ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: Wii Games Collection

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Talking

ชวนหา One Piece Unlimited Cruise 2 ให้หน่อยได้ปะคับ อยากเล่นมากเลยคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    เล่น basara ใช้ emu ตัวไหนดีครับ ไม่ลื่นเลยสักตัว 3.0 ก็ใช้ล่ะ

หยุดอัพโหลดเกมส์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yagyami อ่านกระทู้
    เล่น basara ใช้ emu ตัวไหนดีครับ ไม่ลื่นเลยสักตัว 3.0 ก็ใช้ล่ะ
    อันนี้ผมก็ไม่ทราบนะครับ ผมเองก็ไม่้ลื่นเ้หมือนกันถ้าเป็นเกมส์นี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ช่วยส่งรูปตั้งค่าของพี่ได้ไหมครับ GCPad กับ Wiimode ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    Ju-on The Grudge

ตั้งค่าวีโหมดยากง่าาาา เดินหน้าถอยหลังได้ แต่หันซ้ายหันขวาไม่ได้ -.-

ใครตั้งค่าเป็น ขอคำแนะนำด้วยครับ >_<

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TigerSharK อ่านกระทู้
    ปรับไปเรื่อยๆ ได้ซะงั้นครับ งงกับมันเหมือนกันบางทีก็ไม่ได้ บางทีก็ได้ ทีหลังจะมั่วจนได้แล้วค่อยมาถามนะครับ
    ผมเล่นเกม Onechanbara bikini zombie อ่าครับตั้งปุ่มไงหรอครับผมตั้งรอบแรกมั่วๆแล้วได้แตุ่ปุ่มมันมั่วไปหมดดาบอันเดียวกด0ฟังได้ต่อเนื่องแต่พอกดztrl เปลี่ยนเป็นดาบคุ่คราวนี้กดฟันได้ทีเดียวอ่าครับกดต่อเนื่องม่ะได้เลยอยากถามว่าเซตปุ่มไงครับเกมพวกนี้อ่างงมากผมใช้ตัวเวอร์ชั่น7607 น่ะครับมีคนบอกสเถียรดีผมลองแล้วก็okครับเกมนี้FPS33-38พอเล่นได้ครับอาจจะมีสโลวนิดๆแต่ก็ลื่นพอดูอยากทราบวิธีตั้งปุ่มเกมพวกนี้ด้วยอ่าครับลําบากมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 6th September 2011 เมื่อ 21:24

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Sengoku Basara: Samurai Heroes (E) Pass: Zenchou!@Exteen passไม่ผ่านอ่ะคับ รบกวนช่วยดูให้หน่อยได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ...

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maskraiderk อ่านกระทู้
    Sengoku Basara: Samurai Heroes (E) Pass: Zenchou!@Exteen passไม่ผ่านอ่ะคับ รบกวนช่วยดูให้หน่อยได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ...
    พาสถูกนะครับ ไม่ผิด นายรองดูดีๆ ว่าตอนก๊อปพาส นายก๊อป (วรรค์) ติดมาด้วยหรือป่าว ถ้าก๊อปวรรค์มาด้วย ควรลบเว้นวรรค์ออก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    คุณ Zenchou! ครับ รบกวนขอ Part 1 เกมส์ Final Fantasy Crystal Chronicles: The Crystal Bearers ได้ไหมครับ คือที่อัพไว้ไม่มีน่ะครับ มีแต่ Part 2 - 25 ครับ รวบกวนด้วยนะครับอยากเล่นมากๆ ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TALENT_MAN อ่านกระทู้
    คุณ Zenchou! ครับ รบกวนขอ Part 1 เกมส์ Final Fantasy Crystal Chronicles: The Crystal Bearers ได้ไหมครับ คือที่อัพไว้ไม่มีน่ะครับ มีแต่ Part 2 - 25 ครับ รวบกวนด้วยนะครับอยากเล่นมากๆ ขอบคุณนะครับ
    เวณกรรมโดนลบอีก คงต้องรออีกนานละมั้งถึงผมจะอัพ แต่มีอีกลิ้งนึงนะ รองไปหาดูหมวดใน console อ่ะครับ ผมเห็นมีคนปล่อยอยู่รองๆหาดู

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ขอบคุณมากครับคุณ Zenchou! ผมเจออยู่ที่หน้าสุดท้ายเลยครับ เป็นของคุณ LONGDOO แต่เขาแบ่งเป็น Part ละ 181 MB และจำนวน Part น้อยกว่า
    ของคุณ Zenchou! ครับ จึงคิดว่าไม่น่าจะใช้รวมกันได้..... หากคุณ Zenchou! มีโอกาสว่างได้อัพอีก ก็ขอรบกวนด้วยนะครับ คอยติดตามผลงานคุณนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    Tales of Symphonia: Dawn of the New World (U) ไฟล์ที่17 เสียจ้า ช่วยแก้ไขให้ด้วยน่ะ Files อื่นเสร็จหมดแล้ว มัน Error Download link

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yos001 อ่านกระทู้
    Tales of Symphonia: Dawn of the New World (U) ไฟล์ที่17 เสียจ้า ช่วยแก้ไขให้ด้วยน่ะ Files อื่นเสร็จหมดแล้ว มัน Error Download link
    คงต้องรออีกหลายวันละครับถึงมันจะกลับมาโหลดได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zenchou! อ่านกระทู้
    พาสถูกนะครับ ไม่ผิด นายรองดูดีๆ ว่าตอนก๊อปพาส นายก๊อป (วรรค์) ติดมาด้วยหรือป่าว ถ้าก๊อปวรรค์มาด้วย ควรลบเว้นวรรค์ออก
    ไม่ได้อ่ะครับ พอถึง82%มันบอกว่า wrong pass นั่งพิมพ์ตามเลยน่ะครับ Zenchou!@Exteen มันจะมีอยู่ 15ตัวอักษร หรือว่าผมผิดตรงไหน บอกผมหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ผิดๆๆๆๆฟหกฟหกฟหกฟหกฟห
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yos001 : 8th September 2011 เมื่อ 22:24

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ไม่นะ

ขอ Part22 เกม Rune Factory มันโดนลบไป อุสานั่งโหลดอยากเล่นมาก T^T

กล่าวขอบคุณ
    804
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ขอบคุณมากๆ

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    Tales of Symphonia: Dawn of the New World (U) พาท17ถูกลบนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    Tales of Symphonia: Dawn of the New World (U) พาท17ถูกลบนะครับ
    แก้ไขให้หมดทุกลิ้งแล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenchou! : 11th September 2011 เมื่อ 12:34

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Tales of Symphonia: Dawn of the New World (U) ตัวพาส ลิงค์เน่าไปแล้วอะครับ ไม่มีไฟล์

กล่าวขอบคุณ
    70

Arrow

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real_game123 อ่านกระทู้
    Tales of Symphonia: Dawn of the New World (U) ตัวพาส ลิงค์เน่าไปแล้วอะครับ ไม่มีไฟล์
    เวณลืมสนิท แปปนึงครับลืมลง pass ให้ใหม่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maskraiderk อ่านกระทู้
    ไม่ได้อ่ะครับ พอถึง82%มันบอกว่า wrong pass นั่งพิมพ์ตามเลยน่ะครับ Zenchou!@Exteen มันจะมีอยู่ 15ตัวอักษร หรือว่าผมผิดตรงไหน บอกผมหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ
    โปรดอย่าทำให้ผมลำบากบ่อยเกินครับ พาสมันถูกนะครับ -*-
    ป.ล แต่ถ้าคนอืนเขามาบอกว่าพาสผิดอีก เดียวผมว่างจะรองโหลดไฟล์ที่ผมอัพใหม่ดูนะ

นอกเรื่อง
    อัพเดทเกมส์ Xenoblade Chronicles PAL
    Genre : RPG
    Language : English
    Voice : English/Japanese

นั่งเล่นพางๆนวงบ้างไม่นวงบ้าง สนุกดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenchou! : 12th September 2011 เมื่อ 14:06

กล่าวขอบคุณ
    202
    ง่า....าาา คุณ Zenchou! ลืม Part 1 เกมส์ Final Fantasy Crystal Chronicles: The Crystal Bearers แล้วอ่า..าา T_T
    .....นะครับ .... ขอหน่อยเน้อ ...นะ นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TALENT_MAN อ่านกระทู้
    ง่า....าาา คุณ Zenchou! ลืม Part 1 เกมส์ Final Fantasy Crystal Chronicles: The Crystal Bearers แล้วอ่า..าา T_T
    .....นะครับ .... ขอหน่อยเน้อ ...นะ นะครับ
    อ่าวเป็นงั้นอ่ะครับ แล้วของคนที่คุณไปโหลดมาอ่ะเล่นไม่ได้งั้นหรอ -*-

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    Xenoblade หามานานละครับ ขอให้เล่นแล้วเวิร์กที่เถอะ ใครที่ FPS 60 ลองเอามาให้ผมลองหน่อยครับ