ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 142223242526 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Girl's Generation Forever
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    Blog Entries
    1
    เงียบจังเลยยย เฮ้อ~ (
    ♥ Girl's Generations ♥

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    อ่า อยู่รึเปล่าครับบ ว่าจะมาลองเล่นดู
    Only one thing I want.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอตัว อีมูหน่อย เอาแบบเจาะจงเวอร์ชั่นเลยอ่ะครับ
    dolhpin บางเวอร์ชั่นเปิดแล้วจอดำ

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ลองพวก 2.0 3.0 อะไรนี่ดูครับ ผมเองก็ไม่รู้ว่าใช้อันไหนดี เลยโหลดอันล่าสุดเอา //หาสะพานที่ต้องไปส่ง toolbox ไม่เจออ่าาา

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diippyjas อ่านกระทู้
    ลองพวก 2.0 3.0 อะไรนี่ดูครับ ผมเองก็ไม่รู้ว่าใช้อันไหนดี เลยโหลดอันล่าสุดเอา //หาสะพานที่ต้องไปส่ง toolbox ไม่เจออ่าาา
    ตัว Dolphin ที่แนนใช้ คือเวอร์ชั่น 2.0 น่ะค่ะ ใช้เล่นอยู่ปัจจุบันนี้เลย เคยลองหรือยังค่ะ??

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ตอนนี้ผมใช้ 3.5-367 อะครับ ตามที่ขึ้นในโปรแกรมน่ะ เพิ่งจะเคยเล่นตอนนี้เคลียระฆังแดงอันเดียวเอง ฮ่าๆฃ

แต่ตอนนี้สงสัยว่าพวกหิน wonderful ทำอะไรได้หรอครับ

อีกทีนึง ทำไมผมซื้อพวกอุปกรณ์ทำอาหารแล้วมันไม่มาโผล่ที่บ้านหว่า หรือว่าของมันจะมาส่งที่บ้านอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย diippyjas : 3rd March 2013 เมื่อ 13:40

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diippyjas อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมใช้ 3.5-367 อะครับ ตามที่ขึ้นในโปรแกรมน่ะ เพิ่งจะเคยเล่นตอนนี้เคลียระฆังแดงอันเดียวเอง ฮ่าๆฃ

แต่ตอนนี้สงสัยว่าพวกหิน wonderful ทำอะไรได้หรอครับ

อีกทีนึง ทำไมผมซื้อพวกอุปกรณ์ทำอาหารแล้วมันไม่มาโผล่ที่บ้านหว่า หรือว่าของมันจะมาส่งที่บ้านอะครับ
    *เล่นเร็วทีเดียวเลยนะค่ะเนีย แปปๆ ระฆังแดงก็เสร็จแล้ว..*

-หิน wonderful เอาไว้มาแปรรูปได้ค่ะ ที่ร้านเครื่องประดับ จะได้เป็น เพชรหรือเป็นพลอยแล้วแต่ชนิดของมันค่ะ
    สามารถเอาไปขายได้ และก็ไปทำเป็นเครื่องประดับเป็นของขวัญ หรือให้ตัวเองก็ได้ค่ะ

-ส่วนอุปกรณ์ทำอาหาร ไปที่สมุดข้างเตียงนอนนะค่ะ เลือกเคลื่อนย้ายเฟอร์นิเจอร์ เลือกหมวดอุปกรณ์ทำอาหาร แล้วก็เอามาวางได้เลยค่ะ
    เฟอร์นิเจอร์อื่นๆ ก็ทำเช่นเดียวกันค่ะ ^^

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ขอบคุณมากครับผม ตอนนี้กำลังปลูกผักระฆังเหลืองอยู่ แต่ตอนนี้เงินแกรบมากเลย ไม่รู้ว่าเป็นเหตุการณ์อะไรรึเปล่าน่ะครับ

ก็คุณป้าร้านขายเสื้อผ้าเขาให้หา Green Herb x10 กับขนแกะ จะซื้อแค่ wool กลัวไม่คุ้ม เลยซื้อแกะมาเลี้ยง เลยกลายเป็นยาจกเลย

แล้วพวกอาหารแบบนี้ต่างกันยังไงหรอครับ พอดีตอนแรกใช้หม้อต้มทำ Herbal Tea ใช้ 4 ใบ กับใช้ 1 ใบ มันไม่ต่างกันเลยสงสัยน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย diippyjas : 3rd March 2013 เมื่อ 19:37

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    ขอบคุณมากครับผม ตอนนี้กำลังปลูกผักระฆังเหลืองอยู่ แต่ตอนนี้เงินแกรบมากเลย ไม่รู้ว่าเป็นเหตุการณ์อะไรรึเปล่าน่ะครับ

ก็คุณป้าร้านขายเสื้อผ้าเขาให้หา Green Herb x10 กับขนแกะ จะซื้อแค่ wool กลัวไม่คุ้ม เลยซื้อแกะมาเลี้ยง เลยกลายเป็นยาจกเลย

แล้วพวกอาหารแบบนี้ต่างกันยังไงหรอครับ พอดีตอนแรกใช้หม้อต้มทำ Herbal Tea ใช้ 4 ใบ กับใช้ 1 ใบ มันไม่ต่างกันเลยสงสัยน่ะครับ
    -ที่มีให้หา Green Herb x10 กับ ขนแกะเนี่ย เป็นการอัพเกรดกระเป๋าเรานะค่ะ คือถ้าเอาไปให้จนครบ
    กระเป๋าเราจะเก็บของได้เยอะขึ้น แล้วเดี๋ยวจะมีอีกครั้งด้วยเตรียมออมเงินหน่อยเนอะ คราวที่2นี่จะยากขึ้นนะค่ะ

-ส่วนอาหารเนี่ย หลาย ๆ เมนูถึงเราจะใส่วัตถุดิบดีแค่ไหนก็ไม่ได้แปลว่าจะเป็น อาหารที่ดีตามวัตถุดิบนะค่ะ
    จะมีแค่บางเมนูเท่านั้น ที่จะขึ้นกับวัตถุดิบที่นำมาใช้ แล้วได้ตามเกรดของวัตถุดิบ วัตถุดิบดี อาหารออกมาก็ดีตาม แบบนี้นะค่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    คือผมมีปัญหาเรื่องหัวใจมันไม่ขึ้นอ่ะครับ ผมเอาของที่ตัวละครที่ผมจีบชอบมาให้จนจะครบเดือนอยู่เเล้ว ยังไม่มีวี่เเววเลยครับ ผมต้องทำยังไงครับใช้เวลาอีกนานเท่าไหร่สงสัยมากครับ

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SamuraI อ่านกระทู้
    คือผมมีปัญหาเรื่องหัวใจมันไม่ขึ้นอ่ะครับ ผมเอาของที่ตัวละครที่ผมจีบชอบมาให้จนจะครบเดือนอยู่เเล้ว ยังไม่มีวี่เเววเลยครับ ผมต้องทำยังไงครับใช้เวลาอีกนานเท่าไหร่สงสัยมากครับ
    ต้องให้เป็นประจำด้วยนะ ผมเอาของที่ชอบที่สุดไปให้ ก็ 20 กว่าวันแน่ะกว่าจะขึ้นหนึ่งดวง

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    อ่อ ขอบคุณมากครับ ต้องใช้ความอดทนกับหัวใจเพียง1ดวงของคนที่เรารัก Y Y

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    ^_______^ แวะมาดูค่ะ

-ใครมีอะไรสงสัย ถามได้นะค่ะ..

**ตอนนี้แนนเล่นถึงระฆังสีม่วงเสร็จเรียบร้อยแล้ว รอมีฉายา hero อยู่ จะได้สั่นระฆัง 5 ใบอีกครั้ง...

LOL
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    ใครมีตัวเกมขอหน่อยคร้าบบ
    INTEL G620 2.60GHz / Corsair H100 / ASUS Maximus IV GENE-Z/GEN3 / HIS HD5450 1GB DDR3 / 2 GB DDR-III/1333 KINGMAX / ThermalTake Toughpower 1500W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    สวัสดีค่า

ไม่ได้เล่นมา 4 เดือน กลับมาเล่นใหม่ งิ ตอนนี้มีระฆังอยู่ 3 ใบค่ะ

ขอมาคุยด้วยคนน๊า....

ปล. จขกท. เล่นอดทนมากเลยอ่า อยู่นานมากๆ
    ชื่อ : มะหมิง

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ปิดเทอมละครับ ตอนนี้ว่าจะเลือกอยุ่

จะเล่นภาค AP หรือภาค B2N ดี

ฮ่าๆ เสพติดกันอีกรอบ

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mhingz อ่านกระทู้
    สวัสดีค่า

ไม่ได้เล่นมา 4 เดือน กลับมาเล่นใหม่ งิ ตอนนี้มีระฆังอยู่ 3 ใบค่ะ

ขอมาคุยด้วยคนน๊า....

ปล. จขกท. เล่นอดทนมากเลยอ่า อยู่นานมากๆ
    -กลับมาเล่นอีกรอบ ดีใจจังมีคนเล่นไปด้วยกันเพิ่มอีกหนึ่งคน เล่ยสนุก ๆ นะค่ะ มีอะไรก็มาแชร์กัน ไม่เข้าใจอะไร ถ้าตอบได้จะตอบให้นะค่ะ

- ค่ะ..ที่จริงเล่นถึงระฆังเขียวแล้วค่ะ แล้วก็ไม่ได้เล่นพักนึงใหญ่ๆอยู่นะ พอกับมาเล่นก็ลืมเลยทำไรบ้างแล้ว งงมาก
    เลยเล่นใหม่ซะเลย ตอนนี้อะไร ๆ ก็ลงตัวแล้ว...

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lastyseal อ่านกระทู้
    ปิดเทอมละครับ ตอนนี้ว่าจะเลือกอยุ่

จะเล่นภาค AP หรือภาค B2N ดี

ฮ่าๆ เสพติดกันอีกรอบ
    เล่น AP ถึงไหนแล้วล่ะค่ะ?? แนนน่ะ ตกหลุมพลาง เอ้ย!! ไม่ใช่
    ติดใจ AP มากกนะค่ะ B2N พูดถึง แล้วก็อยากเล่นนะเนี้ย ฮ่า ๆ ๆ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nansobest : 11th March 2013 เมื่อ 18:00

กล่าวขอบคุณ
    210
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Valkyriez อ่านกระทู้
    ใครมีตัวเกมขอหน่อยคร้าบบ
    *มีให้ดาวน์โหลดอยู่หน้าแรกนะค่ะ อยู่ตรงวีดีโอน่ะค่ะ ลองหาดูนะ
    ถ้าพาทไหนกดไปแล้วไม่ขึ้นดาวน์โหลด รีเฟรชหน้าเว็บดูนะค่ะ แล้วจะขึ้นค่ะ

- มาร่วมเล่นด้วยกันอีกคนนะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    พี่เล่นถึงแต่งงานอะคับ แล้วหยุดไปนานแล้ว

ว่าจะเล่นใหม่อีกรอบ แต่ที่เล่น b2n เพราะ

มันเล่นบนห้องนอนได้ -*- คอมสเปคถึง

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ตอนนี้เล่นถึงจะเอาระฆังม่วงแล้วอ่า สงสัยว่าทำไมแม่น้ำแถวฟรุทฟิลยังตื้นขอดอยู่เลย ทำยังไงให้กลับมาอุดมเหมือนเดิมอ่า หรือว่านั่นแหละอุดมสุดๆแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    4
    .
    .
    .

มา SHOW FARM จ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mhingz : 12th March 2013 เมื่อ 12:35

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tohan-kun อ่านกระทู้
    ตอนนี้เล่นถึงจะเอาระฆังม่วงแล้วอ่า สงสัยว่าทำไมแม่น้ำแถวฟรุทฟิลยังตื้นขอดอยู่เลย ทำยังไงให้กลับมาอุดมเหมือนเดิมอ่า หรือว่านั่นแหละอุดมสุดๆแล้ว
    มันได้แค่นั้นละครับ ถ้ามากกว่านี้น้ำจะท่วมเอาครับ 55+

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เรื่องหัวใจนะครับ ช่วง1-3 ขึ้นช้าครับ แต่หลังจากนี้ไวมากครับ แต่ต้องเน้นคุยด้วยนะครับ และก็ Rubing ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4

ซื้อตู้เย็นได้ที่ไหนคะ.....หาที่ซื้อไม่เจอเลยจ้า....