองอ่านกระทู้ของคุณ boat ดูอ่ะ

ขี้เกียจอ่านยุ่งยาก ... อะเครๆ รออีกหลายวันเลย

นั่งปั่นตังค์อยู่ ปั่นหัวใจเดียวค่อยทำ )

เล่นถึงไหนละอะ ?

กล่าวขอบคุณ
    148
    ลองเซ็ตจอยมั่วๆดูแล้ว วว

ไม่รู้จะได้ป่าว เซ็ตแบบ ps1 เลย

คอนโทรลง่ายดี

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    ลองอ่านกระทู้ของคุณ boat ดูอ่ะ

ขี้เกียจอ่านยุ่งยาก ... อะเครๆ รออีกหลายวันเลย

นั่งปั่นตังค์อยู่ ปั่นหัวใจเดียวค่อยทำ )

เล่นถึงไหนละอะ ?
    -อ่อๆๆเดี๋ยวไปลองอ่าน
    -ตอนนี้กำลังทำเควสระฆังม่วงอยู่อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    148
    ใช้จอยคอนโทรลเหนื่อยมากกก

ในน้ำคอยลากไก่ไปกิน
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nansobest อ่านกระทู้
    แวะเอามาฝากค่ะ
    มันเป็นสูตรวิ่งเร็วค่ะ

*มีปัญหาเรื่องอยู่นอกบ้านแล้ววิ่งช้าใช่มั้ยค่ะ เราใช้สูตรนี้มันวิ่งเร็วดีนะเวลาอยู่ข้างนอก
    ไม่รู้มีกันหรือยัง แต่เห็นบ่นกันว่ามันอืดๆ เลยเอามาแบ่งปันค่ะ^^

Running Speed
    046B5994 41000000
    สูตรแบบนี้มันใช้ยังไงเหรอครับ ปกติใช้ artmoney โกงจำนวนของเฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ใช้จอยคอนโทรลเหนื่อยมากกก
    ผมใช้จอย ง่ายสุดละครับ กดง่ายกว่าคึย์บอร์เยอะ เหมือน PS2เลย /เเนะนำว่าอย่าโกงเงินเลย ขายผักก็เงินเยอะละ เดี๋ยวเงินล้น เพราะว่ามันเอาเเต่ละฤดูมารวมกัน 3ฤดู รวมเป็น1ปี คิดฉายาให้เราด้วยนะ เล่นรอบ2 ก็ตัวเดิมเเต่มีอุปกรณ์ครบ พลังกายเยอะ นึกว่าจะเล่นเป็นตัวลูก หน้าใหม่ กลายเป็นตัวละครเดิม(เด็กๆน่ารักดี เล่นเเช่ให้ลูกโตหรือมี2คนก็ได้ )เราเเต่งงานก่อนคอม ลูกออกก่อน เเต่ลูกเราโตช้า

สะดวกสบาย ไปไหนเเบบ เเวบๆใช้นกหวีด เป่าเอา ไม่ต้องเดิน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guuspy อ่านกระทู้
    ผมใช้จอย ง่ายสุดละครับ กดง่ายกว่าคึย์บอร์เยอะ เหมือน PS2เลย /เเนะนำว่าอย่าโกงเงินเลย ขายผักก็เงินเยอะละ เดี๋ยวเงินล้น เพราะว่ามันเอาเเต่ละฤดูมารวมกัน 3ฤดู รวมเป็น1ปี คิดฉายาให้เราด้วยนะ เล่นรอบ2 ก็ตัวเดิมเเต่มีอุปกรณ์ครบ พลังกายเยอะ นึกว่าจะเล่นเป็นตัวลูก หน้าใหม่ กลายเป็นตัวละครเดิม(เด็กๆน่ารักดี เล่นเเช่ให้ลูกโตหรือมี2คนก็ได้ )เราเเต่งงานก่อนคอม ลูกออกก่อน เเต่ลูกเราโตช้า

สะดวกสบาย ไปไหนเเบบ เเวบๆใช้นกหวีด เป่าเอา ไม่ต้องเดิน
    เล่นรอบ2ก้อตัวเดิมเหรอครับ ว้า เซ็งเรย แค่มีของ2ชิ้น ได้ power berry ???????????
    นึกว่าจาได้เล่นลูกเราซะอีก แต่ก้อนะ TT
    ถ้าโกงแล้ว มันจาไม่ท้าทายเรยครับ
    แค่มีบทสรุปก้อเหมือนโกงนิดๆแล้ว มันไม่ได้ลุ้น เรยว่าจาเกิดไรขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    148
    เล่น Generation รุ่นลูก ก็ตัวลูกไม่ใช่หรอฮะ

หรือผมเข้าใจผิดยังไง -*-

ตอนนี้ยังมีใครอยู่ปะหว่า เหงาๆ ..

ใช้จอยก็เพลินดี นอนเล่น

กว่าจะได้นะ...
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    จะใส่สูตรวิ่งเร็วทำยังไงครับวิ่งที่ช้ามากเหนื่อยแทน

กล่าวขอบคุณ
    148
    นั่งจิบโอวัลตินยามเช้า

พร้อมๆกับเล่น Animal parade

ฟินน น มาก 55 555

กำลังปั้มบัวรดน้ำ ตอนนี้ ... เหนื่อยเกิ๊น น น

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ • M!l2AG€ • อ่านกระทู้
    สูตรแบบนี้มันใช้ยังไงเหรอครับ ปกติใช้ artmoney โกงจำนวนของเฉยๆ
    จะใส่สูตรวิ่งเร็วทำยังไงครับวิ่งที่ช้ามากเหนื่อยแทน
    คลิกขวาที่เกมส์ แล้วเลือกตามภาพค่ะ

ตามภาพเลยค่ะ

กดAdd แล้ว Copy สูตรไปวางได้เลยค่ะ

ปล.ของเรามันDolphin 2.0 นะ