ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kokae อ่านกระทู้
    ชอบมือกลองมาก Arin Ilejay
    แล้วเล่น Welcome to the family เลยนี่จำได้อยู๋ตอนแนะนำตัวอะ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kokae อ่านกระทู้
    ชอบมือกลองมาก Arin Ilejay
    ตีหนุกมาก *-* ปล. ผมไม่ได้ไปดูนะ 555555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    คนไทยแย่มากครับ ดันกันไปดันกันมา แย่มาก ดันไปโดน ผญ ด้วย

แต่ก็โอเคครับ คอนเสิร์ตสนุก หมดสนุกเพราะคนไทยเนี่ยละครับ ไร้ระเบียบ สันดานไม่ดี

ยิ่งตอน Circle Pit ริฟฟ์ของ Crossroad นี่มันส์จริงนะครับ แต่ผมไม่กล้าเข้าวงเลย กลัวจะตายซะก่อน

แต่คุ้มค่าครับ ที่ได้นี่มา

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Steve-O อ่านกระทู้
    ผมอยู่แถวๆนั้นแหละ ตนจะจบ
    ที่จริงก็อยากจะเข้าไปมอสกะเค้ามั่ง แต่ไม่อยากให้เหงื่อออกเยอะ
    ได้แต่กระโดดยืนโยกหัวกับที่
    คือถนอมกางเกงไม่อยากให้มันเหม็นไปมากกว่านี้ เพราะผมยังไม่ซักมา 5 เดือนละ ระรอให้เฟดมันสวยก่อนค่อยไปลุย
    และก็มีภาระอีกอย่างคือกระเป๋า ใส่โปสเต้อ ใส่กล้อง นู่น นี่ นั่น เยอะแยะ เลยทำไรไม่ค่อยสะดวก
    ตอนแรกผมก็จะขอแจมด้วยคนแต่ เพื่อนห้ามไว้เพราะเหนื่อยเอามากๆ แล้วตัวเองเหนื่อยด้วยเลยเลิกคิดเลย แต่เพื่อนอีกคน มันบอกว่ามี มอสวงเล็ก ข้างซ้ายหน้าตรง stage Zacky มั้ง ตอนแรกอยู่กับพวกผมดีๆ มันโดนพวกมอสเลยได้ขึ้นไปหน้าสุดมั้งแถมไม่โดนเบียดเหมือนพวกผมอีก แล้วตอนออกมามันยังซ่าอีก มันบอก พวก***ไม่มันกันเหรอ พวกผมจะมันได้ไงโดนเบียดกันเละเทะซะขนาดนั้น

กล่าวขอบคุณ
    575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A's`Strike อ่านกระทู้
    คนไทยแย่มากครับ ดันกันไปดันกันมา แย่มาก ดันไปโดน ผญ ด้วย

แต่ก็โอเคครับ คอนเสิร์ตสนุก หมดสนุกเพราะคนไทยเนี่ยละครับ ไร้ระเบียบ สันดานไม่ดี

ยิ่งตอน Circle Pit ริฟฟ์ของ Crossroad นี่มันส์จริงนะครับ แต่ผมไม่กล้าเข้าวงเลย กลัวจะตายซะก่อน

บัตร VIP ใช่ปะเนี้ยมี ลายเซ็นด้วย

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    อยากไปดูมั่งจัง แต่ติดว่าบ้านไกล หากบ้านอยู่ กทม ไปแน่นอน ชอบมากวงนี้

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อย่างว่าละ เมทัล ต้องทำใจครับ
    เรื่องมอช ทูสเตป เซอเคิลพิท บลัดซี เซิฟ Air drive เรื่องธรรมดา

เจ็บตัวดีเหมือนกัน แต่ถ้าชาวRock ดีๆก็มีตามงาน Underground เวลาล้ม
    ก็ช่วนกันดึง มีการขอโทษ แต่งานใหญ่แบบนี้มีทั้งRock หน้าใหม่ๆ ที่ยังไม่รู้การละเล่น

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ไม่ได้ไป เพื่อนผมด่าว่าใครไม่ฟัง a7x เสี่ยว ผมเลยไม่ฟังวงนี้เลย
    ส่วนไอเรื่อง หมัดเข่า ศอก มันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วครับใครไปครั้งแรก ก็เป็นแบบนี้ละ่
    ถามไรอย่างครับ ไอหัวหน้า กูร็อคไปป่ะ อยากรู้มันโดนยำไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dearbabor : 25th April 2012 เมื่อ 01:38

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearbabor อ่านกระทู้
    ไม่ได้ไป เพื่อนผมด่าว่าไม่ฟัง a7x แล้วเสี่ยว ผมเลยไม่ฟังวงนี้เลย
    ส่วนไอเรื่อง หมัดเข่า ศอก มันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้วครับใครไปครั้งแรก ก็เป็นแบบนี้ละ่
    ถามไรอย่างครับ ไอหัวหน้า กูร็อคไปป่ะ อยากรู้มันโดนยำไหม
    ใช่คนที่ใส่เสื้อ กุร็อค หรือป่าว มีหลายคนอยู่อะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    ใช่คนที่ใส่เสื้อ กุร็อค หรือป่าว มีหลายคนอยู่อะ
    ไอเจ้าของรายการ MATV (ใช่ป่ะหว่า) อะครับ ที่มันชอบมาด่า อีโม แต่ A7x ที่มันฟังอยู่ดันเป็นวงอีโม ผมงงกับมันจริงๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    การไปครั้งนี้ ผมอยู่หน้าเกือบสุด ทำให้รู้ว่า

ถ้าเกิดปวดฉี่ อย่าไป หลังจากกลับมา อิผู้หญิงข้างๆตะโกนเห้ไรไม่รู้ สักพักมันมีคนแทรกมา อยากถีบมาก แล้วก็แว่นหลุดหลายรอบ

ยิ่งตอนโยกๆนี่ คนข้างๆแบบเหมือนกับร็อคมือใหม่ เขย่าซะแว่นกรูจะหลุด - -

พอตอนหยุด Fiction เดินออกมาก็ยังดี มีผู้หญิงเลยไม่ค่อยมีใครจะชน จนกระทั่ง Mosh Riff

เบียดกันจนจะล้ม - - แต่ก็รอดชีวิตมาได้ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปล. ตอนอยู่ข้างหน้ามีคนช่วยกันผม 2 คน (พอดีผมเด็ก = =) ก็ถ้าเขามาเห็นก็ฝากขอบคุณด้วย

ปล.2 ตูได้ ปิ๊ก Zacky กับลายเซ็นต์ว้อยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ปล.3 ตอนเซ็นต์ จำไม่ได้ว่าใครเซ็นต์อันไหนมั่ง แต่รู้สึกมีคนนึงเซ็นแบบ ขีดปั่นเอา - -

ปล.4 ได้จับมือทุกคน (ยกเว้น JC ก็ยังดีเน้อ ผ่านมา จาก 200 เหลือ 40 คนได้เข้า = =)

นี่ลายเซ็นต์กับปิ๊ก +_+

(คอนเสิร์ตแรกในชีวิต O_O ตะโกนร้องอย่างเดียว โยกบ้าง แต่โดนคนเบียดตลอด - - ทำใจคนไทย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iSimilaXi : 25th April 2012 เมื่อ 01:50

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearbabor อ่านกระทู้
    ไอเจ้าของรายการ MATV (ใช่ป่ะหว่า) อะครับ ที่มันชอบมาด่า อีโม แต่ A7x ที่มันฟังอยู่ดันเป็นวงอีโม ผมงงกับมันจริงๆ
    แต่เห็นมีอยู่คนแต่ไม่มรู้ใช่ปะ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    Blog Entries
    1
    อยากไปมั่ง ><

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ระวังโดน ใบเหลืองนะครับ

เรื่องใช้ภาษา หยาบคาย

ผมโดนมาแล้ว ฮ่าฮ่า

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A's`Strike อ่านกระทู้

อิจฉา นายอะ เอากีตาร์ไปให้เซนด้วย
    ยังไม่ได้คิด

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ที่ด่าหนะ เค้าทำเพื่อความฮาไม่ได้เอาจริง หัดแยกแยะมั่งก็ดีนะ

ปล.A7x มันอีโมตรงไหนไม่ทราบ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    575
    อย่าเพิ่งมาทะเลาะกันตอนนี้ คับพี่น้อง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ก็ต้องทำใจนะครับ มันเป็นคอนฯแนวเพลงแบบmetal ซึ่งเรื่องแบบนี้เป้นธรรมดามากครับ แล้วอีกอย่างผมก็ออกไปมอชเหมือนคนอื่น แต่ผมก็ไม่ได้บ่นอะไรนะ สนุกด้วยซ้ำ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

สันดานไม่ดียังไงเอ่ย? แล้วดันไปโดนผญมันก็เป็นเรื่องแน่นอนอยู่แล้วนิครับ ผมก็เห็นผญยังลงcircle pitเลย

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ virus0452 อ่านกระทู้
    ก็ต้องทำใจนะครับ มันเป็นคอนฯแนวเพลงแบบmetal ซึ่งเรื่องแบบนี้เป้นธรรมดามากครับ แล้วอีกอย่างผมก็ออกไปมอชเหมือนคนอื่น แต่ผมก็ไม่ได้บ่นอะไรนะ สนุกด้วยซ้ำ
    มอช ผมไม่ห่วง เพราะเล่นเป็นอยู่แล้ว แต่ชอบ Tackle ธรรมดามากกว่า แต่โดนคนเบียดเหมือนแย่งอาหารอย่างไงอย่างงั้น น่วมแบบฟรีๆ กับน่วมแบบสนุกๆ ต่างกันละคับพี่น้อง

You are .......!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    สัญญาถ้าคราวหน้า A7X จัดที่ Impact Arena เจอผมแน่ !!

ถ้าธันเดอร์โดมเหมือนเดิมคิดดูก่อน

ลึกๆยังเชื่อว่ามาอีก

แต่วันเสาร์ขอไปซื้อบัตรเฮีย Jason Mraz ก่อนนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Philia : 25th April 2012 เมื่อ 05:11

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ virus0452 อ่านกระทู้
    สันดานไม่ดียังไงเอ่ย? แล้วดันไปโดนผญมันก็เป็นเรื่องแน่นอนอยู่แล้วนิครับ ผมก็เห็นผญยังลงcircle pitเลย
    ผมบอกยังไงว่าผมว่า Circle Pit ? เมาปะครับ คุณเจอแบบผมไหมละ มันผลัก มันแทรก ****ดันกูกันจนจะล้มทั้งแถวอยู่ละ ดันทำห่าอะไรนักหนาไม่รู้ ดันมาก็ไปโดน ผญ คนข้างๆ ****ก็หันมาจิกใส่ผมอีก

คิดว่าพวกที่ดันมาเป็นคนที่นิสัยดีมั้ยละครับ หืม ?

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GAIA อ่านกระทู้
    ที่ด่าหนะ เค้าทำเพื่อความฮาไม่ได้เอาจริง หัดแยกแยะมั่งก็ดีนะ

ปล.A7x มันอีโมตรงไหนไม่ทราบ
    มันมีอัลบั้มนึงนะครับ ที่อีโม

ส่วนเรื่องงาน ผมทรมาณสุดตอนจะเข้า ผมเข้าประตู 2 อะ นานไม่ว่า แต่ไอข้างหลังม่างจะเบียดไรห่าเหวไม่รู้ เกือบตาย พอเข้ามาได้ไป ต้องพักกันเลยทีเดียว
    Avenged Sevenfold

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ไปเพื่อแอบจับหน่มหน้ม
    ใส่รูปยังไง?

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อะไรฟาดหน้าบ้างก็ไม่รู้ แต่มันดี 555555 นิ้วหัก ก็ยังดิ้นอ่ะผม แต่ออกมา นั่งเล่นโน๊ตบุ้ครอน้า ห่า !! รู้ข่าวเพื่อนตาย เลยไม่สนุกเท่าไหร่ ตอนนี้ผมขึ้นรถทัวร์กลับมา สารคาม แล้ว ถึง โคราชละ ~

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: