ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 116

ขอถามเกี่ยวกับหนังเรื่อง SAW หน่อยครับ

คือว่าทำ Jigsaw ต้องฆ่า Hoffman ด้วยล่ะครับ ผมยัง งงๆ อยู่เลย ช่วยตอบที
    Hoffman มันก็ช่วย Jigsaw นิครับ
    joker123
    ===
    Pop Punk Rock Metal
    ===

การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ผมดูครบทุกภาคแล้วแต่จำไม่ค่อยได้
    เท่าที่ดูมาภาค1ดีสุดและหักมุมสุดๆ
    ส่วนภาค7ไม่ค่อยเท่าไหร่มุกมันงั้นๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TitlE อ่านกระทู้
    ผมดูครบทุกภาคแล้วแต่จำไม่ค่อยได้
    เท่าที่ดูมาภาค1ดีสุดและหักมุมสุดๆ
    ส่วนภาค7ไม่ค่อยเท่าไหร่มุกมันงั้นๆ
    ใช่ึครับสนุกมาก แต่ผมยัง งงๆ เรื่อง Hoffman กับ Jigsaw อยู่
    ===
    Pop Punk Rock Metal
    ===

การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ผมจำไม่ได้อ่ะครับลืมแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมไม่เคยดูครับ 555 แต่อยากดูพอจะมีเว็ปไห้ดูไหม

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    * [Spoil ]*นะ เท่าที่ผมจำได้ คือว่า ฮอฟเเมน มันไม่ได้ทำ เพื่องาน มันทำ เพื่อเเก้เเค้น เมียซอว์ (jill ) ที่ jill jigsaw มันเอาเครื่อง กับดักหมี งัดปากของ ฮอฟเเมน

เเล้ว ฮอฟเเมนเเก้เเค้น ได้่สำเร็จ เเล้ว มันจะหนีออก จาก งาน jigsaw เลยมีคนปิด ปาก มันเเค่นั้น ผมพูดอาจจะ งง คน ที่ปิดปาก ฮอฟเเมนก็คือ......... ดูได้จาก ภาค 1 ^^

ภาคนี้ที่เขาบอกว่า Final Chapter ผมว่าไม่จริงหรอกยังมีอีก เเต่ ภาคนี้สะใจ ดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย duchyzaza : 24th April 2012 เมื่อ 15:40
    SUCK JKG !!!!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    * [Spoil ]*นะ เท่าที่ผมจำได้ คือว่า ฮอฟเเมน มันไม่ได้ทำ เพื่องาน มันทำ เพื่อเเก้เเค้น เมียซอว์ (jill ) ที่ jill jigsaw มันเอาเครื่อง กับดักหมี งัดปากของ ฮอฟเเมน

เเล้ว ฮอฟเเมนเเก้เเค้น ได้่สำเร็จ เเล้ว มันจะหนีออก จาก งาน jigsaw เลยมีคนปิด ปาก มันเเค่นั้น ผมพูดอาจจะ งง คน ที่ปิดปาก ฮอฟเเมนก็คือ......... ดูได้จาก ภาค 1 ^^

ภาคนี้ที่เขาบอกว่า Final Chapter ผมว่าไม่จริงหรอกยังมีอีก เเต่ ภาคนี้สะใจ ดี
    ผมไม่เคยดูภาคสุดท้ายน่ะ แต่ ดูภาคแรก มันมีคนรอดแค่ คนเดียว 5555