ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1

ไม่รู้เป็นอะไรเพ้อเรื่องความรักบ่อยเกินจนจะโรคจิตละ

ผมเป็นไรไม่รู้อยากมีแฟนแต่ผมไม่กล้าเข้าไปทักไปคุยผมอยากโดนสารภาพรัก ผมอยากมีแฟนเป็นแบบนิสัยเด็กๆไร้เดียงสา ผมอยากโน่น อยากนี้ แต่ไม่มีความคิดเรื่อง SEX นะผมคบผู้หญิงไว้คุยอย่างเดียวเสียงน่ารักมาก ผมไม่เข้าใจตัวเองแล้วเพ้อมันทั้งวันทั้งคืนใครคุย skype กับผมจะรู้ว่าผมโคตรเพ้ออะ อยากมีแฟนมั้ง อยากเจอผู้หญิงในอนิเมะมั้ง อยากคุยกับหญิงมั้ง แบบว่า เพ้อจนมันจะโรคจิตแล้วอะ ทำไงดีไม่เลิกเพ้อด้วยนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    - -

เพ้อต่อไปครับ 5555
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ใช่เพ้อ ต่อไปครับ อยากมีเเฟนก็ต้องจีบ
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    จขกท.ครับ ผมว่า ชอบเขา ก็ ไป สารภาพตรงๆ เลยจะดีกว่าครับ ไม่งั้น เดี๋ยว แห้ว
    ส่วนไอ้ที่ว่า อยากโดนสารภาพรัก ผมคิดว่า จขกท. ดูละครมากไปนะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    แล้วหาคนที่รักเจอยังอะ ถ้ามีก็เข้าไปคุยด้วยดิ อย่าอายอย่าเขิล

เอ๊ะ หรือ จขกท. อ้วนตัวดำหน้าเ...ย ไม่หล่อแถมจน บ้านไม่มีจะกิน กลิ่นปาก+กลิ่นตัวแรง สิวเต็มหน้า ฝาเต็มหลังหรือไงเนี่ย

ไปหาสาวๆคุยที่โรงเรียนแก้เซ้งไปก่อน พอ17-18 ก็ไปสยาม พอ 20-22 ไปRCA สีลม รัชดา ผับต่างๆ รับรองคุยกันจนเบื่อแน่

ว่างๆก็หาวิธีการจีบสาวเบื่องต้นก็ได้นะครับ หรือสอบถามผมทางPMได้ สงสารจริงๆ แต่คงเพ้อสู้เพื่อนผมไม่ได้หรอกน่ะ มันเพ้อจนไม่ได้คบมาแล้ว ทั้งที่หญิงชอบแต่มันติดเพ้ออดไปซะเพ้อจัด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย communism : 24th April 2012 เมื่อ 20:01 เหตุผล: เมาแล้วมาพิมพ์

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    เพ้อต่อไปตอบมาง่ายมากเย้ยนะ ไม่รู้สิตอนนี้ก็ยังเพ้ออยู่

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เพ้อต่อไปครับ

~บุคคลนิรนามในบอร์ด~
    ......!! ฟุเนี้ยว!
    กล่าวขอบคุณ
    408
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    โอะ ท่านคล้ายๆผมเลยแหะ ไอ้ตรงที่บ้าสาวอนิเมะอะ >< ยังไงๆก็สู้ๆนะครับ โมเอะ~
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aren66 : 24th April 2012 เมื่อ 20:23
    แง่ม แง่ม!!.. แง่ม ฟุเนี้ยววว >.,<

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    ชอบเขา รักเขา ก็ต้องกล้าที่จะเข้าไปจีบครับ กล้าได้ กล้าเสีย กล้าเจ็บ คงเป็นไปได้ยากอยู่แล้ว ถ้าจะรอให้ใครซักคนมาเข้าหาคุณ เว้นแต่ว่าคุณหล่อนะครับ

แต่ถ้าไม่กล้า ก็เพ้อต่อไปครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    มันต้องวางแผนแล้ว ถ้าต้องการทำอะไร
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    โล่...เอ้ยถึงเวลามันก็จะมาเองแหละ จงเชื่อในเวลา

โถ่...ชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    สู้สิครับนั่งเฉยๆไม่มีใครเข้ามาหาหรอกถึงจะหล่อยังไงก็ต้องไปโปรยโชว์เสน่ห์ของเราออกมาบ้าง คนเรามีทุกคนครับ อยู่ที่เราจะรู้รึปล่าวว่าเสน่ห์ของเราคืออะไร
    Not available

ubonratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    364
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เหมือนกันเลยอ่ะ -0-

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    ไม่ไงตอนอดีตเคยมีผู้หญิงเข้ามาหาแต่ผมดันโง่ไม่รู้ไงเลยเป็นประเด็นยันโตเลย คิดมากเลย เธอทั้งแบบว่าถามผมว่าคิดยังไง มาคอยนั่งใกล้ๆ คอยคุยด้วย แต่ตรูไม่รู้สึกตัวเอง - -* จบภาคเรียนแยกกันเบอร์ก็ไม่มี ไม่มีอะไรเลยไม่ได้ติดต่อกันก็ซวยไป คิดมากเรื่องนี้เพ้อยันโต

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    เพ้อเรื่องรักใครเขาก็เป็น ดีกว่าผมอยู่คนเดียวจนเพ้อเรื่องจิตหลอนๆ = =

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    236
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เข้ามาอ่านคอมเม้น กระทู้นี้ ผมรู้สึกมีกำลังใจ ที่จะสู้ต่อไปมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ๋ออ!! โอตาคุสินะ !!!
    ผู้หญิงเค้าไม่ชอบหรอกครับพวกที่วันๆเอาแต่ดูการ์ตูนอ่านการ์ตูนเล่นเกมเพราะมันยังเด็กอยู่

ถ้าหากอยากมีแฟนกก็ทำตัวโตเป็นผู้ใหญ่สักทีนะครับอ้อแล้วไอ้อยากได้แฟนอยากเจอผู้หญิงในอนิเมะอะ.....เห้อ...โอตาคุจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 724
    จขกท.ผมว่าถ้าอยากได้แฟนหรือมีหญิงมาติดละก็ผมแนะนำไปหาอะไรที่ทำที่ดูเป็นจุดสนใจกับคนอื่นๆครับ(แต่ทำในสิ่งที่ดีๆน๊ะ)ยกตัวอย่าเช่นเล่นดนตรี กีฬา หรืองานอดิเรก(เอาแบบที่คนที่คุณสนใจเข้าชอบ อันนี้แนะนำ) ดีกว่าจะมามัวเพ้ออะไรอย่างนี้อะครับมันไม่ทำให้อะไรคืบหน้าไปกว่าจ่องมองเค้าหลอกครับผม เพราะผมเคยเป็นมาก่อนแล้ว..หุหุ มันทำให้ผมได้เข้าใจว่าความ หล่อมันกินไม่ได้ หล่ออย่างเดียวแต่ทำอะไรไม่เป็นรึจะมาสู้คนหน้าตาธรรมดาที่มีความสามารถเจ้งๆได้ยังไงฟะ(ผมเล่นกีต้าเป็นครับตอนเรียนอยู่ผมเอากีต้าไปวิทยาลัยด้วยตอนแรกก็ไม่ค่อยกล้าหลอกครับแต่พอเล่นแล้วมาคนมาสนใจ แรกๆก็พวกเพือนผู้ชายซะส่วนใหญ่ แตพอนานๆไป สาวเต็มเลยครับไครบ่างก็ไม่รู้ มันเลยมีความคิดว่าจะลองสอนเล่นกีต้าดูครับ บอกได้เลยครับว่ามีคนมาชอบคุณเยอมาก).....แต่ถ้าคุณยังไม่กล้าที่จะทำผมก็บอกได้คำเดียวครับว่า เพ้อต่อไปน๊ะครับ
    คนเราไม่ได้มีความประเสริฐอะไรเลยก็เป็นเพียงสิ่งมีชีวิตที่มาจากวิวัฒนาการ เท่านั้น

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sartan999 อ่านกระทู้
    จขกท.ผมว่าถ้าอยากได้แฟนหรือมีหญิงมาติดละก็ผมแนะนำไปหาอะไรที่ทำที่ดูเป็นจุดสนใจกับคนอื่นๆครับ(แต่ทำในสิ่งที่ดีๆน๊ะ)ยกตัวอย่าเช่นเล่นดนตรี กีฬา หรืองานอดิเรก(เอาแบบที่คนที่คุณสนใจเข้าชอบ อันนี้แนะนำ) ดีกว่าจะมามัวเพ้ออะไรอย่างนี้อะครับมันไม่ทำให้อะไรคืบหน้าไปกว่าจ่องมองเค้าหลอกครับผม เพราะผมเคยเป็นมาก่อนแล้ว..หุหุ มันทำให้ผมได้เข้าใจว่าความ หล่อมันกินไม่ได้ หล่ออย่างเดียวแต่ทำอะไรไม่เป็นรึจะมาสู้คนหน้าตาธรรมดาที่มีความสามารถเจ้งๆได้ยังไงฟะ(ผมเล่นกีต้าเป็นครับตอนเรียนอยู่ผมเอากีต้าไปวิทยาลัยด้วยตอนแรกก็ไม่ค่อยกล้าหลอกครับแต่พอเล่นแล้วมาคนมาสนใจ แรกๆก็พวกเพือนผู้ชายซะส่วนใหญ่ แตพอนานๆไป สาวเต็มเลยครับไครบ่างก็ไม่รู้ มันเลยมีความคิดว่าจะลองสอนเล่นกีต้าดูครับ บอกได้เลยครับว่ามีคนมาชอบคุณเยอมาก).....แต่ถ้าคุณยังไม่กล้าที่จะทำผมก็บอกได้คำเดียวครับว่า เพ้อต่อไปน๊ะครับ
    ถั่วต้มเอาเวลาไปทำอะไรที่มันเป็นกิจกรรมกับคนอื่นเหอะ!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ผมเลือกอะ 555555 มีให้เลือกตั้งเยอะแต่ไม่เอา