ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Man u เป็นชีวิตจิตใจ
    ได้ก็เพราะเธอคนเดียว..^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,853
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,457

อย่างนี้ต้อง ตอกย้ำ.....

จ.ข.ก.ท เป็นกลางนะ ผมเด็กผี

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    Fuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    Barcelona 2 - 2 Chelsea (2Leg =) Chelsea 3 - 2 Barcelona

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    บอกตามตรงว่าเมสซี่ พาทีมเสีย
    และก็บอกได้อีกว่าเชลซีโชคดีจริงๆ หลายๆลูก
    แต่คนที่โชคดีที่สุดคือตอเรซ
    ลงมาแป๊บเดียว บอลโยนมาจากไหนไม่รู้ ตอเรซหลุดเดียวซะและ เหอๆ *-*

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ผมว่า 2 เกมส์นี้เชลซีจะมีโชคมากๆเลยครับ บาซาบุกแหลกยังไม่เละเลยนะ เป็นแมนยูผมขึ้นสววรค์ไปละ - -'
    LIVE FOR DOTA

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    จะว่าโชคช่วยเซลซีอย่างเดียวก็ไม่ได้น่ะครับ (ผมก็แฟนบาซ่านะ)

ความเครียดและแรงกดดัน ทำให้ บาซ่าพลาดด้วย

เซลซีเค้าอุดดีจริงๆ น่ะ บาซ่าบุกเยอะก็จริง แต่หามุมในการยิงไม่มีเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ไม่เกียวไรกับโชคหรอก กำลังใจ ความสามัคคี ของเชลซีดีกว่า การอุดการเล่นตามแผนทำมาได้ลงตัว และได้เปรียบอยู่ตรงที่ไม่ต้องเร่งเกม
    ส่วนบาซ่าก็ไมไ่ด้มีใครทำเสียหรอก แต่สุดท้ายทำไม่ได้เอง และต้องเล่นแบบกดดันเหมือนกัน หลายๆจังหวะที่ชิ่งสวยๆหลุดไปก้ยิงไม่เข้าเอง ยิงไปชนคานชนเสาไม่ถือว่าโชคช่วยหรอก ยิงพลาดไปโดนกันเองไม่ใช่ว่าคานว่าเสามันขยับมาช่วยกันบอลไม่ให้เข้าครับ แต่ครึ่งหลังเกมรับเชลซีเหนียวมาก วางแผนมาดี ผ่านกองหลังก็ไม่ผ่านเช็ค

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ตอกย้ำได้โหดแท้เหลา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BaWBiZ อ่านกระทู้
    ................

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    โชคล้วนๆอะเชลซี เซงงงง

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Matizano อ่านกระทู้
    ไม่เกียวไรกับโชคหรอก กำลังใจ ความสามัคคี ของเชลซีดีกว่า การอุดการเล่นตามแผนทำมาได้ลงตัว และได้เปรียบอยู่ตรงที่ไม่ต้องเร่งเกม
    ส่วนบาซ่าก็ไมไ่ด้มีใครทำเสียหรอก แต่สุดท้ายทำไม่ได้เอง และต้องเล่นแบบกดดันเหมือนกัน หลายๆจังหวะที่ชิ่งสวยๆหลุดไปก้ยิงไม่เข้าเอง ยิงไปชนคานชนเสาไม่ถือว่าโชคช่วยหรอก ยิงพลาดไปโดนกันเองไม่ใช่ว่าคานว่าเสามันขยับมาช่วยกันบอลไม่ให้เข้าครับ แต่ครึ่งหลังเกมรับเชลซีเหนียวมาก วางแผนมาดี ผ่านกองหลังก็ไม่ผ่านเช็ค

ใช่ครับ โทษแต่โชค อ้างแต่โชคตลอดแหละ แฟนบาซ่าส่วนมากจะอ้างว่าเชลซีมีแต่โชค งั้นให่ทีมขี้หมาอะไรไม่รู้ไปเล่นชิงแชมป์ถ้วย แล้วรอโชคเท่านั้นเอาป่ะ มันจะได้ไหม
    เชลซี 2 นัดที่เจอบาซ่า เขาอุดดีครับ อุดแล้วสวนกลับ นี่คือแท๊คติก ไม่ใช่โชคหรอก มันอยู่ที่วินัยแนวรับต่างหาก อ้างมาว่าเสา คานช่วยตลอด แล้วถามตรงๆ ยิงไปโดนมันทำไมพื้นที่ เสา+คาน+โกล ยังน้อยกว่าประตูอีกด้วยซ้ำ

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    เล่นแบบเดิมๆไม่ต่างอะไรจากนัดแรก แค่นัดสองคมกว่านัดแรกนิดเดียวเท่านั้นเอง เจอสวนกลับแหกตลอด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    379
    ได้รับคำขอบคุณ: 280
    อยากพุงเเตกปะ ไอด๊อกบรา จูเนียร์
    5555 ^^ ที่ระบาย

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ผมว่าโชคดีล้วนๆ นะ แต่เป็นโชคดีของผมได้ดูบอลดีๆแบบนี้ ลุ้นสนุก มีดราม่าด้วย คุ้มกับที่อดหลับอดนอนจริงๆ