ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    ผมว่า ธรรมดานะครับ สำหรับคอนเสิร์ต แบบนี้ พวก คอนเสิร์ตใต้ดิน โดนหนักกว่านี้เยอะ = =
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ลองฟังเพลงนี้กับเพลง Nightmare

อัลบัมเก่าๆเสียงออกไปทาง Scream มากกว่า
    อัลบัมใหม่เสียงไปทาง Hardcore มากกว่า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เจ้าของกระทู้โดนหนัก อิอิ สนุกดีนะตอนเเรกก็เบียดหลังๆชินยืนดูสบาย ฮาา
    My Pc >> Intel Core I5 2320 @3.0 Ghz Ram 8 Gb GTX 650 2 GB Windows 8.1 64bit

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ลองฟังเพลงนี้กับเพลง Nightmare

อัลบัมเก่าๆเสียงออกไปทาง Scream มากกว่า
    อัลบัมใหม่เสียงไปทาง Hardcore มากกว่า

ลองนี้ดีกว่า เมพกว่าเยอะ ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้

โหด

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003

ที่เขาไม่ Scream เพราะเขามีปัญหากับเส้นเสียงครับ ที่จำได้เป็นหนักจนต้องผ่าตัด แล้วหมอก็บอกให้เลิกทำเสียงแนวนี้ เพราะมันจะกลับมามีปัญหาอีก ปัจจุบันนี้เลยเป็นแบบนี้ครับ ผมว่าแบบนี้ผมชอบมากกว่า Scream นะ ฟังสบายๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kokae อ่านกระทู้
    ชอบมือกลองมาก Arin Ilejay
    หน้าคล้ายๆozilดีนะครับ5 5 5

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artssm อ่านกระทู้
    ที่เขาไม่ Scream เพราะเขามีปัญหากับเส้นเสียงครับ ที่จำได้เป็นหนักจนต้องผ่าตัด แล้วหมอก็บอกให้เลิกทำเสียงแนวนี้ เพราะมันจะกลับมามีปัญหาอีก ปัจจุบันนี้เลยเป็นแบบนี้ครับ ผมว่าแบบนี้ผมชอบมากกว่า Scream นะ ฟังสบายๆ
    ตอนนี้แมทก็เริ่มได้แล้วนะครับ เพราะเขาพักฟื้นมานานแล้ว สังเกตุเวลาเล่น God Hates us , Critical ตอนนี้สิครับ

WTF You know ???
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,126
    Blog Entries
    1
    ผมทำใจตั้งแต่ ซูซายแล้ว เกือบตายเหมือนกัน โดนทั้งอัดบี้ทุกอย่าง ต้องเข้าใจนะ ว่าคนที่ดันๆมา เขาก็อยากใกล้ชิดมั้ง เวลานั้นมันไม่แคร์ใครหรอกขอแค่ได้ไปแตะเท้าใครก็เป็นบุญแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ไอเรื่องเหยียบนู่นโดนนี่อะ ธรรมชาติครับ ของมันส์ก็งี้แหละ

Idiot!!
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearbabor อ่านกระทู้
    ไอเจ้าของรายการ MATV (ใช่ป่ะหว่า) อะครับ ที่มันชอบมาด่า อีโม แต่ A7x ที่มันฟังอยู่ดันเป็นวงอีโม ผมงงกับมันจริงๆ
    A7X EMO ??

Bitch Please they're heavy , Metal core dude

เอาอะไรมาตัดสิน ว่า EMO ?

ไม่รู้อย่าพูดดีกว่าไหมครับ
    Don't show off with a word "I'm Listen Metal genre" that such an idiot = =.....
    รณรงค์ ให้คนไทยฟังเพลงไม่เลือกแนว! Pop ยัน Metal ช่างหัวมัน มันคือศิลปะไม่ใช่เวทีมวย